Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi là pix không cho tạo tài khoản nữa hay sao vậy, mình lên lần nào cũng thấy thông báo close đăng ký từ 1 đến 2 tuần

Hiện Pix có 3 trang chủ chính thức nhé bạn
www.pixprofit.com
www.pixandprofit.com
www.pixtyper.com

Hiện link đầu tiên đã ngừng cho đăng kí. Nếu mún đăng kí mới, bạn hãy đăng nhập đến 2 liên kết sau :D

Hừm thằng Pix này ăn gian số codes gõ thấy má! Tầm 1000 codes bị nó chặt đẹp 300 codes! Có anh em nào bị tình trạng trên giống như mềnh không thì vô report lại cho đỡ cô đơn cái? :m020:

Hừm thằng Pix này ăn gian số codes gõ thấy má! Tầm 1000 codes bị nó chặt đẹp 300 codes! Có anh em nào bị tình trạng trên giống như mềnh không thì vô report lại cho đỡ cô đơn cái? :m020:
Hê hê pix có ăn gian code nhưng không nhiều đến mức đó đâu bạn ạ.
Hiện tại chính sách trả tiền đã thay đổi. Cụ thể:
+ Id lập trước 15/02/2012: $1/1000 code
+ Id lập sau 15/02/2012: thang giá tiền từ 0,55$ đến $1/1000 code, mỗi cấp Pri cách nhau 0,05/1000 code
(Pri 0 = $1/1K ; Pri 1 = $0,95/1K ; Pri 2 = $0,9/1K ; Pri 3 = $0,85/1K ; Pri 4 = $0,8/1K
Pri 5 = $0.75/1K ; Pri 6 = $0,7/1K ; Pri 7 = $0,65/1K ; Pri 8 = $0,6/1K ; Pri 9 = $0,55/1K)
Cái trên copy của bạn wingstar nhé ;))
Trường hợp của bạn mình nghĩ là ID mới với nhiều thể loại pri :m021:

Hê hê pix có ăn gian code nhưng không nhiều đến mức đó đâu bạn ạ.
Hiện tại chính sách trả tiền đã thay đổi. Cụ thể:
+ Id lập trước 15/02/2012: $1/1000 code
+ Id lập sau 15/02/2012: thang giá tiền từ 0,55$ đến $1/1000 code, mỗi cấp Pri cách nhau 0,05/1000 code
(Pri 0 = $1/1K ; Pri 1 = $0,95/1K ; Pri 2 = $0,9/1K ; Pri 3 = $0,85/1K ; Pri 4 = $0,8/1K
Pri 5 = $0.75/1K ; Pri 6 = $0,7/1K ; Pri 7 = $0,65/1K ; Pri 8 = $0,6/1K ; Pri 9 = $0,55/1K)
Cái trên copy của bạn wingstar nhé ;))
Trường hợp của bạn mình nghĩ là ID mới với nhiều thể loại pri :m021:
Má ơi đúng rồi! Tại lâu rồi mới quay lại cạp nên chả biết mô tê gì cả? Má ơi đội hình của em toàn Pri 8, 9 thì có mà gõ hộc máu. Tiền ơi là tiền ngày càng khó kiếm! :m020:

điền gì

Hiện Pix có 3 trang chủ chính thức nhé bạn
www.pixprofit.com
www.pixandprofit.com
www.pixtyper.com

Hiện link đầu tiên đã ngừng cho đăng kí. Nếu mún đăng kí mới, bạn hãy đăng nhập đến 2 liên kết sau :D

Mình đăng ký ở link pixtyper.com, khi mình vào mục đăng ký thì ở dòng trên đầu là Invitation, cho hỏi là điền gì vào dòng đó vậy, mình điền kiểu gì cúng sai tất á

Mình đăng ký ở link pixtyper.com, khi mình vào mục đăng ký thì ở dòng trên đầu là Invitation, cho hỏi là điền gì vào dòng đó vậy, mình điền kiểu gì cúng sai tất á
hình như tại #1 có nói rồi mà
- Đăng kí ID mới cần phải có invitation. Nói cách khác, bạn không thể đăng kí id tự do như trước đây, bạn muốn đăng kí ID mới, bạn phải có ID chủ group còn Invitation.

Bạn nên tìm hiểu ở #1 để bik thêm chi tiết nhé. Còn nhiều ng mún làm cái này quá. Chắc phải viết 1 tut hướng dẫn đăng kí và chơi Pix thôi @@

Có nên lựa chọn Pix thời gian này để làm... Và làm nhóm thì có nên tạo Group Pix hay không ! Pro giúp mình nên hay không nên !

