Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
cho mình xin hỏi jss đăng kí chơi free cho 10 $ sau 60 ngày lời 5$ thì phải đầu tư dzo phải ko tại mình thấy trong acc có 5$ ha` đã qua 60 ngày

cho mình xin hỏi jss đăng kí chơi free cho 10 $ sau 60 ngày lời 5$ thì phải đầu tư dzo phải ko tại mình thấy trong acc có 5$ ha` đã qua 60 ngày

10$ free thì không chơi được đâu bạn. sau 81 ngày bạn có 15$, trừ 10$ ban đầu còn 5$, không thể rút được, ít nhất bạn phải dep vào 10$ nhé.

JSS vẫn bình thường và không có vấn đề gì, vẫn pay đều...các bạn yên tâm nhé, còn vấn đề RS thì pó tay....không hỉu vì sao chưa RS:binhsua163:

Mình đăng nhập vào thì nó cứ báo :" No valid member-id given " . Vào phần xin lại mật khẩu thì hơn 1h không thất mail trả lời! Có phải tài khoản bị hack rùi không. Ai chỉ giúp mình với! =.=

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

Mình login vào thì nó báo: " No valid member-id given ". Khi xin lại mật khẩu thì chờ cả tiếng mà không thấy mail trả lời. Ai bik thì giúp mình với! hix

mình có khoảng 28 pos JSS-tripble hết hạn và chuyển thành transferred nhưng trong tài khoản JSS thì ko có positions nào để điền ma trận hết. vậy h có bỏ tiền ra mua ko. vì tham gia JSS-3 nó cho 1 positions JSS free mà. rồi số JSS-3 hết hạn nó sẽ tự chuyển đúng ko nhỉ? ai rành về matrix này hướng dẫn giúp

Cho mình hỏi mua placement là chờ nó có pos của người khác điền vào cho mình hay sao? Mình tính F1 mình mua 2 placement còn F2 thì lấy pos hết hạn của mình chuyển qua có được không ?

khi nào mới có cái nút để bấm fund vậy mấy bác :binhsua04::binhsua04:

sao mọi người bị pending nhiều thế nhỉ

Phạm rule hoặc do hệ thống check nhầm. Gần rs nên nó bị thế mà :|

hiện giờ JSS paid ổn định k nhỉ ??
Định rút zìa ít

hiện giờ JSS paid ổn định k nhỉ ??
Định rút zìa ít

Vẫn bình thường nhé. Rút tầm 5 - 6h sáng trở đi thì sáng hôm sau mới processed và đến trưa là tiền về LR. Còn rút tầm 5 - 6h tối mà ko gặp limit thì sáng ngày hôm sau là processed và cũng đến trưa là tiền về LR. Tùy vào thời điểm request sẽ nhận dc tiền sớm hay muộn. Yên tâm rút nhé cậu. Mình mới rút 61$ sáng hôm qua, đến trưa này tiền về LR rồi :)

sao k vào được JSS nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week