Suggest Thảo luận thông tin Rút paypal về VCB ,ACB,VTB.....

toly17

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Mình đặt lệnh rút 350$ vào sáng nay thì thứ 4 có về kịp ko nhỉ
VCB chỉ làm việc đến hết ngày thứ 4 là nghỉ tết
ai từng rút VCB rồi vào cho ý kiến nhé
mong có chút tiền ăn tết

chắc ko kịp, sáng mai nó complete thì 1 ngày ko về tới bank

Sau này khi các bạn hỏi thế nên ghi là " Rút paypal completed ngày XXX về kịp ko ?"

Thế này người khác mới trả lời bạn đc, Chứ bạn rút tháng 1 pending đến đầu tháng 2 mới completed thì chắc chắn trong tháng 2 về bank

Sau này khi các bạn hỏi thế nên ghi là " Rút paypal completed ngày XXX về kịp ko ?"

Thế này người khác mới trả lời bạn đc, Chứ bạn rút tháng 1 pending đến đầu tháng 2 mới completed thì chắc chắn trong tháng 2 về bank
e rút sáng nay đang pending thì chắc sáng mai nó complete thì liệu có về kịp ko mod ?

e rút sáng nay đang pending thì chắc sáng mai nó complete thì liệu có về kịp ko mod ?
sáng mai thì khó! chiều nay com thì ok

Mod là cái gì ế ?

Hôm nay completed thì có thể về bank vào chiều ngày 25 tức là 2 ngày làm việc sau ngày completed. Thường khi giao dịch rút tiền completed là ko còn liên quan đến Paypal, lúc đó là việc của bank.
Ko biết mai completed ngày 25 về nổi ko. 1 ngày làm việc thì mình chưa gặp bao giờ

như Payoneer nó gửi kiểu gì mà nhanh kinh, ví dụ tối nay rút thì sáng hôm sau đã có tiền trong Bank. Paypal thì 96.69% là không kịp rồi, ra Tết mới nhận đc.

Hên xui, vẫn có thể về đc. Mình có đợt rút chiều tối thứ hai, đến trưa muộn thứ tư nhận

hên xui thôi :D nhưng theo mình là k :D đợi ra tết tiền về coi như là lì xì đầu năm nhé

kịp nhưng mà qua tết

E đổi lại bank name giờ vẫn chưa nhận dc tiền
bác chụp chỗ giao dịch xem nó thông báo thế nào

Last edited:
Mới rút hồi sáng. Com luôn trong vài phút. Hóng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom