Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
tiền trong mục nào rút về được vậy?

Cảm ơn các bác đã quan tâm. Lúc đầu cũng định như thế. Nhưng mà sau vụ LR nên thay đổi chiến thuật rồi. chỉ dám nuôi đến 500 VIP rùi rút dần thôi. Ko dám chơi nhiều.

9-6-2013. Lãi hôm nay là ... Quá dễ đoán. là 1%. Thấy thằng APR có mấy cái quảng cáo mới lạ phết. Hy vọng tuần sau lãi cao hơn để rút tiền đi ăn ghẹ nào.

- - - Updated - - -

tiền trong mục nào rút về được vậy?
Trong mục unpaid wallet thì rút về đc bạn nhé.

Thanks Eagle nhé. Đã nhận được RCB, tiện thể định dep thêm. Ai có pm inbox mình nha :)

cho mình hỏi thêm là mình đủ min 20$ để rút rồi, mình vào và điền đầy đủ và bấm withdraw money, vậy bước tiếp theo nó có xác mình tài khoản cần chuyển vào ko vậy, vì sáng nay rút thì nó thông báo chưa cho rút nên mình ko biết bc tiếp theo dc........................

cho mình hỏi thêm là mình đủ min 20$ để rút rồi, mình vào và điền đầy đủ và bấm withdraw money, vậy bước tiếp theo nó có xác mình tài khoản cần chuyển vào ko vậy, vì sáng nay rút thì nó thông báo chưa cho rút nên mình ko biết bc tiếp theo dc........................

Đủ min thì tới giở rút nhập số tiền + pin là ok rồi . Giờ rút tiền #1 nhé

Đủ min thì tới giở rút nhập số tiền + pin là ok rồi . Giờ rút tiền #1 nhé
nhập tiền và pin xong là rút dc liền hả thớt, có cần wa bc tiếp theo xác minh tài khoản ko vậy, vì mình mới đăng ký PM nên muốn chuyển vào đó thớt ơi

nhập tiền và pin xong là rút dc liền hả thớt, có cần wa bc tiếp theo xác minh tài khoản ko vậy, vì mình mới đăng ký PM nên muốn chuyển vào đó thớt ơi

để rút thì phải add bank vô trước.vô processor để add

min pay giờ lên 30$ rồi mà bạn

Em còn tròn 10 ngày nữa hết silver, chuyển tái đầu tư về 50%, mà mấy hôm nay em nó chia lại thấp quá, không biết tới ngày hết silver thì đủ để up ko nữa @@

Hôm nay em mới nhận ra, em adsprofit này rất chi là khôn, khôn lắm. Các bác mở history transaction là sẽ rõ (theo em nhĩ):
Càng ngày em ấy lại tăng thêm chừng 3 phút trể chia lãi, nói chung chỉ giao động từ 3->5 phút. Điều này khá có lợi cho nó
Ví dụ: 90 ngày trước là ngày xx/xx/xxxx mình dc chia lãi là 1 vip vào lúc 3:01:01 (theo giờ của nó). sau 90 đó là ngày xx/xx/xxxx được chia lãi lúc 3:02:01 vậy trước đó mình đã mất đi 1 vip tức là đã mất đi 0.01 vip ( Tính theo mức cực thấp 1%) từ việc chia lãi rùi đó. Đó là mình tính theo người chơi con con nhỏ nhỏ,
còn những người chơi bự cỡ 1k thì chắc cũng khấm

Hôm nay em mới nhận ra, em adsprofit này rất chi là khôn, khôn lắm. Các bác mở history transaction là sẽ rõ (theo em nhĩ):
Càng ngày em ấy lại tăng thêm chừng 3 phút trể chia lãi, nói chung chỉ giao động từ 3->5 phút. Điều này khá có lợi cho nó
Ví dụ: 90 ngày trước là ngày xx/xx/xxxx mình dc chia lãi là 1 vip vào lúc 3:01:01 (theo giờ của nó). sau 90 đó là ngày xx/xx/xxxx được chia lãi lúc 3:02:01 vậy trước đó mình đã mất đi 1 vip tức là đã mất đi 0.01 vip ( Tính theo mức cực thấp 1%) từ việc chia lãi rùi đó. Đó là mình tính theo người chơi con con nhỏ nhỏ,

Bạn xem lại nhé, không cần biết nó chia lãi giờ nào, đảm bảo mỗi ngày 1 lần là ok,không có chuyện nó lùi lại tới ngày hôm sau dc

- - - Updated - - -

Cậu check xem có ref cuatunglovestory ko eagle nhé. mình reg xong chả thấy tên sponsor

Cậu đăng nhập vô back office xem sponsor nhé, mình không thể check được

Bó tay cái ông này. nó chia giờ nào thì chia miễn đúng ngày là đc. ko chia chậm sang ngày khác nhé bạn

- - - Updated - - -

Bạn xem lại nhé, không cần biết nó chia lãi giờ nào, đảm bảo mỗi ngày 1 lần là ok,không có chuyện nó lùi lại tới ngày hôm sau dc

- - - Updated - - -

Cậu đăng nhập vô back office xem sponsor nhé, mình không thể check được

Đăng nhập vào ko có back office luôn. acc mới reg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member