Tutorial Thân gửi các bạn newbie

Thanhonlyts

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Rãnh rỗi sinh nông nỗi... lên share tý ý kiến cho mấy bạn newbie... mấy pro mà thấy e ns sai gì đừng chém tội em... mà hãy góp ý... e chỉ có ý tốt muốn giúp ích tý thôi... @@
--- Giới thiệu tý mình chẳng phải pro hay thần thánh phương nào cả. Chỉ có ít kinh nghiệm thôi @@.. chuyên mảng android.

--- thấy newbie rất nhiều và có rất nhiều người hỏi mình cách làm... mà mình củng k có nhiều tgian nên vieeta bài này .. mấy bạn cố gắng đọc hết trc khi làm offers ...

--- mình xin khẳng định ở cái mảng ios vs android hơn 90% người làm là toàn bọn ăn theo ..pro vs người biết bản chất thực sự đc nhiêu người ..
Toàn hỏi cái kiểu là làm app nào net nào ... k share thì chửi keo kiệt... nực cười ... bạn là cái quái gì mà phải share ... share cho nát ak..

--- nhiều newbie xin mình net...chưa kịp ns xin net nào pay tuần á... vc ...làm chưa ra trò gì mà cứ nghĩ tới chuyện lấy tiền của net cho nhanh... xin ns rằng net pay càng nhanh nó check càng kỷ ...ok

--- đừng có học cách lead trc mà hãy hc kiến thức về mấy cái tool... cách hoạt động... công dụng...làm thì hãy đứng trên phương diện của nhà quảng cáo người dùng mà làm... xem nó cần gì ... đáp ứng cái nó cần sẽ thành công...

--- cứ làm theo người ta mấy banj chỉ mãi là đứa đến sau...còn vấn đề share ví dụ.: cùng 1 tool giới hạn device mấy bạn cùng làm 1 con app... thì adv củng thắc mắc tại sao có rất nhiều device android mà lại có chừng đó device tải lui tải tới của nó... die... ssh vaayh .. trade nhiều backlist... chưa kể nếu nó cùng làm con app 1 net vs mình khác gì chết chung k... app cap giới hạn ... neu share có phải nhanh hết cap ko... net đo ai củng làm... mà đâu phải ai cung làm chuẩn pro giống nhau đâu... die net...

--- rất ít net scam ... nó có gì ms tồn tại lâu nv chứ.. tại do mình làm k chuẩn thôi... trách thì trách mình ....

--- khi ms làm thì cứ làm tới đi... vừa làm vừa học sợ éo gì ... block tạo ac khác .. rồi sẽ khôn ra nhiều điều...

--- hãy luôn chú trọng rrs hơn là cắm đầu lead... lead chỉ lên tiền cho vui... rrs ms là cái trả tiền cho ta...click thì vừa làm vừa chayj click

--- off android nát ios nát ... vô lý.. sao bọn pro tháng kiếm chục k... do mình k đủ trình thôi... never nát nhá...

--- hỡi các newbie hãy học trc khi làm ... éo có đồng tiền nào dễ xơi đâu... làm tầm bậy làm ẩu kéo cả cộng đồng MMO VN vạ lây... thành ra nhiều net chăn luôn ip info VN vì mấy thánh newbie ảo tưởng súc mạnh này... hazzz

--- tìm ra vấn đề là một thành công... giải quyết đc vấn đề là thành công khác .. good luck

Last edited:
chắc bác này pro clone nick vô chém , nhưng bác nói đúng , h tụi làm ofer đa phần chỉ biết lead xong spam tiếp , net check thấy làm ẩu banned hoặc not paid thì bảo là scam , đâu ai nghĩ cho net . Còn các thánh cheat lẹ ăn cả vài chục k $ thì h có nát hay nọt nó cũng giàu rồi , chỉ khổ dân đến sau

đọc rối cả mắt :(

đọc rối cả mắt :(
Đã căng mắt ra đọc hết đống chữ phía trên, Ai có kết luận gì xin đưa ra ý kiến ý cò.
còn có ai chỉ đọc lướt qua cái đống chấm chấm đó như mình không ^^!

Sa
chắc bác này pro clone nick vô chém , nhưng bác nói đúng , h tụi làm ofer đa phần chỉ biết lead xong spam tiếp , net check thấy làm ẩu banned hoặc not paid thì bảo là scam , đâu ai nghĩ cho net . Còn các thánh cheat lẹ ăn cả vài chục k $ thì h có nát hay nọt nó cũng giàu rồi , chỉ khổ dân đến sau
Sai rồi bạn... đến sau là mình thừa hưởng cái khôn phía trc... rút ra kinh nghiệm tránh vết xe đổ... làm theo cách của mình ..hạn chế đc rủi ro.. như mình ns ở trên là k nên làm theo ... ăn theo

Kết
Đã căng mắt ra đọc hết đống chữ phía trên, Ai có kết luận gì xin đưa ra ý kiến ý cò.
còn có ai chỉ đọc lướt qua cái đống chấm chấm đó như mình không ^^!
Kết luận là... tự thân vận động đi... đừng phụ thuộc vào người khác ... mình đã định hướng cho mà đi r... mình cho cái cần câu rồi bạn tự đi câu... chứ k ai điên mà đem con cá tới cho bạn ăn đâu...nếu có ... ăn xong con cá đó... thì bann định làm gì tiếp theo

bác ơi em làm off android fake ip kiểm tra ip đã đúng với regon yêu cầu rồi. mà vào blue paste trackling nó ko tự chuyển vào ch play là sao ạ

Đọc nhứt mắt, đại khái là nồi cơm của thread nát :p
Khi nào hết điện thoại android khi nào k có app lúc đó ms nát nha... app vs net k thiếu...chưa bao giờ mình có khái niệm nát nồi cơm cả .. @@ .. ăn k đc... do ko đủ trình thôi

bác ơi em làm off android fake ip kiểm tra ip đã đúng với regon yêu cầu rồi. mà vào blue paste trackling nó ko tự chuyển vào ch play là sao ạ
Do hết cap... or... app hết hạn... những cái đơn gian ntn bạn động não tý là hiểu mà ... nên đừng hỏi kiểu nv nữa mà hãy tập suy nghĩ.. + kinh nghiệm ... ok

Hay lắm bác, dùng từ vụng nhưng ý rất tốt. Bổ sung thêm kiến thức cho những người hiểu.

Bác chủ thớt có fb hay skype gì ko cho mình thọ giáo phát , cũng dân off nhưng ko biết gì về mảng mobile cả

hãy luôn chú trọng rrs hơn là cắm đầu lead... lead chỉ lên tiền cho vui... rrs ms là cái trả tiền cho ta...click thì vừa làm vừa chayj click
vãi cả cho vui =))) K biết đã làm real chưa mà phát biểu đố bác bảo người thật nó rrs theo yêu cầu đấy. Mình tháy tùy con off nó ckeck và tùy từng net nữa. Đã từng ăn nhưng con như alie UC non mà chảng bh rrs vẫn pay đều. Có nhưng net thì rrs 100% 2 3 ngày cũng k paid 1 đồng luôn;)

Cũng hiểu ích đó nhưng viết dài quá :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,737
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back