thách thức mem mmo

Status
Not open for further replies.

scamer1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

scam nhìu thi mốt ra đường chạy xe bị nó tông chết thảm lắm đó :))

Upvote 0
ngu mà còn đòi đu với đời ....

Upvote 0
Khôn lắm à sao không tự hỏi mình sao không tự kiếm được tiền phải chăng quá thiểu năng bố mẹ không cho i ốt vào canh hay là do dốt bẩm sinh haiz nói thì giỏi lắm

Upvote 0
nói như chủ thớt có mỗi a max là bán card mà có trong list yh của ta thôi =)) nhưng từ vụ ta có scandan ta với a ý đâu có NC=]] với list YH ta còn 2 Master nửa là a Lu vs a Lee mà a lee ta cũng k nc từ vụ scandan ...... a Lu thì ko có bán card =))

kaka khi nào scam báo e phát e chuẩn bị $ cho a Scam nhé :p

Upvote 0
có lẽ chủ theard bức xúc gì rồi, đọc nghe cũng thấy hay hay :D

Upvote 0
mẹ đã scammer còn to mồm scam tao đi post proof lên rồi nói chuyện tiếp mày

Upvote 0
thui bó tay, đọc đi đọc lại, đọc tất ca~ cm mà éo hiều gì hết

Upvote 0
Ấy chết, kiểu này chắc từ nay không dám giao dịch với Pro hay master (chưa đóng bảo hiểm) nữa rồi. Xin pro scammer tha mạng cho mình nhé, để mình có chút cháo qua ngày nha

Upvote 0
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

ở đây gió to quá
thôi police xin phép đi ra kẻo bị cảm lạnh :)
lần sau thay đổi phong cách viết đi nhá cưng
đừng có viết xong 1 câu lại có 1 cái incon như thế

Upvote 0
Bây giờ thì ta đã hiểu tại sao loài chó lại khôn thế . Hóa ra là chủ thớt ngu hộ rồi . Thiện tai , thiện tai . Biển khổ vô biên , quay đầu là bờ .

Upvote 0
đúng là 1 lời cảnh báo tốt nhất.
police thì làm gì được chú. scam vẫn sống.
scam được pro thì là bố pro
vote 1 phiếu
PS: ko nên tin tưởng ai ngoài mình

Upvote 0
Hiện tại em scam đang ở đâu thế , anh nghĩ em đang ở thế giới bên kia lạc về đây chăng , chưa thấy cam nào như cam này , cam này ăn hoài không hết , vote cho chú di cam để nhanh sang bên kia thế giới trở về với cực lạc nhé , còn cần anh cúng hay thờ gì thì cứ nói anh 1 tiếng , anh đây rất sớp đối với mấy chú scam , cần tiền xe hay nhà hay là quang tài cứ nói nhé scam , tài trợ miễn phí

Upvote 0
đúng là 1 lời cảnh báo tốt nhất.
police thì làm gì được chú. scam vẫn sống.
scam được pro thì là bố pro
vote 1 phiếu
PS: ko nên tin tưởng ai ngoài mình
Chuẩn ko nên tin những ai dota với mình ahah

Upvote 0
các ông đừng to mồm ở đây =)). chẳng ví dụ làm gì cho lộ cả, anh uy tín thì anh vẫn uy tín thôi. nicks nào uy tín lâu thì tất nhiên đến lúc chín muồi hốt được ít nhất vài trăm - k$ thì anh sẽ hốt, còn uy tín BT hàng ngày làm quen để là bạn bè giao dịch vài lần ok lấy lòng tin rồi thì anh sẽ lấy vài chục. DM các chú bị scam thì đừng report làm L gì , mà hãy tự chửi mình ngu đi =)), anh thấy mấy chú chửi scamer bọn anh . còn mấy chú ngu mới bị scamer hiểu chưa??? Đầu các chú thiếu não thiếu i ốt lắm =)). nói chung nghề gì cũng là nghề cả nên các chú im mẹ đi report cái L j =)). Các chú có cảnh giác với anh thế nào cũng chết thôi :)). lấy vài cái thông tin giả xác minh thành thật có Lìn gì đâu =)). facke vài chục IP vài chục nick chat uy tín, coment uy tín dần với anh là bt mà ;)). Nói tóm lại chú nào bị anh scam thì im mẹ mồm vào và tự chửi mình ngu chứ report rồi chửi bọn anh làm gì :)). thu nhập của bọn anh mỗi người tháng được có tầm chục triệu thôi, nhưng chém gió mà được thế là cũng ok rồi :). anh đây làm ăn uy tín để kiếm $ thì vẫn làm, còn thỉnh thoảng scam 1 cú lấy $ uống bia thì vẫn làm nên các chú câm họng lại vì muốn tránh cũng ko đc đâu :))

Upvote 0
Nếu là scammer thì phải âm thầm chứ nhỉ, đằng này lại ngang nhiên thách thức à. Định gây nghi ngờ lẫn nhau trong forum chăng.

Upvote 0
scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin
Vote câu này, mấy scammer công nhận giỏi, mình rất nể, chúc chủ thớt thành công trên con đường scam của mình :binhsua14:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week