[Thăm dò] Lớp dạy Offer căn bản - Free For All

Bạn mới tham gia mmo, bạn có muốn học offer căn bản không ?

• Yes

Votes: 24 92.3%
  • No

Votes: 2 7.7%

• Total voters
    26
cho mình tham gia với nhé :D

mình muốn học --- like 2pic

biết sơ sơ chú ko có chuyên môn !cũng muốn mần óp phơ

theo kinh nghiệm gần 1 năm của e thì với kinh nghiệm sơ đẳng chỉ cần thiếu kiên trì + sáng kiến 1 chút sẽ ko theo được :)
à mà mình thấy các topic ở forum có sẵn cũng khá tường tận rồi mà ta. mình cũng nhờ nó mà biết làm :)

cũng từng co 1 số topic như thế này nhưng dc vai bữa thì bỏ con giữa chợ hy vọng top của thớt này thật sự tâm huyết .

cũng từng co 1 số topic như thế này nhưng dc vai bữa thì bỏ con giữa chợ hy vọng top của thớt này thật sự tâm huyết .
Hãy để thời gian chứng minh tất cả :)

Đã bắt đầu lớp học cơ bản về Offer, mời mọi người tham gia cho kịp tiến độ. Đang truyền hình trực tiếp từ kênh Facebook tivi.
Mọi người có thể tham gia tại đây: https://www.facebook.com/groups/cafemmo

Mình tính mở lớp dạy Offer căn bản cho các bạn newbie, ai cũng biết Offer hiện tại đang nát như tương, nếu như cố gắng cày thì 1 ngày chắc cũng được vài $.

Nên mình lập topic tạo Poll này thăm dò thử xem các bạn new member mới tham gia forum có muốn học không? Mình chỉ có thể dạy cho các bạn những kiến thức căn bản nhất của Offer để các bạn có thể tự đi những bước đầu tiên trong thế giới MMO này, làm thuê cho các admin Offer VN hay tự mở site solo là hướng đi của mỗi người. hồi mình học cũng ko ai chỉ cả, chủ yếu tự nhận thức ra thôi, và trình độ của mình cũng thuộc dạng Normal :D

Nếu như có khoảng 20 bạn muốn học thì mình sẽ biên soạn lại tài liệu mình từng mày mò nghiên cứu và các tool cơ bản cần xài up len facebook để đưa kiến thức đến chung cho các bạn.
Đầu tiên là Offer, các bạn nào muốn học môn khác thì có thể join Group facebook và hỏi các pro trong này : https://www.facebook.com/groups/cafemmo/
bác cho em 1 slot nhá,cần làm những gì mong bác chỉ bảo ạ
kiếm 1$ hay 10$ không quan trọng,cái em mong là kinh nghiệm làm offer ấy ạ
nếu cần donate bác cứ bảo em nha<3

Âu sệt, đông vui quá :) Cho mình xin 1 chân nha chủ thớt

Vẫn có 1 phiếu vote ko nên kìa, chắc sợ chủ thớt share ra là nát offer hay sao ấy :)

1 chân lớp phó học tập hoặc lớp viên cũng được :D

các bạn tham gia tại Group nhé, đang trực tiếp tr^en đó.
bài ghim đầu tiên trên face.

Wellcome All :)

ủ ôi, tri ần mót kìa :x quả này mình có người quen làm tay to trong phò rum rồi :x

ủ ôi, tri ần mót kìa :x quả này mình có người quen làm tay to trong phò rum rồi :x
To gì đâu khoaitay, xin lỗi a chỉ là thằng t-mod đang truyền bá kiến thức tới mọi người thôi :(

xin 1 slot làm cây văn ngệ của lớp

Dự là sẽ thành topic hot của năm :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,887
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom