Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Pix bây h ngày cũng timeout mà đêm cũng thế nên em chẳng bít làm lúc nào. gr toàn id >3000 chỉ có vài mới tạo mà đánh 2 ngày cũng gần 3000 lun rồi. Soft change proxy của anh XD thì chưa dùng đc vì còn lỗi, ai có thể cho em hỏi là dùng soft fake IP hay hide IP để làm đc ko vậy ạ? Có ảnh hưởng j` đến gr ko ạ, em đang tính down và dùng thử mà sợ bị banned nên chưa dám làm. Chỉ mog nó hết timeout để đánh cho lẹ T_T thôi.
Thanks

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

vậy " invitations totally got" là tổng acc mình đang có trong group hả mọi người.......vídu có 20 acc trong group thì phải làm 60$ mới có được 10 invite hả..........

hix tại sao mình lập acc mới nó gửi mail về rồi kick vào link nó ra trang chủ trắng tinh ko có chữ báo hoàn thành như mọi lần
đi tong 2 acc mới ko kick hoạt đc

tớ có invi code rồi
tới mún đăng ký acc thì phải làm như thế nào
ai giúp với :(

vào pixtyper.com xong ấn register

các bạn cho mình hỏi 2 chữ này là chứ j vậy

hình như nghe nói h pix bỏ rate pri 0-9 đều 1$ à chắc nó đang có nhiều hợp đồng mà chưa đủ người làm nó nới chút thôi đợi hồi hết hàng hay đủ người nó siết lại tiếp :binhsua01: đó là dự đoán dù sao cũng hy vọng nó không siết nữa :binhsua95:

hình như nghe nói h pix bỏ rate pri 0-9 đều 1$ à chắc nó đang có nhiều hợp đồng mà chưa đủ người làm nó nới chút thôi đợi hồi hết hàng hay đủ người nó siết lại tiếp :binhsua01: đó là dự đoán dù sao cũng hy vọng nó không siết nữa :binhsua95:

tin đồn ak bạn :)) .

chắc tám vậy thôi chứ hiện tại tình hình còn thảm hại hơn nữa kia,chỉ hi vọng nó đừng có giở trò gì nữa cho ae cạp đc thở tý:binhsua74:
mình thấy một vài comment bên update tình hình pix kìa :binhsua01:

mọi người cho mình hỏi xíu, mấy acc cũ giờ k gõ được nữa à :(. vừa gõ vài code đã time out hét cả r`

acc cũ ở thời điểm này khó khăn lắm bạn load thất thường lắm :) ai có invite nhìu thì cứ giành hàng mà gõ thôi , id 3k< code còn load chậm huống chi id >3k :) đáng nhẽ cứ 10k code thì pix cho 15invite mới phù hợp :) càng ngày càng cho ít thì trước sau j cũng chả ai có đủ invite mà tạo id :(

acc cũ ở thời điểm này khó khăn lắm bạn load thất thường lắm :) ai có invite nhìu thì cứ giành hàng mà gõ thôi , id 3k< code còn load chậm huống chi id >3k :) đáng nhẽ cứ 10k code thì pix cho 15invite mới phù hợp :) càng ngày càng cho ít thì trước sau j cũng chả ai có đủ invite mà tạo id :(

chán quá, cứ mỗi lần cần $ quay lại pix là nó lại đổi 1 kiểu :D. thôi lại phải dậy sớm test acc vậy :(

chán quá, cứ mỗi lần cần $ quay lại pix là nó lại đổi 1 kiểu :D. thôi lại phải dậy sớm test acc vậy :(

h test acc lúc nào chả đc bạn, có invite mà test ko thôi, nhưng nếu làm ban đêm thì nó vẫn load ổn hơn, test cũng mượt hơn;)

1.Cho mình hỏi làm cách nào để id hết timeout vậy. Mình có 2id cứ mỗi lần log vào đánh tầm 15-20' là timeout hẵn luôn.
2.Mỗi lần làm việc thì việc add toàn bộ id mới với xen kẻ id cũ và mới có gì khác biệt ko
3.Có pahir càng nhiều id >3k thì càng tốt ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week