Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Ảnh chụp màn hình_2013-04-07_074006.png
Ảnh chụp màn hình_2013-04-07_074309.png
Một khi ip vn sắp vào blacklist chưa gõ đc chữ nào @@!

cái hình 644822 có cần thiết phải tách ra không vậy mọi người?
Mình đánh liền nhau lâu rồi chưa thấy bị gì:binhsua75:

cái hình 644822 có cần thiết phải tách ra không vậy mọi người?
Mình đánh liền nhau lâu rồi chưa thấy bị gì:binhsua75:
nếu nó bắt two word thì tách ra ko thi thôi.

ai biết cách tạo panel kolo không?đang định tuyển member kolo,ai chỉ giúp với :)

Kolo bắt đầu ban không cần biết =)) ac vừa lập 5p =)) Mà nó cho một loạt bằng chứng gõ sai từ năm ngoái

acc bạn bị ban là đúng chuẩn rồi nhé. mấy code bên trên chứng tỏ bạn không thèm đọc có chữ "two word" hay không, cái hình cuối cùng là do bạn cheat. hơn nữa, từ 3-4 đến giờ chứ đâu phải 5p như bạn nói???:binhsua90:

ông này cheat hết mấy cái, bị ban là đúng rồi, than thở gì không biết, hoặc cũng có thể bạn nhìn không rõ, gặp mình không rõ esc ngay lập tức, chả phải mất time nghiên cứu làm gì cả. cái nào xuất hiện nhiều mới nghiên cứu thôi, mấy cái code nhìn như 2 hình kia mem của mình bị 6 bạn ban acc, còn lại nghe lời mình không ai bị ban hết nhé

tại vì qlink load chậm, vứt đi rồi, pix thì mình không hảo lắm (lười viết hoa thường), mega thì mình làm kolo hơn mega(đối với mình thôi nhé). nói chung là nó được lên hot là do nó vẫn còn ổn định nhất, load ok, rate làm ban đêm tạm được. mấy ông kia, rate ban đêm thì khá mà càng lúc rate cao càng load chậm mới chết chứ :binhsua72:

ông này cheat hết mấy cái, bị ban là đúng rồi, than thở gì không biết, hoặc cũng có thể bạn nhìn không rõ, gặp mình không rõ esc ngay lập tức, chả phải mất time nghiên cứu làm gì cả. cái nào xuất hiện nhiều mới nghiên cứu thôi, mấy cái code nhìn như 2 hình kia mem của mình bị 6 bạn ban acc, còn lại nghe lời mình không ai bị ban hết nhé
Không biết thì dựa cột mà nghe =)) nick vừa lập mà kêu cheat =)) Nick lập vào sáng mùng 7 xem ngày đi cưng =)) Xem cái bằng chứng của nó kìa. Đúng là ko ai tính tiền thằng bốc phét mà

kolo dạo này bắt lỗi kinh lắm tui từng bị đánh chính sát tới từng ký tự mà còn bị cho là đánh lỗi
nhưng chưa đánh mà bị ban đúng là bá đạo thật

theo lỗi này chắc code này ko cho đánh 2 chữ gòi phải đánh 1 chữ

Last edited by a moderator:
móa, đợt 2 3 tuần trước rate đúng đẹp, mấy ngày nay rate nản củ tỏi, dậy gõ được 1 tiếng, chán đi ngủ tiếp @@ , biết thế dạo trước siêng làm cho rồi >_<
:binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week