• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
ủa Ngộ Nha ....bản nào mà kì vậy nhìn kĩ lại chỗ add new mục section và ID nằm chung và tách xuống 1 khung riêng :((
bản đang xài

bản Leo xài

:((

Ôi trời ơi nhìn kĩ lại xem ....17161tem :((

Last edited by a moderator:
Có bạn nào add được và auto đc forum này ko?
http://www.ipmart-forum.com.

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Khi auto bằng thema hay bị lỗi font.Mình để là UTF-8 nhé.??đang dùng bản 1.27.Các bản khác có lỗi ko??
VD:This concise, friendly reference is packed with tips, tricks, and samples for making the most of HTML5 with JavaScript and the DOM. The authors present “pure HTML5” examples that are supported by browsers right now, and they share realistic insights into the challenges of leading-edge HTML5 development. All examples are available for download, with links to web resources for new information and specification updates. Topics covered include
Browser support: What you can (and can’t) do with HTML5 today
HTML5 document structure and semantics
Intelligent forms, including new input types, elements, and client-side validation
The “video” and “audio” elements, and scripting media solutions
Advanced graphics with Canvas and SVG
Geolocation in the browser, including location tracking via Google Maps
Web storage, offline web applications, WebSockets,and Web Workers
Embedding sematic markup with Microdata and the Microdata DOM API
Implementing drag-and-drop with the “draggable” attribute
New global attributes: “data-*,” “hidden,” “contenteditable,” “spellcheck,” and more

ủa Ngộ Nha ....bản nào mà kì vậy nhìn kĩ lại chỗ add new mục section và ID nằm chung và tách xuống 1 khung riêng :((
bản đang xài

bản Leo xài

:((

Ôi trời ơi nhìn kĩ lại xem ....17161tem :((
Ko phải đâu,làm gì đã có ai dc xài bản này.
Dự trình sắp tới của thema đó. :D

Ko phải đâu,làm gì đã có ai dc xài bản này.
Dự trình sắp tới của thema đó. :D
Thật không vậy ta :)).....17161 tem đối với Leo. cũng có lắm chứ .....cái gì chứ tầm 622 forrum Leo. có phẻ re =)) .... chơi khá nhiều setions nhĩ ;)

Khi auto bằng thema hay bị lỗi font.Mình để là UTF-8 nhé.??đang dùng bản 1.27.Các bản khác có lỗi ko??

VD:This concise, friendly reference is packed with tips, tricks, and samples for making the most of HTML5 with JavaScript and the DOM. The authors present “pure HTML5” examples that are supported by browsers right now, and they share realistic insights into the challenges of leading-edge HTML5 development. All examples are available for download, with links to web resources for new information and specification updates. Topics covered include
Browser support: What you can (and can’t) do with HTML5 today
HTML5 document structure and semantics
Intelligent forms, including new input types, elements, and client-side validation
The “video” and “audio” elements, and scripting media solutions
Advanced graphics with Canvas and SVG
Geolocation in the browser, including location tracking via Google Maps
Web storage, offline web applications, WebSockets,and Web Workers
Embedding sematic markup with Microdata and the Microdata DOM API
Implementing drag-and-drop with the “draggable” attribute
New global attributes: “data-*,” “hidden,” “contenteditable,” “spellcheck,” and more

khi add thì xem forum nó sử dụng font nào rồi chỉnh lại cho khỏi bị lỗi font

Mình vào trang chủ của thema và được hướng dẫn rồi,khi cho vào file .txt và save as lại chọn UTF-8 mới được :D.

chết thật reply nó bắt đợi 1200 giây (20 phút) vãi quá , anh em cho hỏi chỉnh time chỗ nào vậy mình tìm hòai không thấy hình như đây là thông số mặc định thì phải , ?? giả dụ add thêm forum mới mà reply đuổi theo forum trước thì chắc chết @@ , ngoài ra không thể post reply cùng lúc cho 2 chủ đề ở cùng một forum , chán quá @@ điều nầy có nghĩa là chơi 3 collection 1 forum thì 1 giờ chỉ reply đựoc 1 lần cho mỗi collection .

bạn nào cho mình hỏi cách tìm type của forum ở chỗ nào đc ko, mình cảm ơn nhiều!

