Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mình lỡ rút PZ rôi giờ muốn cancle để chuyển sang PM thì vao chỗ nào vậy bạn, xin các pro trả lời giúp mình
Không cancel được pro ơi

- - - Updated - - -

mình mới up silver tháng 2. ID chantinhcda upline hungphongnt bạn RB vào tài khoản PM của mình nhé U1987619. thanks nhiều
Mình check và RCB khi hàng về nhé cậu

Không cancel được pro ơi

- - - Updated - - -

Mình check và RCB khi hàng về nhé cậu

RCB ta đê :m131: Ta chưa có RCB. Thứ 7 này RCB luôn và ngay nhé :D

Làm cái event nhân dịp lên chức "mát tơ" luôn đê :m027:

Last edited by a moderator:
à mà mát tơ thấy để 4k mà sao lão angle 2k được lên rồi nhỉ??

có khi nào xét lun chất lượng của topic đăng tải k. cmt,thank....

RCB ta đê :m131: Ta chưa có RCB. Thứ 7 này RCB luôn và ngay nhé :D

Làm cái event nhân dịp lên chức "mát tơ" luôn đê :m027:

RCB cái j chú? Hơn tuần nay hạn chế post mà vẫn lên mát tơ mơi ghê chứ. ngại quá ;)

- - - Updated - - -

có khi nào xét lun chất lượng của topic đăng tải k. cmt,thank....
2k post là mát tơ rầu , ai cũng vậy mà

thế trong lúc hết hạn này mà vẫn up quảng cáo có đ.c chia lãi ko

Khi point: 0 VIP: 0 thì dù bạn có post quảng cáo và click quảng cáo 100 ngày cũng ko có dc point. vip hay lãi gì cả! Nói chung đó là 1 acc chết rồi, muốn kiếm lãi từ acc đó thì phải upgrade và dep tiền vào mua vip _ _!

Xin nói thêm nhé bạn, nếu hết hạn 90 ngày vip ban đầu chết hết, thì tuy với số vip còn lại sẽ chết dần mỗi ngày (nghĩa là bạn vẫn có vip để sinh lãi), NHƯNG nên nhớ là bạn vẫn phải đóng 10$ phí hàng tháng và post ad nhé, không thi không có lãi đâu!
Mình hỏi là trong lúc hết hạn Silver hay Bronze mà chưa Renew cơ mà ???

lão thớt k rcb à.sao yêu cầu rcb 4 hay 5 ngày rồi mà cũng k thấy rcb trời
id:cuonga3k

pm U1110762
Đã RCB cho cậu trước khi cậu comment này nhé

- - - Updated - - -

thế trong lúc hết hạn này mà vẫn up quảng cáo có đ.c chia lãi ko
hết hạn mà không up kịp sẽ không được chia lãi

lãi thấp quá kinh khủng và dữ dỗi

Xác nhận là lãi đã trở lại, lãi khá tốt. Với chủ thớt cho hỏi làm sao để biết chừng nào VIP die vậy? Tìm hoài mà không thấy, hay là phải lập bảng để tự tính vậy chủ thớt?

Em đổi pass ở help center nó cứ báo old password sai là sao các bác nhỉ?
Bác nào biết chỉ giáo e cái nào!

ea ơi giờ min pay vẫn là 20$ nha, mình vừa click pay 20.45$
You have successfully requested a withdrawal of $18.4 from your account. 10% was taken from your withdrawal for liberty reserve recovery fund.
Will be processed after review.

- - - Updated - - -

Xác nhận là lãi đã trở lại, lãi khá tốt. Với chủ thớt cho hỏi làm sao để biết chừng nào VIP die vậy? Tìm hoài mà không thấy, hay là phải lập bảng để tự tính vậy chủ thớt?
vào đây xem nha cậu ht tp:// adsprofitreward.com/ i_retire ment.php

Mọi người thi nhau rút. Mình ọc ạch tái đầu tư. Híc lúc nào thì acc lên đủ 500 vip mà rút đay trời. Mọi người cho mình hỏi, nếu không mua vip, chơi free và up hàng tháng thì bao tháng mới đủ 500 vip :((

ea ơi giờ min pay vẫn là 20$ nha, mình vừa click pay 20.45$
You have successfully requested a withdrawal of $18.4 from your account. 10% was taken from your withdrawal for liberty reserve recovery fund.
Will be processed after review.

- - - Updated - - -

vào đây xem nha cậu ht tp:// adsprofitreward.com/ i_retire ment.php
Cái chính là tiền có về hay không, chứ nó ghi 20 mà 30 mới thanh toán thì cũng vậy.

Mọi người thi nhau rút. Mình ọc ạch tái đầu tư. Híc lúc nào thì acc lên đủ 500 vip mà rút đay trời. Mọi người cho mình hỏi, nếu không mua vip, chơi free và up hàng tháng thì bao tháng mới đủ 500 vip :((
9-10 tháng cậu ah, tùy lãi apr và tùy vip ban đầu nữa!

chắc phải tầm 6-7 tháng bạn ak!

Lãi hôm nay là 1.26%. Khá tốt so với tình hình chung hiện nay rồi.
Vụ minpay 20$ là sao ta. Để tí nữa làm quả lệnh xem thế nào.
Site vẫn đang duy trì và hoạt động tốt thế này cơ mà.

Một câu hỏi khó, theo mình thì nếu 1%-->2% từ 100VIP ban đầu thì ... Chắc phải 6 tháng cậu à.

Cái chính là tiền có về hay không, chứ nó ghi 20 mà 30 mới thanh toán thì cũng vậy.
uhm! hi vọng là e nó pay ngon!

- - - Updated - - -

Lãi hôm nay là 1.26%. Khá tốt so với tình hình chung hiện nay rồi.
Vụ minpay 20$ là sao ta. Để tí nữa làm quả lệnh xem thế nào.
Site vẫn đang duy trì và hoạt động tốt thế này cơ mà.
nó vẫn chấp nhận min pay 20$ mình vừa click nhưng chưa biết nó pay như thế nào, lại chờ đợi...... @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week