Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
Đề nghị fix lại map 47, hôm nay mình chơi gần 50 lượt mà không qua nổi 1 map 47, không hiểu vì sao, map này hên lắm thì mới qua được, càng chơi càng ức chế

mình xác nhận hộ bạn mình là bạn ngô gia bảo lên lv 60 : sdt : 0963784074 , nếu bạn gửi bằng sim vitteo càng tốt vì thím này tài khoản chính hết xừ xiền rùi

Ngô Gia Bảo : 0963784074
Dương AngryBirds : 0129.45.34567

Đã nhận đc giải 2. Mong game sẽ sớm ra thêm màn mới để mọi người cùng chinh phục nữa nhé :)

Đã xong :v

Mình là Bụi Đường nhé, inbox mã thẻ vào FB hộ mình nha ^^

Cập nhật tình hình lúc 16:30 ngày 13/12. Có vẻ có cuộc đua quyết liệt tối qua. nhưng xin chúc mừng 2 bạn @Độc Thân Vui Tính @Ngô Bảo đã về đích mong 2 bạn nhanh trong Inbox với mình để nhận giải nhé. Các bạn còn lại ơi cuốc đua vẫn đang rất gay cấn có đến 4 người đã thắng cuộc và còn 10 giải thưởng thì vẫn đang tìm chủ. nhanh chân cùng mình test game và nhận giải. chơi game vui học tiếng anh nhưng mình cũng rất cân các bạn giúp mình comt đóng góp ý kiến và báo lỗi game dùm mình cảm ơn.

Ủa lên lv 60 là xong rùi hả. mình lv 60 rồi nè ^^
gửi quà vào mail fb [email protected] cho mình or inb nha chủ xị :p . mình lấy viettel
mình sẽ gửi quà đến trong thời gian sớm nhất cho bạn.Bạn có thể chia sẻ về kinh nghiệm hoặc là một vài vấn để mà của game bạn chưa hài lòng không. Cho mình biết dòng máy bạn chơi luôn nhé. Thanks

Đề nghị fix lại map 47, hôm nay mình chơi gần 50 lượt mà không qua nổi 1 map 47, không hiểu vì sao, map này hên lắm thì mới qua được, càng chơi càng ức chế
Mình sẽ cố gắng fix nhưng phiên bản hiện tại đang được sử dụng cho test lần này mình sử dụng từ bữa giờ chưa thay đổi. bạn thử hỏi kinh nghiệm mấy bạn đi trước thử coi. mình thấy nhiều bạn đã qua một cách dễ dàng. cảm ơn bạn đã cho ý kiến

Ủa lên lv 60 là xong rùi hả. mình lv 60 rồi nè ^^
gửi quà vào mail fb [email protected] cho mình or inb nha chủ xị :p . mình lấy viettel
bạn giúp mình inbox rùi cho mình số điện thoại luôn nhé. Nhân tiện cho mình hỏi bạn thích game nhất ở điểm gì. và những điểm nào bạn chưa hài lòng ở game. thanks. Ps: cho mình biết dòng máy bạn sử dụng luôn nhe.

_ _!, kiếm chát hơi khó đây, chơi mãi k trèo qua được thằng lv 59, ai giúp với
cố lên bạn một level nữa thôi. bạn thử hỏi kinh nghiệm của những bạn chơi trước thử vì mình thấy các bạn chơi rất nhanh.

Chơi trò này khó hơn mấy còn Crush mình đã từng chơi. nhưng có khá nhiều cái hay như việc thu thập chữ cái của từ tiếng anh, có 1 số cục màu bị khoá ko kéo được phải tìm cách mà phá khoá ( bao nhiu màn lằng nhằng mãi mới qua được, nhất là màn 56,59),bực nhất là mấy cục chữ cái ko tiep cận đc phải dùng viên bắn 1 đường thẳng qua mới ăn được ngồi suy nghĩ mà khùng luôn. Các bạn chơi phải bình tĩnh đừng nản chí là sẽ qua được thôi, cố gắng ăn 5 viên cùng màu nhìu nhìu, như màn cuối mình nổ được 5 con ngựa luôn thế là qua màn cái 1 :D
Mình chơi trên Z1

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203