Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
uhm! hi vọng là e nó pay ngon!

- - - Updated - - -

nó vẫn chấp nhận min pay 20$ mình vừa click nhưng chưa biết nó pay như thế nào, lại chờ đợi...... @@
Mình chờ đủ 30$ mới dám Paid, mới yêu cầu thanh toán ngày hôm qua chắc mai hoặc mốt là có tiền :binhsua22:

Hiện nay min pay vẫn là 20$, ai đủ 20$ muốn with thì cứ with nhé, thử xem mùi $ apr nó như thế nào :binhsua25:

Hiện nay min pay vẫn là 20$, ai đủ 20$ muốn with thì cứ with nhé, thử xem mùi $ apr nó như thế nào :binhsua25:
Không nói sớm, tưởng 30$ ngồi chờ mệt mỏi luôn ! Trễ còn hơn không, Thanks chủ thớt nhé.

Ước gì mình cũng được như Anh ấy, có cái Event thì hay quá ...:binhsua24:

eagle hôm hay mình dep vô một it PM mà sao nó ko cho mình rút PM nhỉ ? vẫn chỉ cho pz :(
Lượng PM của cậu ít hơn pz thì vẫn with payza

- - - Updated - - -

Ước gì mình cũng được như Anh ấy, có cái Event thì hay quá ...:binhsua24:

Cuối tháng 6, và tháng 7 sẽ có event free+giá mềm ( đã chơi đủ 2 tháng ) cho các bạn

- - - Updated - - -

Cuối tháng 6, và tháng 7 sẽ có event free+giá mềm ( đã chơi đủ 2 tháng ) cho các bạn
Đã hứa rồi đó nha, nhớ ưu tiên mình đó . :binhsua26: Từ ngày tham gia forum thì chưa được trúng cái Event nào :binhsua32:

cho mình hỏi tối CN rút tiền thì bao lâu tiền về nhỉ??

- - - Updated - - -

giờ dep vào lượng PM > PZ ko biết có chắc dc rút PM ko nữa.. ko thì lỗ chết :(

cho mình hỏi tối CN rút tiền thì bao lâu tiền về nhỉ??
tầm 2-3 ngày cậu ạ..............

- - - Updated - - -

giờ dep vào lượng PM > PZ ko biết có chắc dc rút PM ko nữa.. ko thì lỗ chết :(
được mà, dep nhiều acc thấy ok , mà có 1 acc up bằng PIF, sau đó dep thêm mấy trăm STP, tới giờ vẫn rút PM phà phà

mình có acc sắp hết hạn free mà chỉ có gần 70 VIP' cs nên up ko thớt. chỉ muốn vất đi nhưng mỗi tội acc đc chia point cao quá(ngày thấp nhất đc chia 1.52% còn lại từ 1.98- 2.02% à). vất thì tiếc. tư vấn hộ mình, mình ko có thời gian để ngâm cứu kĩ. thank!

- - - Updated - - -

cho mình hỏi có bác nào lấy lại vốn từ em nó chưa mà sao tháy topic hot quá

mình có acc sắp hết hạn free mà chỉ có gần 70 VIP' cs nên up ko thớt. chỉ muốn vất đi nhưng mỗi tội acc đc chia point cao quá(ngày thấp nhất đc chia 1.52% còn lại từ 1.98- 2.02% à). vất thì tiếc. tư vấn hộ mình, mình ko có thời gian để ngâm cứu kĩ. thank!

- - - Updated - - -

cho mình hỏi có bác nào lấy lại vốn từ em nó chưa mà sao tháy topic hot quá

acc này quá ít vip, nếu có acc khác thì nên bỏ, còn tiếc muốn giữ lại thì phải nuôi 100% tầm 3 tháng

uhm!cám ơn cậu. cậu có acc nào nhiều point gần up VIP cho mình 1 cái.
Mình có Acc đang có hơn 200VIP, chuẩn bị nhận tiền lần tiên, cậu PM mình thử xem, đảm bảo giá tốt nhất Forum, phá giá luôn.

..................................................................

Mình có Acc đang có hơn 200VIP, chuẩn bị nhận tiền lần tiên, cậu PM mình thử xem, đảm bảo giá tốt nhất Forum, phá giá luôn.

đãmpm với cậu đúng là acc đẹp giá rê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week