Thắc mắc về giới hạn gửi tiền AP chưa verify !

tringuyen2885

Junior
Reactions
60
MR
0.007
Tài khoản của mình chưa verify , vì thế mình đã bị giới hạn gửi tiền . Không biết có ae nào ranh vụ này ko chỉ giáo mình với ? theo mình có tìm hiểu thì AP nó sẽ giới hạn với Tk AP chưa very hàng tháng và hàng năm , nhưng mình chưa rõ là tháng nó cho phép mình chuyển tiền đi là bao nhiêu . AE nào biết giúp mình tí nhé . Xin cảm ơn !

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

upppppppppppp............................

400$ / Tháng cho tài khoản starter bạn nhé. không tính là veri hay chưa.

Tài khoản của mình lên Personal Pro rồi , bạn có biết nó giới hạn tháng nhiêu không bạn ? Hôm nay mình có thực hiện các bước để very không biết là bao lâu AP họ giải quyết xong nhỉ ?

Tài khoản của mình lên Personal Pro rồi , bạn có biết nó giới hạn tháng nhiêu không bạn ? Hôm nay mình có thực hiện các bước để very không biết là bao lâu AP họ giải quyết xong nhỉ ?

hình như là 5k/day thì phải. Very ACC AP h hơi khó tuy nhiên vẫn làm đc thời gian khoảng 1 tuần...........

hình như là 5k/day thì phải. Very ACC AP h hơi khó tuy nhiên vẫn làm đc thời gian khoảng 1 tuần...........
muốn đi nhanh hơn thì nhờ hắn dẫn đường đi . Nhiệt tình vào ;))

đá đít lên kiếm thanks

Muốn kiểm tra limit bao nhiêu / ngày thì vào trang chủ của nó mà đọc, còn cách veri như thế nào thì login vào tài khoản, ở phần veri nó bảo làm thế nào thì làm thế là được.

- Acc chưa very limit gửi 5k 1 tháng hoặc là 5k mãi mãi nhé, mình có acc bị limit 5k, đang chờ tháng sau xem có gởi tiếp được không :binhsua02:

Unver Thì Limit Lift là 20k bao gồm cả nhận và gởi đi ! khi đã verfied thì ko bị giời hạn nữa ! mình đang bị 1 con 1k5$ ko gở đc nên bỏ lun !

Unver Thì Limit Lift là 20k bao gồm cả nhận và gởi đi ! khi đã verfied thì ko bị giời hạn nữa ! mình đang bị 1 con 1k5$ ko gở đc nên bỏ lun !
bỏ luôn :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

đau đầu thật , đang kẹt mấy trăm trong tk không biết chứng thực có thành công không nữa ,hic . Thank anh e đã hỗ trợ

sao thấy bảo limit 400$/tháng nếu chưa veri nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom