Request Thành lập hệ thống payment như perfect money / wmz ...

mình dùng mạng VT mà lúc nào vào cũng bị thế này đây.
fake ip sang uk lại được
thử đổi dns chưa?

mình thì k biết nó của ai, nhưng mình tưởng chỉ mỗi WMZ là của ngố thôi giờ pro thread này nói PM cũng là của ngố nên hơi kinh ngạc :(
và hình như thread k muốn tl mình chắc mình củ chuối quá :(
có mỗi wiki của nga là có thông tin về pm, nhưng đọc thì lại thấy ghi đk công ty ở Panama, trụ sở thì lại ở Zurich, Thuỵ Sĩ
https://ru.wikipedia.org/wiki/Perfect_Money

mình dùng mạng VT mà lúc nào vào cũng bị thế này đây.
fake ip sang uk lại được
dùng firefox vào dc mà, mình dùng cốc cốc cũng vào dc.

Attachments

233 KB · Views: 39
Chờ VN cho phép cá độ bóng đá hợp pháp thì hãy làm:D

Làm paygate ở Vietnam không phải dễ đâu.. :D Vào tù như chơi...
Mấy anh Cờ năm mươi rất thích ý tưởng của thớt :D

:D tiền thì Heo ko co

:confused: góp vốn dầu ăn được ko,, dang dư vài tấn dầu ăn đây
o_O ko cần uy tín-- chỉ cần niềm tin--- thớt cứ tới cho Heo đặt cọc Ass thớt trước:D

Theo mình phải có yêu cầu như:
1. Vốn lớn (Đủ khả năng trả).
2. Bảo mật (Làm hệ thống lớn payment bạn phải có người am hiểu lĩnh vực này). Thuê chuyên gia cũng khá tiền :D hacker hack một cái là mất hết
3. Độ tin cậy. phải có độ tin cậy lớn, bảo hiểm họ mới dám bỏ tiền vào site mình.
4. Được cấp phép nhà nước, tuân thủ pháp luật (Không là bị điều tra vì rửa tiền, tiền bẩn)
.....
còn nhiều thứ nữa không cẩn thận giống như Mt. Gox đóng cửa vì hacker http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...an-hang-bitcoin-dong-cua-vi-trom-2959515.html :D

hồi trước mình làm chuyên về mảng security cụ thể là làm exploit / 0day kiếm tiền, nhưng chua quá ... 1 năm kiếm đc 1-2 cái bug loại có ăn chút đỉnh, còn lại là không có ăn.

thì cái quan trọng là ngoại giao với thời gian ^^, vốn thì có thể mình không bắt các ẽxchanger chi trả, mình có thể tặng không vài k để các exchanger giao dịch, làm kiểu chuyên nghiệp như bank, để tiền tính lãi suât theo tháng đàng hoàng.

Nói chung là mình chỉ chuyên về mảng code thôi, còn mảng kinh tế thì phải nhờ cậy đến các cao nhân ở MMÕ4ME :D hay mấy chuyên gia ở ngân hàng vậy
thế thì hónh thớt, biết đâu sau anỳ lại đc cái acc vip ở gate chứ chả chơi :D

k biết thớt làm ra thì như thế nào nhưng mà mình giữ quan điểm không xài hàng VN :confused:
Ko xài hàng VN nhưng hàng nước ngoài kiếm paygate khó quá (yêu cầu phải đăng ký doanh nghiệp)

Chờ 1 ngày cái ví điện tử của thớt limit tụi US :D

=> làm sao để nó phổ biến được nhiều người sài mới là vấn đề

Cám ơn tất cả thành viên đã đóng góp ý kiến, mình sẽ save tất cả mọi nội dung làm dữ liệu nghiên cứu.

20 triệu thì về quê chăn vịt bác ơi :D mơ mộng hão huyền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back