Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
mọi người cho hỏi cái time out trong soft là sao vậy ??? mình để ý lúc nào mà time out cao cũng làm lên pri hết thì phải:binhsua04:

mọi người cho hỏi cái time out trong soft là sao vậy ??? mình để ý lúc nào mà time out cao cũng làm lên pri hết thì phải:binhsua04:

time out là bằng vs loading ngày trc thôi bạn.;). còn chuyện lên pri do hên xui và do thằng pix thôi à, nó load ko ổn định nữa, m cũng bị lên miết.:-s

có bác nào có bản hướng dẫn làm việc của bác Nguyên ko ạ? nếu có cho e xin với. hôm bữa cài win e quên ko save. giờ chẳng biết qui luật đánh pix thế nào nữa. e là Nb ak. mong các bác giúp đỡ

có bác nào có bản hướng dẫn làm việc của bác Nguyên ko ạ? nếu có cho e xin với. hôm bữa cài win e quên ko save. giờ chẳng biết qui luật đánh pix thế nào nữa. e là Nb ak. mong các bác giúp đỡ
mình cũng như bạn này nè..đang muốn kéo pix xún nhưng đánh miết chẳng thấy xún nổi :binhsua04:

mọi người cho mình hỏi chút đợt này tiền ví nào về nhanh hơn vậy và thời gian mình order tầm nào thì thích hợp nhất thanksss

mọi người cho mình hỏi chút đợt này tiền ví nào về nhanh hơn vậy và thời gian mình order tầm nào thì thích hợp nhất thanksss
Cái này cũng tùy bạn à, cách đây 3 ngày thì LR mất 2 ngày mới về ví, còn hôm qua thì chỉ có 1 ngày đã về, nói chung cũng tùy thôi....hên xui đi bạn
P/s: Ai cho hỏi là vì sao ID lúc vào được lúc vào không được vậy, cứ gõ vào là nó thừong xuyên báo " Sorry, try to login later. " là sao vậy hix

Cái này cũng tùy bạn à, cách đây 3 ngày thì LR mất 2 ngày mới về ví, còn hôm qua thì chỉ có 1 ngày đã về, nói chung cũng tùy thôi....hên xui đi bạn
P/s: Ai cho hỏi là vì sao ID lúc vào được lúc vào không được vậy, cứ gõ vào là nó thừong xuyên báo " Sorry, try to login later. " là sao vậy hix

Nếu 1 ID bạn load vào làm việc, thì sau khi out, phải tầm 10p sau bạn mới login vào lại đc bạn nhé. Nếu out ra, rồi load vào liền thì nó sẽ báo như bạn nói ấy. Còn nếu chỉ load vào, mà ko vào làm việc thì log ra vào liên tục vẫn đc.

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

các bác cho e hỏi thường pix reset tiền vào lúc nào vậy? e order từ hôm qua mà chưa thấy gì :-s

Tùy theo ví bạn àh. Nếu ví Z thì trong ngày. LR thì tâm 1-2 ngày bạn àh

các pro cho e ít kinh nghiệm cày pri với. e lập 6 cái ids. cày được 2 cài về 0. còn đâu toàn lên 9, kéo mãi mà nó chẳng về :((. nhìn mấy bác up hình toàn pro 0 thích thế :-s

Anh em chú ý những rule mới cập nhật nhé

các pro cho e ít kinh nghiệm cày pri với. e lập 6 cái ids. cày được 2 cài về 0. còn đâu toàn lên 9, kéo mãi mà nó chẳng về :((. nhìn mấy bác up hình toàn pro 0 thích thế :-s

hồi trước lúc pix không điên thì cày tầm 2-4h sáng là kéo về được, còn giờ pix nó điên rồi thì khó lắm bồ tèo ơi :binhsua75:

có lẽ tại cậu đánh không kỹ ấy...co bị time out nhiều không? có đánh sai nhiều không? cậu kiểm tra lại xem...minh fkhoong là pro nhưng kinh nghiệm của mình đơn giản chỉ là....đánh kỹ...ít sai..ít time out và...speech không quan trọng....:binhsua02:

hix. mình đánh tỷ lệ đúng đều tầm 98 99% à. mà lúc đó pix load mượt nữa chứ. Mọi người cho mình hỏi pay out id con có tác dụng gì vậy? tiền của id con hiện trong id chủ sẽ về 0 à hay thế nào? mình chưa hiểu lắm. mà ko thấy bác chủ thớt đề cập đến vấn đề này/ ai trả lời giùm mình nhé

hix. mình đánh tỷ lệ đúng đều tầm 98 99% à. mà lúc đó pix load mượt nữa chứ. Mọi người cho mình hỏi pay out id con có tác dụng gì vậy? tiền của id con hiện trong id chủ sẽ về 0 à hay thế nào? mình chưa hiểu lắm. mà ko thấy bác chủ thớt đề cập đến vấn đề này/ ai trả lời giùm mình nhé

Pay out là để reset số earn và code của ID đó về 0. Cái này có tác dụng với những chủ group, dù để quản lý mem làm việc. Nếu bạn solo thì khuyên ko nên dùng chức năng này. Đợt vừa rồi, pix nó vừa xử trảm hàng loạt ID có earn = 0 đó

Các pro cho mình hỏi: số code test thử khi mới tạo ID của pix là bao nhiêu..Mình nhớ hồi trước là 30 phải không.. Hiện mình đang test mà sao code thử nó nhiều hơn 30 cơ..thậm chí có ID đánh hơn 100code thử mà vẫn không hết loại code này..

Các pro cho mình hỏi: số code test thử khi mới tạo ID của pix là bao nhiêu..Mình nhớ hồi trước là 30 phải không.. Hiện mình đang test mà sao code thử nó nhiều hơn 30 cơ..thậm chí có ID đánh hơn 100code thử mà vẫn không hết loại code này..

Vẫn là 30 bạn ah. Có thể do bạn gõ sai, nên bạn phải gõ >30 code. Bạn chú ý trong cách gõ nhé

Ảnh chụp màn hình_2012-03-31_165101.jpg

vẫn bị lỗi thế mặc dù đã cài dủ farmword 3.5 4.0 giúp em anh wing

Bạn chú ý nhé. có 2 code có dấu chấm(.)và dấu phẩy(,). Trong khi test nó yêu cầu phải gõ thêm dấu chấm ở cuối code đó..
Mình nhớ là code có kí tự cuối là xxxx113. và 1 code có dấu (,) cuối cùng. Mình ko biết nên gõ mãi ko qua. lúc sau để ý mới biết là phải gõ thêm dấu (.)
Bạn check lại xem nhé:D

không đăng ký được tài khoản

Cho hỏi là pix không cho tạo tài khoản nữa hay sao vậy, mình lên lần nào cũng thấy thông báo close đăng ký từ 1 đến 2 tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week