[thảo luận] Gõ captcha hay đi bán vé số ?

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
theo các bạn ngồi ở nhà gõ captcha hay đi bán vésố dạo có tiền hơn ?
VS
vxfopl

Công việc nào cũng có cái hay! Có tiền hơn hay ít là tùy người làm!

Gõ cạp hình như không cần vốn (máy tính+tiền điện+tiền net có thể được hỗ trợ từ gđ) ==> ngồi trong mát nhưng mỏi lưng, mỏi mắt.
Bán vé số thì cần vốn( chắc không ít + gđ chưa chắc hỗ trợ) ==> dang nắng, mỏi chân!
Thấy cái nào phù hợp với khả năng thì cứ mần :D

Mình thấy gõ captcha tốt hơn nếu bạn gõ pro :D , ko mõi chân , ko đi nắng , ko mỗi miệng :)) ,captcha chỉ mõi lưng

Sao k so sánh với offer nhỉ :D
Mình ngày 10$ 3h hơi gà tí :)

Chắc bác ấy nói gõ captcha cũng như bán vé số :binhsua08:

nói chung thế này Thread rãnh. Còn Cạp hay bán vé số thì tùy mỗi người. công việc gì cũng thế tuy khả năng mà mình làm thì sẽ đc nhiều hay ít $
Vé số ko phải là nghèo đâu nha. nhiều người bán Vé số vẫn nhà lầu xe tay ga đó thôi

- - - Updated - - -

Sao k so sánh với offer nhỉ :D
Mình ngày 10$ 3h hơi gà tí :)

sao không so sánh giữa off và đi cướp nhỉ:binhsua06:cái gì cũng thế đem ra mà so sánh thôi thì sao ko Ước luôn cho lành là Có 100 tỉ gữi ngân hàng khỏi làm gì mẹ nó cho nhanh

nói chung thế này Thread rãnh. Còn Cạp hay bán vé số thì tùy mỗi người. công việc gì cũng thế tuy khả năng mà mình làm thì sẽ đc nhiều hay ít $
Vé số ko phải là nghèo đâu nha. nhiều người bán Vé số vẫn nhà lầu xe tay ga đó thôi

- - - Updated - - -

sao không so sánh giữa off và đi cướp nhỉ:binhsua06:cái gì cũng thế đem ra mà so sánh thôi thì sao ko Ước luôn cho lành là Có 100 tỉ gữi ngân hàng khỏi làm gì mẹ nó cho nhanh
Thì mình rep bác kia thôi chứ mình có nói bán vé số là nghèo đâu =="

Bán vé số nhiều tiền hơn captcha, vì đánh captcha ko bị đen da nên tui chọn captcha :binhsua07:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back