Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hoặc là bạn rút lần đầu về LR hoặc số LR bạn rút về chưa Dep LR vào JSS.Cứ đợi vài ngày LR sẽ về.Ko phải sợ!

Đây là lần đầu tiền mình rút $ từ JSS
Mình chơi free, ko dep $ vào JSS
Hi vọng vài ngày nữa $ sẽ về, hiện giờ tình trạng paid đã bị BLOCK:((

tội này JSS chém chứ ko tha , chơi rửa tiền cơ đấy ah , vãi quá , dep tiền vào ăn % của nó chẳng sướng hơn là kiểu này ah

Sao bạn chơi Free mà lại rút được tiền về ? Bạn được lời 5$ rồi dep thêm 15$ để rút về đấy ah :-?

$ chủ yếu nhận từ ref, mình ko hề dep vào.............:(
Chơi free mà tuyển được ref siêu quá.:D
Thế chắc ko sao đâu.Đợi vài ngày đi! Do ko dep vào nên nó ko xác minh đc tk đó có phải của cậu ko nên phải hold vài ngày

Chẳng vấn đề gì cả, lần đầu rút nó hold vài ngày cho chắc ăn, cũng không cần phải dep LR vào làm gì. Cứ để yên đấy tiền sẽ về trong khoảng 5 ngày đổ lại.

Chẳng vấn đề gì cả, lần đầu rút nó hold vài ngày cho chắc ăn, cũng không cần phải dep LR vào làm gì. Cứ để yên đấy tiền sẽ về trong khoảng 5 ngày đổ lại.

Chơi free mà tuyển được ref siêu quá.:D
Thế chắc ko sao đâu.Đợi vài ngày đi! Do ko dep vào nên nó ko xác minh đc tk đó có phải của cậu ko nên phải hold vài ngày

Thanks mí bác nhá! Hi vọng $ nó sẽ về:)

Thường thì bao lâu nó cập nhật pos mới mua hả mấy bác, đợi 1 tiếng rồi ko cập nhật :-s

Thường thì bao lâu nó cập nhật pos mới mua hả mấy bác, đợi 1 tiếng rồi ko cập nhật :-s

Do hệ thống của JSS thôi , nếu Acc AP bạn dep vào là cái thứ 2 hay 3 nó sẽ hold khoảng 2-3 tiếng , sau đó nó sẽ cộng pos cho bạn vào thôi yên tâm đi nhé

Do hệ thống của JSS thôi , nếu Acc AP bạn dep vào là cái thứ 2 hay 3 nó sẽ hold khoảng 2-3 tiếng , sau đó nó sẽ cộng pos cho bạn vào thôi yên tâm đi nhé

mình nghĩ cũng tùy, vì AP mình là cái duy nhất dep vào mua pos mà nó hold gần 6 tiếng mới thấy email vè :-s

Tiền pending của các pác nó bonus cho iem đây nè he he :binhsua146:

Uploaded with beancodon

Nếu ăn dưa bở đọc mail theo hướng dẫn thì ôi thôi :binhsua140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member