Thách các Boy MMO cưa đổ Hotgirl Tigon2010

Status
Not open for further replies.
Trăm nghe không bằng một thấy. Lỡ tigon nó là les thì làm sao cưa đổ được đây :binhsua159:

Thôi ta chịu thiệt thòi cho Tigon mi 1 cái, giải thưởng send cho Tigon luôn

tác hại của toppic này ở #1 . nếu không close nhanh thì sẽ còn ở các # tiếp theo !

em sẽ tình nguyện tài trợ 50 LR cho mỗi lần bác nào đi vào khách sạn với em ấy
(hotel : 20 LR, BCS : 2LR, ăn uống : 20 LR, xăng xe: 8 LR)
p/S: tài trợ ít nhất dc 10 lần cho bác nào show proof lên
há há

Bác thớt tăng giải thưởng lên 10 lần cho nó máu nào :binhsua57:

Giải thưởng ko quan trọng, quan trọng là khi bạn cưa đổ thì đc nhiều thứ:D

hot girl tigon này cũng bình thường thôi chẳng có gì là nổi trội cả so với bạn bè mình thì chỉ là là tầm trung bình thôi mà sao các bố cứ tâng bốc lên mấy vậy ;)) thiếu hơi gái à =))
làm gì thì làm đừng làm kiểu đó cho mấy đứa con gái nó khinh cho, các bố ko có lòng tự trọng à =))

đệt ngon thì kêu mấy gái của bác vào đây. Ở đây là vui vẻ thôi. Gái bác ghê quá :))

hot girl tigon này cũng bình thường thôi chẳng có gì là nổi trội cả so với bạn bè mình thì chỉ là là tầm trung bình thôi mà sao các bố cứ tâng bốc lên mấy vậy ;)) thiếu hơi gái à =))
làm gì thì làm đừng làm kiểu đó cho mấy đứa con gái nó khinh cho, các bố ko có lòng tự trọng à =))

forum này thiếu gái mừ. nhưng các bác làm quá sau khổ thằng chồng tigon :binhsua172:

nói thật nhé, các bác làm gì thì làm , để cái lòng tự trọng lên đi, con gái nó cần những thằng có lòng tự trọng chứ ko phải những thằng nịnh nọt tán tỉnh kiểu trẩu tre như chủ topic và mấy ông kia nhé ;))
thích thì tự pm mà trêu cợt nhau có cần lập topic ra để làm trò ko ;)) vẫn biết vui là chính nhưng cũng khiến 1 số người ngứa mắt lắm đấy
Làm trai thì phải có bản lĩnh chứ đừng thấy gái thì quăng cái lòng tự trọng vào sọt rác như thế, đúng là ở đời lắm thằng dở hơi

có gặp trực tiếp đâu cưa đổ được
cưa trên mạng bằng niền tin
:binhsua166: ngoài đời trực tiếp mình cưa đổ được
;))

bác nào có số phone thì cho em
nếu em cưa đổ dc TIGON thì em sẽ bonus bác 200 LR ạ
em dự định lấy khoảng 5k LR để làm tình phí, nhưng chưa biết phải tác chiến như thế nào
ai cho em cái chiến lược đi ạ
trèo non trèo suối trèo cỡ nào em đều làm dc
galant các kiểu em có học qua
tri thức và nghệ thuật cũng có chút
mấy bác ủng hộ em đi nào

sủa lại cái title đi nhé, nghe khiêu khích quá đấy ;)) có thể với cái khẩu vị tầm thưởng của các chú thì là ngon, còn với anh con bé tigon này chưa đủ level để lọt vào mắt anh đâu ;)) cho anh cũng ko cần ;))

C này nói nghe chuẩn đó hen --->>> cỡ đó bạn bè C thuộc tầm trung (rất vui lòng được quen tấm trung của C)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,469
172,465
Latest member
Thinhnguyen9999
Back
Top Bottom