Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Bó tay cái ông này. nó chia giờ nào thì chia miễn đúng ngày là đc. ko chia chậm sang ngày khác nhé bạn

- - - Updated - - -

Đăng nhập vào ko có back office luôn. acc mới reg

Đã tìm thấy cậu...............

ca nha oi hinh nhu van min pay 20$ thi phai. minh vao click pay no van bao min pay 20$

- - - Updated - - -

minh co 1acc da het 2 thang free ma van chua thay chuyen point thanh vip co ai bi gjong minh ko?

Hôm nay em mới nhận ra, em adsprofit này rất chi là khôn, khôn lắm. Các bác mở history transaction là sẽ rõ (theo em nhĩ):
Càng ngày em ấy lại tăng thêm chừng 3 phút trể chia lãi, nói chung chỉ giao động từ 3->5 phút. Điều này khá có lợi cho nó
Ví dụ: 90 ngày trước là ngày xx/xx/xxxx mình dc chia lãi là 1 vip vào lúc 3:01:01 (theo giờ của nó). sau 90 đó là ngày xx/xx/xxxx được chia lãi lúc 3:02:01 vậy trước đó mình đã mất đi 1 vip tức là đã mất đi 0.01 vip ( Tính theo mức cực thấp 1%) từ việc chia lãi rùi đó. Đó là mình tính theo người chơi con con nhỏ nhỏ,
còn những người chơi bự cỡ 1k thì chắc cũng khấm

ông này tính toán quả là bá đạo, quan trọng là có ngày nào nó không chia lãi cho bạn không????? nó chia lãi theo ngày mà :m020:

Ai cho e hỏi cái
Hết 2 tháng point>Vip
Sau bao lâu mà ko up nó lên thì Bị reset về 0 thế ạ
E đang hết tiền ko có tiền up
Ko biết để 3 -5 hôm nữa có làm sao ko ạ
Hay là chỉ làm giảm số ngày hưởng lãi thui ạ
Thanks!!!!

Ai cho e hỏi cái
Hết 2 tháng point>Vip
Sau bao lâu mà ko up nó lên thì Bị reset về 0 thế ạ
E đang hết tiền ko có tiền up
Ko biết để 3 -5 hôm nữa có làm sao ko ạ
Hay là chỉ làm giảm số ngày hưởng lãi thui ạ
Thanks!!!!

Reset về 0 sau 90 ngày kể từ lúc point chuyển thành vip!

lão thớt k rcb à.sao yêu cầu rcb 4 hay 5 ngày rồi mà cũng k thấy rcb trời
id:cuonga3k

pm U1110762

h min pay là 30$ rồi hả máy pro @@

...
- Những acc chơi free nên nuôi ít nhất 1 tháng mới bắt đầu rút,như vậy sẽ chơi được lâu dài. nếu các bạn rút sớm, số vip sau 3 tháng sẽ chết, lượng vip còn lại không đủ để chơi tiếp ...

Cho mình hỏi, vip thế nào là quá thấp, không đủ để chơi tiếp thế! :)

Cho mình hỏi, vip thế nào là quá thấp, không đủ để chơi tiếp thế! :)

Số VIP dưới 50 là coi như bỏ acc là vừa _ _!
Vì lãi mỗi ngày cho là 1% - 2% thì chỉ kiếm dc 0.05 - 0.1
Cho trung bình là 0.75 ngày đi rồi đưa qua chế độ repurchase 50% => ~0,4$/ngày thì bạn kiếm dc đủ 30$ coi bộ là khó khăn _ _! Chưa tính vào thời điểm đó vip chết đi mỗi ngày nữa!

Số VIP dưới 50 là coi như bỏ acc là vừa _ _!
Vì lãi mỗi ngày cho là 1% - 2% thì chỉ kiếm dc 0.05 - 0.1
Cho trung bình là 0.75 ngày đi rồi đưa qua chế độ repurchase 50% => ~0,4$/ngày thì bạn kiếm dc đủ 30$ coi bộ là khó khăn _ _! Chưa tính vào thời điểm đó vip chết đi mỗi ngày nữa!
vip chết đi mỗi ngày nữa là sao bạn?
vậy theo bạn, thì sau 90 ngày, số vip còn lại ít nhất là bao nhiêu thi ok? :m048:

Last edited by a moderator:
Mỗi ngày bạn để 100% thì tăng thêm 1 2 vip thì đó sau 90 ngày mỗi ngày chết đi 1 2 vip có phải sống mãi đâu. chơi free trên 100 vip hãy chơi

your username: anmvt92
Sponsor is: hungphongntup
up silver: 08-06-2013
PM: U1488381

vip chết đi mỗi ngày nữa là sao bạn?
vậy theo bạn, thì sau 90 ngày, số vip còn lại ít nhất là bao nhiêu thi ok? :m048:

Số vip ít nhất phải lớn hơn số vip ban đầu khoảng 50 VIP trở lên!
Ví dụ lúc đầu bạn có 120 VIP thì sau 90 ngày mất 120 VIP thì bạn phải còn lại 170 VIP thì đạt
Lý do: muốn acc sống hoài thì số vip sinh ra phải lớn hơn số vip chết đi mỗi ngày :m020:

- - - Updated - - -

thế trong lúc hết hạn này mà vẫn up quảng cáo có đ.c chia lãi ko

Khi point: 0 VIP: 0 thì dù bạn có post quảng cáo và click quảng cáo 100 ngày cũng ko có dc point. vip hay lãi gì cả! Nói chung đó là 1 acc chết rồi, muốn kiếm lãi từ acc đó thì phải upgrade và dep tiền vào mua vip _ _!

Xin nói rõ thêm!

Originally Posted by mruk

thế trong lúc hết hạn này mà vẫn up quảng cáo có đ.c chia lãi ko

Khi point: 0 VIP: 0 thì dù bạn có post quảng cáo và click quảng cáo 100 ngày cũng ko có dc point. vip hay lãi gì cả! Nói chung đó là 1 acc chết rồi, muốn kiếm lãi từ acc đó thì phải upgrade và dep tiền vào mua vip _ _![/QUOTE]

Xin nói thêm nhé bạn, nếu hết hạn 90 ngày vip ban đầu chết hết, thì tuy với số vip còn lại sẽ chết dần mỗi ngày (nghĩa là bạn vẫn có vip để sinh lãi), NHƯNG nên nhớ là bạn vẫn phải đóng 10$ phí hàng tháng và post ad nhé, không thi không có lãi đâu!

mình mới up silver tháng 2. ID chantinhcda upline hungphongnt bạn RB vào tài khoản PM của mình nhé U1987619. thanks nhiều

Mình lỡ rút PZ rôi giờ muốn cancle để chuyển sang PM thì vao chỗ nào vậy bạn, xin các pro trả lời giúp mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom