Thách các Boy MMO cưa đổ Hotgirl Tigon2010

Status
Not open for further replies.
nói thật nhé, các bác làm gì thì làm , để cái lòng tự trọng lên đi, con gái nó cần những thằng có lòng tự trọng chứ ko phải những thằng nịnh nọt tán tỉnh kiểu trẩu tre như chủ topic và mấy ông kia nhé ;))
thích thì tự pm mà trêu cợt nhau có cần lập topic ra để làm trò ko ;)) vẫn biết vui là chính nhưng cũng khiến 1 số người ngứa mắt lắm đấy
Làm trai thì phải có bản lĩnh chứ đừng thấy gái thì quăng cái lòng tự trọng vào sọt rác như thế, đúng là ở đời lắm thằng dở hơi

Wow đây là con "chai" nàz =]]

Trăm nghe không bằng một thấy. Lỡ tigon nó là les thì làm sao cưa đổ được đây :binhsua159:

:m099: tigon là vok mjk rùi :m099: ai mún cua pải qua mjk trước nhá :m099: đưa 5$ đây đi

Anh em chém nhiệt tình để những toppic thế này ko bao h xuất hiện nữa . Mất hình tượng 1 con người . Có thể chủ toppic chỉ muốn bông đùa 1 chút và ko nghĩ đến hậu quả khi đang phê thuốc lào =))

Anh em chém nhiệt tình để những toppic thế này ko bao h xuất hiện nữa . Mất hình tượng 1 con người . Có thể chủ toppic chỉ muốn bông đùa 1 chút và ko nghĩ đến hậu quả khi đang phê thuốc lào =))

ghét mấy thằng kiểu như thằng chủ topic này vcl , cứ thích làm tâm điểm của thế giới ;)) cái khẩu vị của nó tầm thường mà nghĩ ai cũng giống nó lập topic thách thức =)) mấy thằng này ở ngoài chắc hình thức lẫn túi tiền ko bằng ai nên thiếu hơi gái lâu ngày =))

có gì hot?
20character

ta chỉ iu con gái miền tây sông nước mà thôi :)), trong này có em rubylove o bạc liêu hehehe

Dẹp topic đi lắm thằng điên vào đây topic lập ra box chat cho vui vẻ vào toàn chém nhau ghệ đẹp thì về nhà mà hưởng haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,696
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week