• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thăm dò về việc mở dịch vụ

yencth

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện nay mình đc biết rất nhiều bạn bị hack mất pp, lr và yahoo. Nhiều bạn ko biết cách nào để có thể lấy lại. Hoặc nếu biết thì cũng gặp khó khăn khi phải giao tiếp với các support bằng tiếng anh ( HIỆN NAY YAHOO CŨNG KO CÒN CHỨC NĂNG LIVE CHAT NỮA MÀ PHẢI CALL)

Mình định mở dịch vụ lấy lại acc pp, lr và yahoo. Mong các bạn vào góp ý. Không biết có gặp khó khăn gì ko nhỉ? mức phí như thế nào là phù hợp?Mình cũng chưa có nhiều tiền để đóng bảo hiểm. Mong có một pro đóng bảo hiểm vào làm trung gian cho mình.

Thanks các bạn đã đọc và góp ý

Hiện nay mình đc biết rất nhiều bạn bị hack mất pp, lr và yahoo. Nhiều bạn ko biết cách nào để có thể lấy lại. Hoặc nếu biết thì cũng gặp khó khăn khi phải giao tiếp với các support bằng tiếng anh ( HIỆN NAY YAHOO CŨNG KO CÒN CHỨC NĂNG LIVE CHAT NỮA MÀ PHẢI CALL)

Mình định mở dịch vụ lấy lại acc pp, lr và yahoo. Mong các bạn vào góp ý. Không biết có gặp khó khăn gì ko nhỉ? mức phí như thế nào là phù hợp?Mình cũng chưa có nhiều tiền để đóng bảo hiểm. Mong có một pro đóng bảo hiểm vào làm trung gian cho mình.

Thanks các bạn đã đọc và góp ý
Thế là thế lào nhỉ .

Upvote 0
Thế là thế lào nhỉ .

nghĩa là giao tiền cho trung gian. Sau khi mình lấy đc acc cho các bạn, trung gian sẽ chuyển tiền cho mình

Upvote 0
dịch vụ hay. up ủng hộ bạn

Upvote 0
nghĩa là giao tiền cho trung gian. Sau khi mình lấy đc acc cho các bạn, trung gian sẽ chuyển tiền cho mình
Tại hạ đã hiểu , vậy thì ngon , up cho thớt .:binhsua07:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom