Ask Thảo luận về cách tăng traffic cho web

novafilm

Newbie
Reactions
0
MR
0.059
Chuyện là mình có 1 con web phim dưới đây mà traffic vài tháng nay vẫn chưa tăng lên dc nhiều, mình vẫn chưa có lời giải cho nó. Bạn nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình

Last edited:
Chuyện là mình có 1 con web phim dưới đây mà traffic vài tháng nay vẫn chưa tăng lên dc nhiều, mình vẫn chưa có lời giải cho nó. Bạn nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình với
Lời giải là: Đăng quảng cáo đúng chỗ nhé bạn :D , trên mmo này ít ai xem phim và toàn hacker không.

Bạn đưa lên web bị ddos với phá chứ chả được gì, mình khuyên thật lòng.

chạy ads thôi , nhưng cũng cần thủ thuật , chỉ cần cắn tiền là bay như tên lửa

Lời giải là: Đăng quảng cáo đúng chỗ nhé bạn :D , trên mmo này ít ai xem phim và toàn hacker không.

Bạn đưa lên web bị ddos với phá chứ chả được gì, mình khuyên thật lòng.
Làm sao gỡ đây bạn

Chạy ads facebook hả bạn
giờ viết bài review rồi chạy ads , khi họ vào xem web thì gọi ý qua xem phim , vậy là có thêm người dùng , nếu nhìu phim load tốt ko lag thì sẽ có khách dùng lâu dài ,

giờ viết bài review rồi chạy ads , khi họ vào xem web thì gọi ý qua xem phim , vậy là có thêm người dùng , nếu nhìu phim load tốt ko lag thì sẽ có khách dùng lâu dài ,
Ok thank bạn để mình làm thử

Chuyện là mình có 1 con web phim dưới đây mà traffic vài tháng nay vẫn chưa tăng lên dc nhiều, mình vẫn chưa có lời giải cho nó. Bạn nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình
Bác lưu phim ở storage nào mà mượt thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week