Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
chưa ra bản winphone à :|

Mình đã khóc khi hoàn thành bài 60 :D :D :D :D
có thẻ cào rồi :p :p
Bạn ới vào cào thẻ nè bạn ơi :)

event sắp chốt hạn còn ngày mai , hiện tại đang dồn hết ae trong lớp để giới thiệu game :3

Vâng hiện tại chưa có bạn ơi :)
tại thời điểm even này, wp ko có vẫn được, anh em wp group, muốn nâng cao trình độ tiếng anh, nên mong bên bác code bên winphone cho anh em chơi và học tập

tại thời điểm even này, wp ko có vẫn được, anh em wp group, muốn nâng cao trình độ tiếng anh, nên mong bên bác code bên winphone cho anh em chơi và học tập
Cảm cộng đồng ae WP mình sẽ ghi lại để trao đổi với đội. Mong sẽ có giải pháp để cộng đồng WP sẽ sớm có game cùng học tiếng anh.

Các bạn có biết, game ngoài bộ từ vựng theo chủ đề có sẵn thi các bạn có thể tự tạo cho mình bộ từ vựng để thỏa mãn việc học tiếng anh không? Mình vừa thấy một bộ từ tiếng anh rất hay về MMO các bạn vào chơi thử nào. mã code: BSP091.
Để add code ấn vào con Cú trên màn hình worldmap và cứ thế làm theo nhé.

@dungeon @hailongk44 @mrsimple0909 @rinkimi các bạn có thấy level này quen không? làm sao các bạn có thể qua được level này vậyView attachment 43449
Map này mình phải khéo dồn mấy viên 4 màu sao cho nó xuống dưới góc như hình

rồi lúc đó căn bắn cho ra hàng ngang hoặc hàng dọc là oke. lý thuyết vậy chứ màn này mình chơi khá lâu mới qua :D:D. chúc các bạn may mắn. ráp đc con ngựa hồng thì qua màn quá đã lun

cái này tính thật kĩ ăn sao cho cứ 1-2 lượt là phải ăn ô 4 , còn mình hên thì sau khi phá hết mấy ô chữ lần 1 thì ăn đc 2 ô 5 cho nó nổ hết tiêu luôn

màn 56 chơi buổi sáng 5-6 tiếng ko qua , ngủ dậy chơi thử 1 lần qua luôn ^^

@dungeon @hailongk44 @mrsimple0909 @rinkimi các bạn có thấy level này quen không? làm sao các bạn có thể qua được level này vậyView attachment 43449
quen quá quen luôn hehee theo m cách nhanh nhất để qua level là ráng canh 5 con giống nhau để được con ngựa đó, rồi ăn thêm 4 con giống nhau nữa. con ngựa hợp vs con bonus đó nữa là ăn ầm ầm luôn :p với m thấy thì màn 57 mới là khó nhất

quen quá quen luôn hehee theo m cách nhanh nhất để qua level là ráng canh 5 con giống nhau để được con ngựa đó, rồi ăn thêm 4 con giống nhau nữa. con ngựa hợp vs con bonus đó nữa là ăn ầm ầm luôn :p với m thấy thì màn 57 mới là khó nhất
Con mập mập màu hồng nữ tính này phải không:). mình gọi nó là Hippicorn. các bạn có đoán ra tên tiếng việt nó là gì ko?? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week