• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thắc mắc về Gomez

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cho mình hỏi về gomez chút:
1. Có cho phép chạy 1 acc trên nhiều máy cùng IP trong mạng LAN ko?
2. Khi chưa được active mà cuối tháng được trên 5$ thì $ được chuyển wa tháng sau. Vậy nếu tháng sau tiếp tục chưa được active thì số tiền tháng trc đó và tháng hiện tại sẽ ntn?

2. Khi chưa được active mà cuối tháng được trên 5$ thì $ được chuyển wa tháng sau. Vậy nếu tháng sau tiếp tục chưa được active thì số tiền tháng trc đó và tháng hiện tại sẽ ntn?

Câu 1 chứa thử
Câu 2: chưa active mà chạy được >5 S là pác được trả rùi, chuyển qua tháng sau làm gì,
chưa active pác ko được 5$ thì poác mất số tiền tháng đó

Upvote 0
Câu 1 chứa thử
Câu 2: chưa active mà chạy được >5 S là pác được trả rùi, chuyển qua tháng sau làm gì,
chưa active pác ko được 5$ thì poác mất số tiền tháng đó
Active mới đc pay mà bác. Cái e hỏi ở đây là nếu 2 tháng liên tiếp đều trên 5$ nhưng vẫn chưa đc active thì số tiền trên 10$ đó có đc cộng dồn qua tháng thứ 3 hay ko?

Upvote 0
1. Chơi đc, mình vẫn cắm trên mấy máy ở quán.
2. Chưa active thì hết tháng số $ trở về 0. Sang tháng sau lại đi từ 0$ mà lên! Chưa active ko đc trả $ vì nó trả tự động, ko có nút pay!
- Thằng này vẫn pay đều (khi hết tháng số $>5 nó sẽ tự pay, sau khoảng 15 ngày $ về PP).
- 1 tháng mà trên 5$ là pro đó, sao ko kiếm cái ACC đã active mà cắm! Nếu chưa có, mình để lại cho 1 ACC đã active (tk có 0,38$). pm: ngavoihk35

Upvote 0
cho mình hỏi khi nào nó mới pay vậy vì thấy nó để từ 10-15 nhưng chưa thấy gì

Upvote 0
cắm gomez này lâu vãi
nửa tháng mà mới được 0.5$ :binhsua46:
vẫn chưa được active luôn :binhsua41:

Upvote 0
câu 1: được
câu 2:active rồi mới dc trả tiền

Upvote 0
Sao nó lâu active quá vậy ta, có ai chỉ giúp với, thanks :binhsua09:

Upvote 0
cắm cài này lên tiền siêu chậm :| mình pay dc 1 lần rồi bỏ luôn :|

Upvote 0
active nhanh nhất là 2 tuần lâu thì hơn tháng :binhsua49: nếu bạn thấy lâu có thể đi mua acc đã verify 1$ trở xuống :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back