Warning Thành viên thuylinh6817

Không có bằng chứng xác đáng chỉ đích danh bạn kia login tk amazon của bạn và cũng không có bằng chứng xác đáng chỉ ra rằng bạn không hề lộ pass mail (hay cả amazon) cho bất cứ ai kể từ sau khi mua mail.
Theo mình thì giả sử vụ này trị giá tỷ đô và lôi nhau ra tòa thì khả năng tòa tuyên bạn @thuylinh6817 trắng án là rất cao. Luật pháp nói không với việc thiếu bằng chứng xác đáng, và quy định của forum mmo4me cũng vậy.
V mà ông bị scam mấy chục đô còn chả có được 1 dòng mese nào cũng đăng lên như đúng rồi :))))

mua mail về không đổi pass rồi cứ đổ hết cho bên bán mail cũng không đúng, đã từng mua mail về reg paypal, ebay làm airdrop các kiểu, cái mail nó chẳng bao nhiêu nhưng acc gắn với mail thì vài củ, vài chục củ, nên mua mail về tốt nhất đổi mk để bớt chuyện về sau (vd như mail đó do resell lại, bị lộ file, bị bán nhầm, máy bị mã độc, hay người mua dùng dùng chung máy...cũng có thể người bán cố tình scan. Nói chung là nhiều vấn đề xảy ra. Người ta đã bảo đổi ngoan cố ko đổi rồi đổ hết cho seller cũng ko được

mua mail về không đổi pass rồi cứ đổ hết cho bên bán mail cũng không đúng, đã từng mua mail về reg paypal, ebay làm airdrop các kiểu, cái mail nó chẳng bao nhiêu nhưng acc gắn với mail thì vài củ, vài chục củ, nên mua mail về tốt nhất đổi mk để bớt chuyện về sau (vd như mail đó do resell lại, bị lộ file, bị bán nhầm, máy bị mã độc, hay người mua dùng dùng chung máy...cũng có thể người bán cố tình scan. Nói chung là nhiều vấn đề xảy ra. Người ta đã bảo đổi ngoan cố ko đổi rồi đổ hết cho seller cũng ko được
Bác ơi em quên fb của bác rồi, em còn nợ bác kỳ này nè bác để em gửi nốt cho bác.

V mà ông bị scam mấy chục đô còn chả có được 1 dòng mese nào cũng đăng lên như đúng rồi :))))
Bị tên Bao Tran kia scam thì số tiền không nhiều, lúc đầu tính không report nên đã xóa chat log với nó và một số chat log khác cho gọn fb messenger, nhưng nghĩ lại thì vẫn cảm thấy nên cảnh báo mọi người để sau này gặp nó thì né ra thôi :v

cả 2 bên đều sai. Người mua đã mua hàng thì phải đổi thông tin, còn người bán đã bán thì không được đụng vào món hàng nữa. Nếu có bằng chứng người bán dùng FORGOT PASSWORD để lấy lại acc thì người bán scam 100%. Nếu không có bằng chứng người bán dùng FORGOT PASSWORD thì cũng mất uy tín trong giao dịch.

Bên người bán cố tình Forget Password và bên người bán cũng thừa nhận đó bạn. Bên mua là tớ - ko đổi pw rồi bị bên bán chơi xấu thì tớ ngu tớ chịu, cốt ý report để từ nay seller này khỏi mở dịch vụ á.
cả 2 bên đều sai. Người mua đã mua hàng thì phải đổi thông tin, còn người bán đã bán thì không được đụng vào món hàng nữa. Nếu có bằng chứng người bán dùng FORGOT PASSWORD để lấy lại acc thì người bán scam 100%. Nếu không có bằng chứng người bán dùng FORGOT PASSWORD thì cũng mất uy tín trong giao dịch.
Có bằng chứng người bán Forgot Password luôn, bên trang 1 và trang 2 á bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom