Help Thảo luận, phân tích- Hôm nay trade cặp gì?

Mới ko lên 1 ngày mà mấy bác chí chóe vui nhể :)). Tuần này coi như end với GU nhé, chuẩn bị bàn bạc cho tuần sau cặp gì đáng trade nhất là vừa :binhsua48:
một phiếu cho CHFJYP hoặc EJ ;))

toàn họ nhà J =)) =))

Last edited by a moderator:
Mới ko lên 1 ngày mà mấy bác chí chóe vui nhể :)). Tuần này coi như end với GU nhé, chuẩn bị bàn bạc cho tuần sau cặp gì đáng trade nhất là vừa :binhsua48:

lệnh cuối trong ngày, có vẻ thơm :binhsua50:

Đợi cây nến tuần close rồi tính sau . Tuần ni dập mấy thằng xxx/usd ăn 1 cục to rùi :D .

bác thông cảm bạn ý đang stress nặng "lên" lời nói có hơi "lặng" lời ;))
giống mấy ông đại gia giàu lên vì đất ;)) ;))
đang từ bần hàn được phát đại gia í mà ;)) ;))

dù sao cũng có tinh thần chia " xẻ "

bác thông cảm cho người ta ! ^ ^

Chỉ là 1 tin NF thoáng qua =))
Đúng là stress thật :">

=))

Xin lỗi chả cần tin tức tôi cũng profit. Tin chỉ là công cụ thúc đẩy lợi nhuận =))
Có hàng thì khoe đi, chứ đừng " ko có tài mà khoái ra oai" =]]

Xin lỗi chả cần tin tức tôi cũng profit. Tin chỉ là công cụ thúc đẩy lợi nhuận =))
Có hàng thì khoe đi, chứ đừng " ko có tài mà khoái ra oai" =]]

có tài như PAMM đó mà =)) =))

volume dùng M1 thì công nhận quả nhiên có tài ;))

Tình hình các cặp EU GU tuần vừa qua down mạnh nên chăc ai thích lướt thì vào ăn điều chỉnh chi của nó, mà không biết cái ông Draghi chém thế nào để cho EURO nó phục hồi tí nên thôi mình không chơi cho dù thấy nó đang có khả năng điều chỉnh rất lớn khi các bạn theo dõi chart cũng thấy thế. Thây vào đó là quan sát bộ ba AU, UCAD, NU sẽ theo dõi đặc biệt thằng UCAD có lẽ đang hình thành tín hiệu cất đó khi nào vào sell được không đây!

Các bạn thấy bộ 3 này thế nào nhỉ?
Ngoài ra theo quan sát của mình thì cũng có thể các cặp XXXJPY tuần trước điều chỉnh như vậy thì khả năng nó trở lại xu hướng cũng rất cao ! Nên nhiều khi các bạn cứ coi vào buy được thì buy luôn đấy :)

Thứ 4 tuần này mới gọi là tin khủng nè

FOMC Meeting Minutes
Fed Chairman Bernanke Speaks

Len FF mà coi
1:00am USD
FOMC Meeting Minutes
3:10am USD
Fed Chairman Bernanke Speaks
Chơi toàn lúc 1h sáng ai không để ý chỉ biết news hôm đó thì vào lệnh qua đêm cũng kiếm đựoc khá lắm đây! :binhsua10:

Tình hình các cặp EU GU tuần vừa qua down mạnh nên chăc ai thích lướt thì vào ăn điều chỉnh chi của nó, mà không biết cái ông Draghi chém thế nào để cho EURO nó phục hồi tí nên thôi mình không chơi cho dù thấy nó đang có khả năng điều chỉnh rất lớn khi các bạn theo dõi chart cũng thấy thế. Thây vào đó là quan sát bộ ba AU, UCAD, NU sẽ theo dõi đặc biệt thằng UCAD có lẽ đang hình thành tín hiệu cất đó khi nào vào sell được không đây!

Các bạn thấy bộ 3 này thế nào nhỉ?
Ngoài ra theo quan sát của mình thì cũng có thể các cặp XXXJPY tuần trước điều chỉnh như vậy thì khả năng nó trở lại xu hướng cũng rất cao ! Nên nhiều khi các bạn cứ coi vào buy được thì buy luôn đấy :)

cái indicator đường nét đứt mà MOd dùng là indicator gì vậy?

cái indicator đường nét đứt mà MOd dùng là indicator gì vậy?
Mình dùng toàn nét đứt hỏi ri đánh đố rồi :))...Cái Ichim, Fibo, đường dọc, đường ngang, hình như chừng đó là nét đứt đấy :D
àh thêm cái Pivot nữa :)
Hoặc là SL cũng kha khá =))
Ơh từng trải :))

Thích cảm giác mạnh thì thức khuya mà chơi. Cẩn thận thì sáng 5-6h dậy tập thể dục xong coi tin rồi chờ cơ hội vào thị trường cũng ko muộn

Mình dùng toàn nét đứt hỏi ri đánh đố rồi :))...Cái Ichim, Fibo, đường dọc, đường ngang, hình như chừng đó là nét đứt đấy :D
àh thêm cái Pivot nữa :)

Ơh từng trải :))

cái đường dọc ở ở trên cùng với ichimoku ,giống như cái hộp đó MOD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week