Thắc mắc về giới hạn gửi tiền AP chưa verify !

tringuyen2885

Junior
Reactions
60
MR
0.007
Tài khoản của mình chưa verify , vì thế mình đã bị giới hạn gửi tiền . Không biết có ae nào ranh vụ này ko chỉ giáo mình với ? theo mình có tìm hiểu thì AP nó sẽ giới hạn với Tk AP chưa very hàng tháng và hàng năm , nhưng mình chưa rõ là tháng nó cho phép mình chuyển tiền đi là bao nhiêu . AE nào biết giúp mình tí nhé . Xin cảm ơn !

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

upppppppppppp............................

400$ / Tháng cho tài khoản starter bạn nhé. không tính là veri hay chưa.

Tài khoản của mình lên Personal Pro rồi , bạn có biết nó giới hạn tháng nhiêu không bạn ? Hôm nay mình có thực hiện các bước để very không biết là bao lâu AP họ giải quyết xong nhỉ ?

Tài khoản của mình lên Personal Pro rồi , bạn có biết nó giới hạn tháng nhiêu không bạn ? Hôm nay mình có thực hiện các bước để very không biết là bao lâu AP họ giải quyết xong nhỉ ?

hình như là 5k/day thì phải. Very ACC AP h hơi khó tuy nhiên vẫn làm đc thời gian khoảng 1 tuần...........

hình như là 5k/day thì phải. Very ACC AP h hơi khó tuy nhiên vẫn làm đc thời gian khoảng 1 tuần...........
muốn đi nhanh hơn thì nhờ hắn dẫn đường đi . Nhiệt tình vào ;))

đá đít lên kiếm thanks

Muốn kiểm tra limit bao nhiêu / ngày thì vào trang chủ của nó mà đọc, còn cách veri như thế nào thì login vào tài khoản, ở phần veri nó bảo làm thế nào thì làm thế là được.

- Acc chưa very limit gửi 5k 1 tháng hoặc là 5k mãi mãi nhé, mình có acc bị limit 5k, đang chờ tháng sau xem có gởi tiếp được không :binhsua02:

Unver Thì Limit Lift là 20k bao gồm cả nhận và gởi đi ! khi đã verfied thì ko bị giời hạn nữa ! mình đang bị 1 con 1k5$ ko gở đc nên bỏ lun !

Unver Thì Limit Lift là 20k bao gồm cả nhận và gởi đi ! khi đã verfied thì ko bị giời hạn nữa ! mình đang bị 1 con 1k5$ ko gở đc nên bỏ lun !
bỏ luôn :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

đau đầu thật , đang kẹt mấy trăm trong tk không biết chứng thực có thành công không nữa ,hic . Thank anh e đã hỗ trợ

sao thấy bảo limit 400$/tháng nếu chưa veri nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back