Có nên lựa chọn Pix thời gian này để làm... Và làm nhóm thì có nên tạo Group Pix hay không ! Pro giúp mình nên hay không nên !

Nên hay ko thì tùy bạn thôi. Dù khùng điên thì Pix vân có nhiều ưu điểm để có thể xem là số 1 hiện nay của giới capt. Tuy nhiên những điều kiện khó khăn của nó như: ko cho tạo ID mới nếu ko có invitation (cách đăng kí thế nào, invi là gì thì bạn tham khảo ở #1), thời gian load đã hạn chế,... làm khó cho newbie mới tập. Vậy nên có thể bạn nhờ 1 pro hướng dẫn, vừa làm vừa học, hoặc tham gia 1 group làm những dự án khác để làm quen với capt, sau đó quay về với Pix là tốt nhất. Chúc bạn tìm đc cách đi chính xác :D

Nên hay ko thì tùy bạn thôi. Dù khùng điên thì Pix vân có nhiều ưu điểm để có thể xem là số 1 hiện nay của giới capt. Tuy nhiên những điều kiện khó khăn của nó như: ko cho tạo ID mới nếu ko có invitation (cách đăng kí thế nào, invi là gì thì bạn tham khảo ở #1), thời gian load đã hạn chế,... làm khó cho newbie mới tập. Vậy nên có thể bạn nhờ 1 pro hướng dẫn, vừa làm vừa học, hoặc tham gia 1 group làm những dự án khác để làm quen với capt, sau đó quay về với Pix là tốt nhất. Chúc bạn tìm đc cách đi chính xác :D

bác nói thì chính xác, bạn cũng có thể làm kolo, kolo đánh mát tay ko sợ sai chi cả, đánh 1 thời gian qua pix cũng ko muộn mà, kiếm vài $ kolo, rùi coi bác nào bán id, mua về tự chiến , mình làm mình hưởng, thú vị như li dị rùi làm lại đời trai vậy :binhsua146:

Làm sao có invitation zậy chủ topic ? Cho tớ xin được không? :binhsua10:

Làm sao có invitation zậy chủ topic ? Cho tớ xin được không? :binhsua10:
invitation nó nằm trong gr chủ của bạn đó. Bạn phải gõ cho $ tăng lên thì mới có invitation. gr mới lập có 5 invitation, sau gõ lên 15$ có thêm 10invitation...

Niu bi thì qua bên kolo tập cho quen cái mặt chữ đã nhá! Bên Kolo luật của nó rất lỏng, quy định cũng không có gì chặt chẽ phức tạp! Cứ oánh 1 thời gian khi mà cảm thấy rành Kolo rồi thì hãy nghĩ đến các dự án khác, đến lúc đó rồi nghiên cứu thêm. Cứ từ từ mà tiến đời còn dài chả đi đâu mà vội cả! :m190:

cho minh hoi cai nay siu cac brao oi

group minh toi hom qua danh dc 3$ rui pay nhung sang mai thuc zay thi pix no noi :
Penalty for ban group member t.oan1 nhu the nay . roi 1 em bi ban nhung tien chua vao tk zay la no tra tien khong ta ?

group minh toi hom qua danh dc 3$ rui pay nhung sang mai thuc zay thi pix no noi :
Penalty for ban group member t.oan1 nhu the nay . roi 1 em bi ban nhung tien chua vao tk zay la no tra tien khong ta ?

Banned rồi thì làm sao còn tiền nữa... banned là trừ 3$/1id banned đó bạn... lần sau đánh cẩn thận đừng đẻ banned nữa nhé... :binhsua10:

vậy thì bị trừ chắc rồi còn chi nữa mà nó trả. Pay thì nó có thể pay chậm nhưng mà bị banned nó trừ $ ko có bỏ sót đâu. HIxx. Chia buồn!:(

test id bị tăng pri là -$ có phải ko nhỉ , và quy trình test như thế nào cho hiệu quả vào ban ngày vậy bà con

test id bị tăng pri là -$ có phải ko nhỉ , và quy trình test như thế nào cho hiệu quả vào ban ngày vậy bà con
Không bao giờ có chuyện test id bị -$ đâu bạn. Và theo kinh nghiệm của 1 số pro thì bạn nện:
- Chọn thời điểm pix load tốt( load nhanh, ít cant, ít tam giác......)
- Ban đầu bạn đánh khoảng 200 code rồi out khoảng 15-20 phút gì đó, sau đó log lại đánh khoảng 50 code nữa.
Nếu may mắn tất cả pri 4 sẽ về 0,hoắc là 4/5 id sẽ về 0. Muốn test pri hiệu quả thì nên test vào ban đêm nha bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week