Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
bác vgourp bị pending mấy tuần đã đc chưa?
Mấy tuần đâu! BẬy ko ah! Bị từ bữa 7/5! Hồi sáng này nhận được xiền rồi! hehe! Proof nè!
$ 280 has been added to (or subtracted from) your JSS Account!

Greetings Lam Kiet!

That's right, JSS admin has just added or subtracted

$ 280

to (from) your JSS Account!

Don't forget to tell the world about JustBeenPaid!

Best regards,

JSS Admin
:binhsua113:

Mấy tuần đâu! BẬy ko ah! Bị từ bữa 7/5! Hồi sáng này nhận được xiền rồi! hehe! Proof nè!
$ 280 has been added to (or subtracted from) your JSS Account!

Greetings Lam Kiet!

That's right, JSS admin has just added or subtracted

$ 280

to (from) your JSS Account!

Don't forget to tell the world about JustBeenPaid!

Best regards,

JSS Admin
:binhsua113:

cậu dc nó rep rồi. chúc mừng nhé. còn mình đang đợi nó rep nè. chắc nó cố tình pending mình dài dài :|

dạo này tình hình trang nào cũng căng thẳng wa

khi nào rs thì kệ nó chứ, giờ mua pos có ảnh hưởng đâu

toppic mình có support không nhỉ em có it thắc mắc nhỏ mong các bác đi trước chỉ giáo !

tình hình là em đầu tư mua khoảng 12 pos mà chưa up tài khoản lên vì không còn tiền nữa . em muốn hỏi sau chu kì 75 ngày em up lên thì 12 pos này có thể sinh ra 4 JSS để em điền vào ma trận không và khi điền đủ JSS trong ma trận thì tiền <60$> sẽ về liền hay là phải đợi thêm 1 chu kì sinh lãi nữa của ma trận . Em chưa đầu tư kiểu này bao h các bác đứng ném gạch em nha :m174:

toppic mình có support không nhỉ em có it thắc mắc nhỏ mong các bác đi trước chỉ giáo !

tình hình là em đầu tư mua khoảng 12 pos mà chưa up tài khoản lên vì không còn tiền nữa . em muốn hỏi sau chu kì 75 ngày em up lên thì 12 pos này có thể sinh ra 4 JSS để em điền vào ma trận không và khi điền đủ JSS trong ma trận thì tiền <60$> sẽ về liền hay là phải đợi thêm 1 chu kì sinh lãi nữa của ma trận . Em chưa đầu tư kiểu này bao h các bác đứng ném gạch em nha :m174:

12 post thì điền ma trận j hả bác. Tập trung mà chiền tripler thôi :|

mình không hiểu theo bài viết các bác đi trước thi 4 pos là hoàn thành 1 ma trận mà

mình không hiểu theo bài viết các bác đi trước thi 4 pos là hoàn thành 1 ma trận mà

À nới thế để các mem hào hứng thôi, chứ cái mà để hoàn thanh dc matrix đó thì bằng niềm tin và hy vong . + cầu nguyện may mắn nữa ==> rất lâu .:binhsua146:

vậy ra các bác viết linh tinh câu khách sao ???

40$ sinh lời 120$ chỉ là câu khách à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,807
172,879
Latest member
snaptiktok

Most viewed of week

Most discussed of week