Help Tham khảo về việc unsticky một số topic trong Box PTU

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.081
Insuree Balance
0
Chào các bạn, như các bạn thấy hiện tại phần sticky của Box PTU mình thấy khá nhiều, và có những topic hướng dẫn sử dụng từ rất lâu, ko biết bây giờ còn phù hợp và còn tác dụng (với newbie) nữa ko?

Nên mình muốn tham khảo ý kiến các bạn về một vài topic về vấn đề trên. Nếu topic nào ko cần thiết nữa sẽ unsticky để dành chỗ cho các topic khác hữu ích hơn.

Các bạn cho mình biết ý kiến về topic sau nhé:

http://mmo4me.com/threads/thao-luan-va-huong-dan-su-dung-themaposter-tut-by-leo-va-se7en.13918/

Nếu còn topic nào mà các bạn cảm thấy ko cần thiết phải sticky thì cũng cho mình biết luôn nhé.

Cảm ơn các bạn.

theo em thấy cái box này bác dẹp luôn đi cũng chẳng ai nói j.

box giờ ko còn những topic share thủ thuật, hay share forum . share bla bla.

show proof thì bị xxx dòm ngó ngay. ( đa số chơi ptu là chơi thành phần nhẫy cảm. )

newbie vào lập topic thì ăn 70% là bị troll.

box giờ chỉ cho bọn chủ host vào post pr host là chính :D

tâm trạng hơi bùn các bác và mod thông cảm đừng thông ass em

theo em thấy cái box này bác dẹp luôn đi cũng chẳng ai nói j.

box giờ ko còn những topic share thủ thuật, hay share forum . share bla bla.

show proof thì bị xxx dòm ngó ngay. ( đa số chơi ptu là chơi thành phần nhẫy cảm. )

newbie vào lập topic thì ăn 70% là bị troll.

box giờ chỉ cho bọn chủ host vào post pr host là chính :D

tâm trạng hơi bùn các bác và mod thông cảm đừng thông ass em

Chào,Mình sẽ đề xuất với Admin về ý tượng dẹp box PTU của bạn (troll :D)
- Trong PTU, có những thứ có thể share, có những thứ ko thể.
- Cấm thảo luận vấn đề liên quan tới xxx cũng là mong muốn sự bền vững và an toàn.
- Troll: cái này rule của forum ko cấm, và mình thấy cũng ko cần cấm. Ai đủ kiên nhẫn với PTU sẽ biết cách vượt qua. Đâu có chuyện kiếm tiền mà dễ dàng.
- khi mặt bằng chung PTU đạt đến một mức nào đó thì Box cũng sẽ có hướng phát triển mới (dựa trên việc kế thùa cái cũ).

bác mod xem đấy cái topic này có ai thèm xem qua đâu :)) cái box ptu này đến ngày dẹp đi đc rồi :D

bác mod xem đấy cái topic này có ai thèm xem qua đâu :)) cái box ptu này đến ngày dẹp đi đc rồi :D

Ukm, chắc mình tự làm thôi, ko cần hỏi ý kiến nữa :confused:

Minh de nghi dua topic tool leech free cua danhtin neb cho anh em biet cuc ki huu dung va hieu qua

Minh de nghi dua topic tool leech free cua danhtin neb cho anh em biet cuc ki huu dung va hieu qua

Khi nào hết hạn banned cho mình link nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom