• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thắc mắc về adf.ly

Chulou

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Các bác cho mình hỏi nếu mình lập 2 nick , 1 nick là ref của nick kia , mình chỉ làm nick phụ , mình đc thêm 20% hoa hồng nữa vào nick chính , ko biết như thế có phạm luật và bị banned ko nhỉ

bị banned nếu cheat tào lao haha

Các bác cho mình hỏi nếu mình lập 2 nick , 1 nick là ref của nick kia , mình chỉ làm nick phụ , mình đc thêm 20% hoa hồng nữa vào nick chính , ko biết như thế có phạm luật và bị banned ko nhỉ
Nó check dc là ăn ban nhé bạn
#**** 319319

hic , tại mình vừa đọc bài thấy có người bảo như thế để kiếm thêm 20% làm đc , ko biết nên thắc mắc hỏi các bác , em đang làm ở site linkshrink.net , trước đc 0,44/1000 view nhưng giờ nó chỉ còn có 0.3 hay sao ý , nên em muốn tìm site khác , có bác nào biết site nào rate ngon cho view việt ko ạ :(

hic , tại mình vừa đọc bài thấy có người bảo như thế để kiếm thêm 20% làm đc , ko biết nên thắc mắc hỏi các bác , em đang làm ở site linkshrink.net , trước đc 0,44/1000 view nhưng giờ nó chỉ còn có 0.3 hay sao ý , nên em muốn tìm site khác , có bác nào biết site nào rate ngon cho view việt ko ạ :(
đc thì đc nhưng ko để bị nó phát hiện là xong thôi

hic , em chỉ kiếm cháo tí qua ngày thôi , đang làm linkshrink yên ổn chả hiểu sao giờ nó lại thế , rõ ràng em xem ở bảng payout rate vẫn là 0.44/1000 view vietnam mà nó tính giờ chắc chỉ còn 0,3

hic , em chỉ kiếm cháo tí qua ngày thôi , đang làm linkshrink yên ổn chả hiểu sao giờ nó lại thế , rõ ràng em xem ở bảng payout rate vẫn là 0.44/1000 view vietnam mà nó tính giờ chắc chỉ còn 0,3
Cheat thì dùng ip khác, user agent khác nếu muốn an toàn hơn thì change mẹ cái MAC nữa là ok :D :p

Được nha bạn. Trước giờ mình vẫn chơi thế. 1 nick chính login trên máy tính...nick ref login trên vps. sử dụng 2 mail paypal khác nhau...vô tư qua cầu nhé ;)

Bạn mở hai acc ở hai địa điểm khác nhau là được, cái chính thì mở ở nhà, cái ăn thêm thì ra quán net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom