• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảo luận mức fee trung gian giao dịch

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
Insuree Balance
0
Như mọi người đều biết tình trạng scam diễn ra khá nhiều nên admin đã mở box Insuree & Middle man cho các bạn có ý làm trung gian. Tuy nhiên hiện nay box Insuree & Middle man vẫn chưa có ai đăng ký nên một số mod như mình vẫn nhận làm trung gian cho các newbie. Hiện tại mình vẫn chưa biết fee thế nào để phù hợp cho thuận ý cả 2 bên mua và bán. Các bạn có ý kiến nào post lên để cho mình tham thảo nhé

Theo mình nên có max và min, khoảng giữa thì tính theo %

ví dụ như fee là 1%, nhưng tối thiểu 0.5$, tối đa 5$ hoặc 10$

Upvote 0
ừa bạn có phải đóng phí để làm trung gian ko :D nếu mà ko thì sẽ có rất rất nhiều người xung phong làm trung gian free bạn ạ !

Upvote 0
ừa bạn có phải đóng phí để làm trung gian ko :D nếu mà ko thì sẽ có rất rất nhiều người xung phong làm trung gian free bạn ạ !

ai tin tưởng thì ng ta nhờ thôi bạn, chứ có fải trung gian free ai xung phong cũng đc ng ta nhờ đâu

Upvote 0
ừa vậy mới lằng nhằng mãi vụ phí bảo hiểm thực chất thì gần đây do nhiều pro với master ra đi quá nên các G này giảm uy tín mạnh + newbie quá đông ko hiểu luật tự gd với nhau có những topic report scam quá nực cười chắc bạn cũng đọc chính vì vậy mới nghiên cứu đến lực lượng trung gian . với trung gian 100% bạn ko sợ mất tiền còn nhờ người thì bạn chỉ an toàn từ 1-99% tùy theo khả năng của ban và người bạn nhờ trung gian là ai nếu là admin thì có thể là 99% rồi đúng ko vấn đề là admin ko phải lúc nào cũng rảnh để trung gian + thêm nhu cầu là bất cứ lúc nào . trung gian free ở 4r rất nhiều tại sao vẫn còn có người bị scam ? nhiều ko phải là đáp ứng đủ nhu cầu . nếu là những người nộp phí để trung gian thì sao ? họ sẽ luôn muốn làm việc vì làm việc sinh ra lợi nhuận đương nhiên làm nhiều thì lợi nhuận nhiều như vậy đáp ứng đủ 3 điều kiện . nhu cầu nè , an toàn cho người gd nè , thêm nữa chính người trung gian cũng có 1 đặc quyền là đi gd ko lo bị scam nữa . vấn đề thì ko có gì nhưng vẫn rất nhiều người bị scam :binhsua111:

Upvote 0
Upvote 0
Pó tay các pác ... em tạo topic hỏi về cái vụ trung gjan này mấy hôm trước ... đóng bảo hiểm ... fee 0.5%/1 lần giao dịch ... max là 35k/1 ngày ... vậy màk không thấy ai hưởng ứng hết ... :(
http://mmo4me.com/showthread.php?66249-Tham-do-y-kien-Dich-vu-trung-gian-co-dong-phi-bao-hiem-Fee-05
mình thấy ý kiến của bạn khá hay tuy nhiên cũng phải xem lại mức phí để giao dịch cho hợp lý . 0,5% thì giao dịch 1k $ cũng chỉ mất có ~100k tiền phí giao dịch theo mình cũng ko phải lớn lắm , mong min mod xem xét tình hình kỹ lưỡng để nhanh chóng đưa ra phương án nay áp dụng hỗ trợ các mem :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,072
Latest member
Thanhluan33
Back
Top Bottom