bạn ơi cho mình hỏi cái này với: mình muốn post bài bằng Japan thì chỉnh như thế nào hả bạn? Mình có post thử 1 vài trang thì có trang được, có trang hiện ra tiếng gì a' hix. Mình có kèm theo image ở dưới, bạn xem dùm mình với nhé. Thanks nhiều lắm

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

bạn nào cho mình hỏi cách tìm type của forum ở chỗ nào đc ko, mình cảm ơn nhiều!
bạn kéo xuống cuối trang đó, tìm dòng "Powered by ...". cái đằng sau Powered by là forum. Ví dụ "Powered by vBullettin"...Còn nếu như không có thì bạn cứ chọn đại lần lượt đi. chọn sai thì sẽ không add được, chừng nào add được nghĩa là bạn chọn đúng rồi :D

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

chết thật reply nó bắt đợi 1200 giây (20 phút) vãi quá , anh em cho hỏi chỉnh time chỗ nào vậy mình tìm hòai không thấy hình như đây là thông số mặc định thì phải , ?? giả dụ add thêm forum mới mà reply đuổi theo forum trước thì chắc chết @@ , ngoài ra không thể post reply cùng lúc cho 2 chủ đề ở cùng một forum , chán quá @@ điều nầy có nghĩa là chơi 3 collection 1 forum thì 1 giờ chỉ reply đựoc 1 lần cho mỗi collection .
Ở bài hướng dẫn ở trang 1 Leo có nói rồi đấy. Bạn mở qua tab Post, phần Setting sẽ thấy chỗ chỉnh delay, nếu bạn post new thread thì chỉnh "Create flood delay", còn reply thì chỉnh "Reply flood delay". CHỉnh bao nhiêu thì tùy bạn :D

Cái này nghe có vẻ add temp còn lâu hơn MP4 nữa nhỉ...

Bác nào dùng qua 2 tool này rồi tư vấn giúp em con nào tốt hơn vậy :D

Hiện e đang dùng MP5 xài tạm ổn...20% các site k hiểu lỗi gì.

Mấy bạn cho mình hỏi lấy ID để reply cho mấy site này
Mình lấy thử cả 2 cái mà vẫn không reply được

Mình kiếm hoài vẫn ko ra được số dang sau chữ t , chỉ toàn thấy số sau chữ P

Ở bài hướng dẫn ở trang 1 Leo có nói rồi đấy. Bạn mở qua tab Post, phần Setting sẽ thấy chỗ chỉnh delay, nếu bạn post new thread thì chỉnh "Create flood delay", còn reply thì chỉnh "Reply flood delay". CHỉnh bao nhiêu thì tùy bạn

ôi zời , đúng rồi , lúc trước nghịch rồi , sau thế nào lại quên mất @@ , canh thiu nhe

những forum loại khác mình không rõ nhưng mình thử trên 1 số site vbulletin thì thấy add reply thì add thẳng ID của topic chứ không cần add ID của reply topic , tức là giống như hình 2 của bạn :

bạn có thấy 2 dãy số trên url ko , số giữa là 367876 và số cuối là 703596 , hình như add số sau mới được thì phải , bạn thử nhé , ko dc thì add số kia ^^

Last edited by a moderator:

367876 .

Mình đã add thử cả hai số rồi ma không được nên mới post lên đây . Đây là 4r có sẵn trong thameposter đã add đầy đủ . có một số 4r cũng bị như vậy nên mình mới lên đây hỏi nè

Mấy bồ cho mình hỏi, dùng thema auto post cho blog wordpress thì bị dính mấy cái bbcode đó. Nếu xóa hết bbcode thì mất hết hình ảnh, format, cũng đâu có được.
Vậy phải giải quyết thế nào vậy ? Mình nghĩ không bíết Thema có cho post dạng html lên wordpress không ta ?

bạn ơi cho mình hỏi cái này với: mình muốn post bài bằng Japan thì chỉnh như thế nào hả bạn? Mình có post thử 1 vài trang thì có trang được, có trang hiện ra tiếng gì a' hix. Mình có kèm theo image ở dưới, bạn xem dùm mình với nhé. Thanks nhiều lắm

có ai help mình với trường hợp này không hix

Có anh em nào đã dung cái chức năng "About auto-create from directory" chưa, mình đã xem nó hướng dẫn tại đây http://poster.freddy.lt/faq.php. Tạo file, đặt file đúng như nó hướng dẫn nhưng ngồi đơi hơn 1 tiếng mà chẳng thấy nó hiện lên gì cả?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom