Warning Thành viên thuylinh6817

Vụ này rõ mồn một, seller bán xong 1 thời gian scan lại từng mail, thấy húp đc gì thì húp ai dè lại có cả mấy con acc amz ngon nghẻ thôi thì đổi forget pass luôn chắc thèn chủ nó k để ý đâu :v . Mà nếu nó để ý thì combo " lộn file, tool tự động, lỗi do bạn ko change pass và....hết bảo hành " vote ban

Thời buổi khó khăn thương nhân thành gian thương nhanh lắm

Ừm, ko đổi pass email sau khi mua là dại dột, tớ dại dột tớ chịu, còn thủ phạm thì phải bị xử mới được, để khơi khơi vậy mốt lại tham của khách khác :rolleyes:

Xin chào anh chị em ^^

mình có thảo luận với smod @animax1991 ,
@thuylinh6817 bạn login vào mail bên @danbyrd sau khi đã bán là sai và @thuylinh6817 cũng đã thừa nhận việc xảy ra vào 22/5/2022 .
sau đó acc amz bên @danbyrd bị login vào tháng 7 thì không có bằng chứng cụ thể .
nên topic này sẽ vẫn để warrning như 1 đánh giá dịch của của @thuylinh6817 .

Xin cảm ơn anh em đã quan tâm theo dõi :D

Mod xử lý trắng án thế là đúng đắn và sáng suốt, phù hợp với các điều khoản trong pháp luật Việt Nam và quốc tế, phù hợp với quy định của forum.

Ừm, xử Warning tớ chẳng buồn hồi âm. Chính seller login vào gmail, chính seller forget password AMZ, chính seller thừa nhận, chỉ mỗi tội ăn cắp là ko thừa nhận, vậy mà lại tin vào cái "ko thừa nhận" đó mà kết án Warning.

Tóm gọn vầy dễ hiểu:
Login lại vào gmail đã bán: thuylinh6817 thừa nhận
Forget password AMZ của gmail đã bán: thuylinh6817 thừa nhận
Dùng tài khoản AMZ của khách để mua đồ trái phép: thuylinh6817 ko thừa nhận

Suy nghĩ logic thì ai cũng rõ thủ phạm là ai. Thế mà xử Warning, thế nên tớ chẳng buồn hồi âm bữa giờ. Còn chống chế "IP login AMZ từ thiết bị ở Mỹ", giờ tớ lấy IP Anh-Pháp-Ý gì đó login vào mmo4me rồi bảo "đấy ko phải tớ" thì hòa cả làng, cái này anh em MMO làm việc với máy tính đa phần ai cũng rõ.

Nên thôi, ý kiến vậy đó, MOD/SMOD muốn xử trắng án/warning gì với thành viên senior thuylinh6817 thì tùy, còn tớ ý kiến ngược với MOD/SMOD, ko vui thì Ban tớ luôn cũng chẳng bận tâm.

Ừm, xử Warning tớ chẳng buồn hồi âm. Chính seller login vào gmail, chính seller forget password AMZ, chính seller thừa nhận, chỉ mỗi tội ăn cắp là ko thừa nhận, vậy mà lại tin vào cái "ko thừa nhận" đó mà kết án Warning.

Tóm gọn vầy dễ hiểu:
Login lại vào gmail đã bán: thuylinh6817 thừa nhận
Forget password AMZ của gmail đã bán: thuylinh6817 thừa nhận
Dùng tài khoản AMZ của khách để mua đồ trái phép: thuylinh6817 ko thừa nhận

Suy nghĩ logic thì ai cũng rõ thủ phạm là ai. Thế mà xử Warning, thế nên tớ chẳng buồn hồi âm bữa giờ. Còn chống chế "IP login AMZ từ thiết bị ở Mỹ", giờ tớ lấy IP Anh-Pháp-Ý gì đó login vào mmo4me rồi bảo "đấy ko phải tớ" thì hòa cả làng, cái này anh em MMO làm việc với máy tính đa phần ai cũng rõ.

Nên thôi, ý kiến vậy đó, MOD/SMOD muốn xử trắng án/warning gì với thành viên senior thuylinh6817 thì tùy, còn tớ ý kiến ngược với MOD/SMOD, ko vui thì Ban tớ luôn cũng chẳng bận tâm.
cũng do cậu vì t5 đã biết là Forget password rồi mà sao cậu ko đổi lại mật khẩu, cũng do cậu bất cẩn quá đi, warting hay scam nó cũng gần giống nhau thôi, bác đừng buồn nữa.

Ờ, tớ bất cẩn bị chính seller này hack thì tớ dại, chửi tớ ngu tớ cũng chịu luôn, chuyện này tớ bỏ qua 1 bên để làm việc khác, mất 1 account tớ chẳng tiếc, chỉ là thấy xử nhẹ vậy, chắc do senior member? Mà thôi mặc kệ luôn.

Ờ, tớ bất cẩn bị chính seller này hack thì tớ dại, chửi tớ ngu tớ cũng chịu luôn, chuyện này tớ bỏ qua 1 bên để làm việc khác, mất 1 account tớ chẳng tiếc, chỉ là thấy xử nhẹ vậy, chắc do senior member? Mà thôi mặc kệ luôn.
Tìm mối khác uy tín rồi giao dịch thôi bác ơi, thời buổi này thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều

Mọi người cứ bảo đổi mật khẩu làm gì. Nhưng ông nào bán mail hầu như lưu hết thông tin gmail cả rồi. Đổi thì người ta vẫn back về đc miễn đủ thông tin.
Ví dụ đơn giản Ngày Tháng Năm tạo gmail. Tên người tạo lúc đầu.
Cái nay quan trọng chữ tín thôi. Làm ăn kiểu này thì vứt.

Bán rồi mà còn vào á luật gì thế :D

Cái này 1 phần cũng do chủ thớt bất cẩn, gmail giờ là tài sản, chưa nói biết bao nhiêu account, dịch vụ đi kèm với nó. Như mình và 1 số bạn đã và đang làm giải pháp như sau: Sau khi mua gmail về, bật tool auto login, change pass, change save gmail đó trên một profile antidetect luôn, có thể làm mutilogin, vmlogin, hay gologin, nếu muốn free luôn thì gologin offline, pump nuôi trên đó chắc cú luôn, không lo chết gmail, mà all account trên một profile luôn, tiết kiệm được rất nhiều thời gian và công sức, chống những trường hợp như nay. Chống mất tut, đôi lúc là mấy ông bán gmail xong, cũng muốn login vô xem mấy cha đăng ký acc gì, có tut gì hay, ké không ấy chứ kakak

Forget password AMZ của gmail đã bán: thuylinh6817 đã thừa nhận chưa và bằng chứng xác đáng đâu?

Theo m thì dù cho Mod có xử thế nào đi nữa thì uy tín của thuylinh6817 cũng rất thấp. Những người đọc topic này thì chả ai dại gì mà giao dịch với bạn ấy nữa. Làm ăn chữ tín luôn đi đầu.

Theo m thì dù cho Mod có xử thế nào đi nữa thì uy tín của thuylinh6817 cũng rất thấp. Những người đọc topic này thì chả ai dại gì mà giao dịch với bạn ấy nữa. Làm ăn chữ tín luôn đi đầu.
Có phải ai cũng rãnh mà đọc topic report đâu. Thằng scam fake mmo4me info nó scam năm này qua tháng nọ, report chắc cũng hơn chục topic vẫn có người dính thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,368
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom