Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Reactions
11
MR
0.000
Mình có 2 tài khoản, hơn 1$. dùng ví LR khi đặt lệnh thanh toán thì tiền không về, trong tài khoản báo thanh toán không thành công. Vậy giờ làm thế nào để nhận được 1$ kia của mình. ( không đặt lại lệnh rút được).

Reactions
1,323
MR
0.272
mình không cần bạn phải tin. ai hợp tác với mình sau 1 ngày sẽ hiểu rõ mình nói đúng không. không gây war nhé. proof k phải là vấn đề, bạn muốn xem người khác làm được nhiều tiền k hay bạn muốn mình làm được nhiều hơn? support nhiệt tình, đúng chuẩn, thế là ok rồi. làm được hay không còn do bản thân bạn nữa mà

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
mình không cần bạn phải tin. ai hợp tác với mình sau 1 ngày sẽ hiểu rõ mình nói đúng không. không gây war nhé. proof k phải là vấn đề, bạn muốn xem người khác làm được nhiều tiền k hay bạn muốn mình làm được nhiều hơn? support nhiệt tình, đúng chuẩn, thế là ok rồi. làm được hay không còn do bản thân bạn nữa mà
cậu biết cách nào tuyển member gõ kolo không chỉ mình với?cho mình link hd cũng được

TimDen

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Mình có 2 tài khoản, hơn 1$. dùng ví LR khi đặt lệnh thanh toán thì tiền không về, trong tài khoản báo thanh toán không thành công. Vậy giờ làm thế nào để nhận được 1$ kia của mình. ( không đặt lại lệnh rút được).
1.1$ hãy rút.có thể của bác bị lỗi rùi.bác send mail cho nó bảo với nó xem.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thớt kolo nay có nhiều người chém gió quá. các pro qua đây quăng bom cho tụi nhỏ đi hết đi

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
:m190: mọi người choa iêm hỏi là nếu đạt min thỳ mình đặt lệnh rút trong bao lâu xèn zìa zậy

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
:m190: mọi người choa iêm hỏi là nếu đạt min thỳ mình đặt lệnh rút trong bao lâu xèn zìa zậy

trong 24h tiền sẽ về ......................

thớt kolo nay có nhiều người chém gió quá. các pro qua đây quăng bom cho tụi nhỏ đi hết đi

thôi đi dương ko gây war - ở đây là bàn luận về kolo - để mod thấy thì ra đảo chơi à
với lại cậu kia thật có 100 mem thì mình nên chúc mừng vì cậu ta uy tín mới dc mem tin tưởng còn chém thì cũng là việc của cậu ta - nên dành thời gian kiếm $ còn hơn vào đây nói nặng nói nhẹ nhau thì ko tốt

Last edited by a moderator:

bichsap

Junior
Reactions
75
MR
0.000
dạo này bình thường thì sáng rút chiều sẽ có tiền, ko thì trong 24h sẽ về lâu lâu nó dở chứng thì có thể gần tới 2 ngày nó mới về nhé, đúng lệnh đủ min thì cứ chờ tiền sẽ về

trong 24h tiền sẽ về ......................

thôi đi dương ko gây war - ở đây là bàn luận về kolo - để mod thấy thì ra đảo chơi à
với lại cậu kia thật có 100 mem thì mình nên chúc mừng vì cậu ta uy tín mới dc mem tin tưởng còn chém thì cũng là việc của cậu ta - nên dành thời gian kiếm $ còn hơn vào đây nói nặng nói nhẹ nhau thì ko tốt
quá đúng, giống bữa trước có pro chém ptc với capt cẩn thận bị mod cho ra đảo hết;)). Giờ kệ thôi chuyện ai nấy biết có hay ko thì cũng tiền người ta chứ tiền mình đâu, nói chung là ko bàn ngoài chuyên môn, còn ai thích chém thì cứ chém lời nói chẳng mất tiền mua mà :))

quá đúng, giống bữa trước có pro chém ptc với capt cẩn thận bị mod cho ra đảo hết;)). Giờ kệ thôi chuyện ai nấy biết có hay ko thì cũng tiền người ta chứ tiền mình đâu, nói chung là ko bàn ngoài chuyên môn, còn ai thích chém thì cứ chém lời nói chẳng mất tiền mua mà :))

có tui trong đó nữa :m021::m021:
xém tí ra đão nghĩ mát mấy ngày gòi - mấy bác nên rút kn đi :m158:

thank bác Ctrung đã góp ý. "thanh dã tự thanh" " trâu dã tự trâu" :binhsua101:

em đi ngủ. vì tính em nóng nảy keke các Mod đừng cho em ra đảo nha . :binhsua111:

không biết nói gì hơn. chỉ mong không có bạn nào ghen tị vì không làm được như mình. 100 mem kolo ko bằng tuyển 10 mem các dự án khác, đó không phải là vấn đề. 100 mem của mình không bị tính phí, và mình trả 20k100 cho 1$, nếu may mắn 1 ngày mình cũng có lời 50k từ hoạt động chăm sóc mem. nếu support nhiệt tình nữa chắc mình cũng có 50h một ngày để làm việc và đưa proof cho mọi người koi đó nhỉ. hướng dẫn new bie là sở thích của mình, chém hay không là tùy vào mọi người nhận xét. kolo là thằng vẫn được yêu thik vì nó có thể CHEAT được

không biết nói gì hơn. chỉ mong không có bạn nào ghen tị vì không làm được như mình. 100 mem kolo ko bằng tuyển 10 mem các dự án khác, đó không phải là vấn đề. 100 mem của mình không bị tính phí, và mình trả 20k100 cho 1$, nếu may mắn 1 ngày mình cũng có lời 50k từ hoạt động chăm sóc mem. nếu support nhiệt tình nữa chắc mình cũng có 50h một ngày để làm việc và đưa proof cho mọi người koi đó nhỉ. hướng dẫn new bie là sở thích của mình, chém hay không là tùy vào mọi người nhận xét. kolo là thằng vẫn được yêu thik vì nó có thể CHEAT được

50h một ngày ah :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
support cho 100 mem, mỗi mem chỉ cần support 5-10' => 100 x 5'/10' = 500'/1000' => hết ngày :binhsua149:

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.807
Chat with me via Skype

:-ss bác đang ở hệ ngân hà nào mà 50h 1 ngày thế

:-ss bác đang ở hệ ngân hà nào mà 50h 1 ngày thế
nếu đủ 50h một ngày mình sẽ được ngủ, ăn, support và làm đầy đủ để kiếm proof, không đủ thì bó tay rồi:binhsua87:

- - - Updated - - -

support cho 100 mem, mỗi mem chỉ cần support 5-10' => 100 x 5'/10' = 500'/1000' => hết ngày :binhsua149:

toàn là new bie không nữa, mỗi mem không chỉ 10 p đâu, nói chung là bận rộn , nhưng không phảy ngày nào cũng 100 mem hỏi mình hết:binhsua96:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week