Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Cứ tình hình >3k code ko load thì tương lai pix vào 1 ngày hết acc , group...tương lai tối tăm mù mịt quá nhỉ.........có ai có cách nào xử lý ko ta,,

30$ dc 10 invitation chia cho 10 = 3$ 1 id, thành ra nó ép phải gõ cả những id pri 6789 để được có thêm invitation. haizz

Em là mem mới muốn đánh captcha mà PIX nó ko cho đăng ký nữa roài . Mới vào nghề lại ko có tiền mua acc mới . Có bác nào tốt bụng , dư acc chủ hoặc Group nào vứt rồi ko làm nữa thì cho em với . Em chân thành cảm ơn
Bác nào có lòng tốt thì sent vào inbox hoặc mail của em cũng được : [email protected]
Chờ tin tốt từ các bác:binhsua07:

acc pix cũ là không cần duy trì pri 0 lương vẫn tính bình thường hả các bạn !

hi

cho em hỏi tí, em dùng soft asian thấy admin đưa thì k gặp lỗi gì cũng k pahỉ mua pannel nhưng mỗi tội ban ngày load chỉ tầm 240code/h, ban đêm thì 420code/h còn loading suốt .mặc dù e pri 0 mà.mới đầu em nghĩ do mang chậm hay 1 số lí do khác nhưng ngày nào cũng thế. như vậy có phải do soft của em dởm k các bác

Last edited by a moderator:
id >3k ko dimiss có ảnh hưởng gì tới inve ko ta

cho em hỏi tí, em dùng soft asian thấy admin đưa thì k gặp lỗi gì cũng k pahỉ mua pannel nhưng mỗi tội ban ngày load chỉ tầm 240code/h, ban đêm thì 420code/h còn loading suốt .mặc dù e pri 0 mà.mới đầu em nghĩ do mang chậm hay 1 số lí do khác nhưng ngày nào cũng thế. như vậy có phải do soft của em dởm k các bác
còn phải xem bạn làm mấy acc 1 lúc nữa? ban đêm nó load tốt hơn, ban ngày phải log nhiều acc mới làm đc.

còn phải xem bạn làm mấy acc 1 lúc nữa? ban đêm nó load tốt hơn, ban ngày phải log nhiều acc mới làm đc.
mình thường làm 3 acc 1 lúc bạn ui, bạn thường làm bao nhiêu? và bạn đang dùng soft nào thê?

mình thường làm 3 acc 1 lúc bạn ui, bạn thường làm bao nhiêu? và bạn đang dùng soft nào thê?

Ban đêm Gõ Đều Tay Speed >20 Cứ Tầm 5 acc Là NGon Bạn ạ :)

Còn Ban Ngày Thì Nếu Có Thêm tầm 5 Acc mới nữa kẹp tổng cộng 10 acc là làm ok rồi ;)

Last edited by a moderator:

nếu bạn gõ tốc dưới 20 thì ban đêm làm 3, 4 acc là đc rồi, nhưng nếu ban ngày thì cứ phải 8-10acc hoặc hơn, tuy nhiên cũng tùy từng hôm pix load thất thường lắm bạn, tùy theo tình hình thực tế mà làm thôi. "tùy cơ ứng biến" ấy;).
m đg dùng soft XuanDuc

sao soft ASiAN bị lỗi hay sao đấy..mới gõ 10p tự nhiên nó close àh..Mọi người tư vấn dùm mình đi

cho mình hỏi ai biết cách đổi pass ID của kolo

p/s: sorry vì box phân biệt đối xử với thèn pix nên phải hỏi ở đây

cho tớ hỏi mấy pro cạp PIX đánh 1 chữ hay sao mà thấy toàn log ắc trên 5 màk 15 phút 500 code thế? màk đánh 1 chữ nó có tính k

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

k Ai tra loi dum` mih` a`

cho tớ hỏi mấy pro cạp PIX đánh 1 chữ hay sao mà thấy toàn log ắc trên 5 màk 15 phút 500 code thế? màk đánh 1 chữ nó có tính k

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

k Ai tra loi dum` mih` a`
cái này thì khó nói lắm bạn ạ. Tùy phải speed của mỗi người thôi. Nếu nhanh thì 2 chữ có thể >25, nếu 2 chữ gõ "khéo" thì hơn 30.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week