[thảo luận] Gõ captcha hay đi bán vé số ?

nói chung thế này Thread rãnh. Còn Cạp hay bán vé số thì tùy mỗi người. công việc gì cũng thế tuy khả năng mà mình làm thì sẽ đc nhiều hay ít $
Vé số ko phải là nghèo đâu nha. nhiều người bán Vé số vẫn nhà lầu xe tay ga đó thôi

- - - Updated - - -

vote câu này của cậu. nhưng nếu captcha mà mua được nhà lầu xe hơi chắc chẳng ai đi làm đâu.

Tính đi tính lại, dân gõ captcha toàn là dân Đại Da sợ ra nắng. :binhsua08:

Bán vé sô không cần đâu tư nhiều, chỉ cần quy tính và cái miệng có duyên. theo như các anh em bình luận chắc anh em không có năng khiếu rồi.

Thôi qua tết ta đi ngao du 1 chuyến, ban ngày bán vé số, ban đêm bán thân, kjhuya về captcha. :binhsua01:

Bán vé số đi....biết đâu bất ngờ 1 day nào đó bán ế, và cọc vé bán ế đó nó trúng độc đắc @@
PS: còn như ko trúng thì lỗ xặc máu
bán ế phải trả cho đại lý chứ ở đó mà ôm thì cháo cũng không có mà húp chứ ở đó mà chờ vận may :binhsua08:

bán ế phải trả cho đại lý chứ ở đó mà ôm thì cháo cũng không có mà húp chứ ở đó mà chờ vận may :binhsua08:

Hợp lý. hôm bữa mua 08 sổ 09 vãi nhà cả ơi ! tớ chưa bao giờ trúng số dù chỉ 1 lần

Nếu tính đi bán vé số thì kiếm 50$ theo loimuonnoi chơi HYIP cũng kiếm ăn được, thời gian rảnh để học cái j có ích cho tương lai tí

gõ capcha có tiền lại trắng da trắng thịt.dễ thương cực kì.đi bán vé số thì đen nhưc cục than.ai thích dẹp vote cap.thich đi rông vote vé số

......... thấy mấy đứa bán vé số nó tung tăng mời gọi, cười suốt ngày ý!thấy nó cực mà hông hiểu sao nó vui vậy nữa!

......... thấy mấy đứa bán vé số nó tung tăng mời gọi, cười suốt ngày ý!thấy nó cực mà hông hiểu sao nó vui vậy nữa!

mỗi tờ lời 1k, hok vui sao được. mỗi ngày bán 100 tờ là có 100k. đi ngêu ngao chút là xong.

gõ capcha các ban có thể kiếm dc 100k/day
còn bán vé số, các bạn có thể kiếm hàng tỷ một ngày.

bán vé số chắc sẽ lời hơn gõ captcha. mình vừa đi khám bác sĩ. Bác sĩ nói bị Gai cột sống rồi các pro ơi. hậu quả của ngồi máy tính nè. :binhsua09:

:binhsua14: em bán vé số này bác bán cùng em nhé :binhsua07:

gõ 0,5lr đựoc tờ ze số cơ hội làm giàu trong tầm tay sao không thử .

Bán vé số thi thoảng kết con còn ăn giải độc đắc , ngồi captcha có ngày đeo kính cận ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back