Tutorial Thân gửi các bạn newbie

hãy luôn chú trọng rrs hơn là cắm đầu lead... lead chỉ lên tiền cho vui... rrs ms là cái trả tiền cho ta...click thì vừa làm vừa chayj click
vãi cả cho vui =))) K biết đã làm real chưa mà phát biểu đố bác bảo người thật nó rrs theo yêu cầu đấy. Mình tháy tùy con off nó ckeck và tùy từng net nữa. Đã từng ăn nhưng con như alie UC non mà chảng bh rrs vẫn pay đều. Có nhưng net thì rrs 100% 2 3 ngày cũng k paid 1 đồng luôn;)
Alie ko RRS mà paid thì bác hơi bá đấy :( e toàn 80% với con đó

chả biết là clone của ai nhưng thấy cũng đúng đấy chứ, mấy ông bảo rrs ko quan trọng nhất thì tôi cũng quỳ, lead mà ko rrs cứ cho ăn đc 1 lần 2 lần rồi sớm muộn cũng bú thôi.

Nhiều bác nói RRS ko quan trọng buồn cười ... mình đã nói là đứng trên phương diện thằng adv mà nghĩ... nếu bạn là adv vung 1 mớ tiền đi quảng cáo.... điều bạn cần là gì là đc nhiều người dùng lại hằng ngày cái app của mình... chứ tải xong xóa thì vung tiền vô ích thôi :v ... RRS ko quan trọng ... nực cười

Nhiều bác nói RRS ko quan trọng buồn cười ... mình đã nói là đứng trên phương diện thằng adv mà nghĩ... nếu bạn là adv vung 1 mớ tiền đi quảng cáo.... điều bạn cần là gì là đc nhiều người dùng lại hằng ngày cái app của mình... chứ tải xong xóa thì vung tiền vô ích thôi :v ... RRS ko quan trọng ... nực cười
RRS là gì thế bác:eek:

RR không quan trọng đâu. Các bác khỏi RR nhé. Cũng may là thông đít thằng AM rồi nên RR 0% nó vẫn paid :))))

newbie bây giờ vào chơi offer là kiểu thế này:
1. Mua auto lead
2. Tìm net paid tuần
3. Tìm cách lead con đó
4. Spam banh xác con đó
5. Post lên web báo NET đó scam hoặc chữi táng loạn bảo nó block nick rồi
6. Có thằng thì làm tiếp tháng nữa, có thằng thì rao bán lại toàn bộ đồ chơi
7. Đổi nghề :D

1. Mua auto lead
2. Tìm net paid tuần
3. Tìm cách lead con đó
4. Spam banh xác con đó
Bác nói chuẩn đây .... Mình đã khẳng định ở bài viết rồi ... hơn 90% là bọn ăn theo chả biết vấn đề ... tìm net app và lead ... nát => nói scam thôi ... ăn theo thì chỉ có thế.... new nó thấy nhiều người làm tháng mấy k$ thấy sướng lao vào làm ... tưởng dễ ăn lắm :)

đã sống hơn 6 tháng :)))
Vậy chúc mừng bác chứ có gì đâu... bác hên là may mắn có net vs AM dễ thôi đó chỉ là % rất nhỏ thôi ... nên bác đừng vơ đũa cả nắm là ko RRS ... đừng nói vậy newbie tưởng thật làm theo thì rủ nhau chết cả lủ ... Net củng mất uy tín vs adv .. NET quay lại băm nữa khổ

chuẩn ko chỉnh
cheat ăn tiền của nó bị nó phát hiện ra ko pay rồi nói nó scam
hehehehehehe

Vậy chúc mừng bác chứ có gì đâu... bác hên là may mắn có net vs AM dễ thôi đó chỉ là % rất nhỏ thôi ... nên bác đừng vơ đũa cả nắm là ko RRS ... đừng nói vậy newbie tưởng thật làm theo thì rủ nhau chết cả lủ ... Net củng mất uy tín vs adv .. NET quay lại băm nữa khổ
e đâu khuyến khích mọi ng không RRS đâu ^^ e chỉ chứng minh là RR quan trọng như thế nào th mà :v các bác hiểu sai ý em r

chỉ sợ các thím mới vào nghề chưa biết fix mấy cái lỗi cơ bản đã đi tìm mua autolead thôi =)) với mấy thím mua full bộ tool làm offers nhưng éo biết công dụng của tool là gì :D

các pro họ ăn ngon lắm, ăn 1 tháng 100k là bt, mih chi mong tháng 10k , hiện tại tết giờ ko biêt làm j

1. Mua auto lead
2. Tìm net paid tuần
3. Tìm cách lead con đó
4. Spam banh xác con đó

:D:D:D

các pro cho mình hỏi mình có 1 lượng ssh contry nào đó mà đem đi lead vài con off giống nhau(thực ra nó cũng là 1 con nhưng chỉ thay tên đổi họ 1 chút),trong cung 1 net. như vậy thì có bị coi là trùng ip ko nhỉ?và liệu có ổn ko ?

Các pro cho e hỏi 1 con off khi lead qua 1 tuần (vẫn còn cap) thì có thể reset ip ngày đầu tiên đã lead đó được không. ( vì chạy qua site check trùng ip lead nên ssh đã lead sẽ bị chặn và ssh cũng hạn chế). cần tham khảo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom