Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
Win rồi thớt ơi, vẫn còn kịp để nhận giải thưởng :D :D :D
@EnglishCrush

Tổng hợp diễn biến 9:00 sáng 14/12 Chúng ta đã có thêm 2 người chơi thắng cuộc nang tông số người thắng trong phần Test Game lên 6 Người Xin chúc mừng bạn @Bụi Đường và @Minh Nguyễn là 2 người tiếp theo đã hoàn thành phần test game.Xin 2 bạn nhanh chóng inbox với minh và để lại số điện thoại để mình liên lạc trao giải. Chúng ta chỉ Còn 8 Giải thưởng nữa thôi trong đó 1 giải cho người chơi hoàn thành test Game. các bạn nhanh chân nen nhé. Mời thật nhiều bạn để cùng test và mình cũng có thể fix sớm những lỗi trong game. Thanks. Mọi thông báo về bug và lỗi game xin thông báo tại đây

Tổng hợp diễn biến 9:00 sáng 14/12 Chúng ta đã có thêm 2 người chơi thắng cuộc nang tông số người thắng trong phần Test Game lên 6 Người Xin chúc mừng bạn @Bụi Đường và @Minh Nguyễn là 2 người tiếp theo đã hoàn thành phần test game.Xin 2 bạn nhanh chóng inbox với minh và để lại số điện thoại để mình liên lạc trao giải. Chúng ta chỉ Còn 8 Giải thưởng nữa thôi trong đó 1 giải cho người chơi hoàn thành test Game. các bạn nhanh chân nen nhé. Mời thật nhiều bạn để cùng test và mình cũng có thể fix sớm những lỗi trong game. Thanks. Mọi thông báo về bug và lỗi game xin thông báo tại đâyView attachment 43339 View attachment 43340
mình inb sdt rồi đó b :)

Chơi trò này khó hơn mấy còn Crush mình đã từng chơi. nhưng có khá nhiều cái hay như việc thu thập chữ cái của từ tiếng anh, có 1 số cục màu bị khoá ko kéo được phải tìm cách mà phá khoá ( bao nhiu màn lằng nhằng mãi mới qua được, nhất là màn 56,59),bực nhất là mấy cục chữ cái ko tiep cận đc phải dùng viên bắn 1 đường thẳng qua mới ăn được ngồi suy nghĩ mà khùng luôn. Các bạn chơi phải bình tĩnh đừng nản chí là sẽ qua được thôi, cố gắng ăn 5 viên cùng màu nhìu nhìu, như màn cuối mình nổ được 5 con ngựa luôn thế là qua màn cái 1 :D
Mình chơi trên Z1
cảm ơn bạn. Thế bạn chơi trên dòng máy nào. bạn có hay gặp lỗi hay những vẫn đề nào khác không

không qua nổi 56, mình đã chơi gần 50 lần T_T
Cố lên bạn. đây là chia sẻ của bạn mrsimple0909 hy vọng giúp đc bạn "Chơi trò này khó hơn mấy còn Crush mình đã từng chơi. nhưng có khá nhiều cái hay như việc thu thập chữ cái của từ tiếng anh, có 1 số cục màu bị khoá ko kéo được phải tìm cách mà phá khoá ( bao nhiu màn lằng nhằng mãi mới qua được, nhất là màn 56,59),bực nhất là mấy cục chữ cái ko tiep cận đc phải dùng viên bắn 1 đường thẳng qua mới ăn được ngồi suy nghĩ mà khùng luôn. Các bạn chơi phải bình tĩnh đừng nản chí là sẽ qua được thôi, cố gắng ăn 5 viên cùng màu nhìu nhìu, như màn cuối mình nổ được 5 con ngựa luôn thế là qua màn cái 1 "

khó kinh khủng :mad::mad::mad::mad::mad:
Cố lên bạn. đây là chia sẻ của bạn mrsimple0909 hy vọng giúp đc bạn "Chơi trò này khó hơn mấy còn Crush mình đã từng chơi. nhưng có khá nhiều cái hay như việc thu thập chữ cái của từ tiếng anh, có 1 số cục màu bị khoá ko kéo được phải tìm cách mà phá khoá ( bao nhiu màn lằng nhằng mãi mới qua được, nhất là màn 56,59),bực nhất là mấy cục chữ cái ko tiep cận đc phải dùng viên bắn 1 đường thẳng qua mới ăn được ngồi suy nghĩ mà khùng luôn. Các bạn chơi phải bình tĩnh đừng nản chí là sẽ qua được thôi, cố gắng ăn 5 viên cùng màu nhìu nhìu, như màn cuối mình nổ được 5 con ngựa luôn thế là qua màn cái 1 "

một cách PR rất hay :)) Đánh dấu khi nào rảnh sẽ tést
cảm ơn bạn đã ghé thăm. Mình đang trong giai đoạn test nên các bạn giúp mình với nhé.Thanks

Bỏ cuộc mất :( game này khiến mình bị stress :(

Win rồi thớt ơi, vẫn còn kịp để nhận giải thưởng :D :D :D
@EnglishCrush

Chúc mừng bâbạ INbox và gửi soos dt cho mình ngay nhé mình sẽ gửi quà trong thời gian sớm nhất.

còn chỗ trống nào k tớ chơi với :oops:
bạn ơi, còn rất nhiều chỗ trống vào giúp mình test và nhận quà nhé

mình inb sdt rồi đó b :)
ok bạn mình sẽ gửi nhanh nhất cho bạn ngay.

mình inbox rồi nhé thớt

tks cậu mình đã cào tróc màn hình cuối cùng cũng lấy được thẻ :D. Lỗi game thì mình chưa gặp lỗi nào suốt từ lúc chơi đến lúc hoàn thành 60 game, mong update thêm nhìu màn để ngồi chơi tiếp :p
cảm ơn bạn. :) mình sẽ update bản mới nhất trong thời gian gần nhất lúc đó rất cần các bạn test giúp mình nhiều. Chúc bạn sẽ tiếp tục giành được giải thưởng của Test network dùm mình.

ủa hết event ùi hả
Event vẫn còn diễn ra cho tới ngày 16/12. vì mình cần mọi người giúp mình test những phần trong game và test social network (invite friend) nên các bạn vẫn còn rất nhiều cơ hội nhận giải thưởng khi giúp mình test. nhanh cài game và mời các bạn của bạn cùng test đi bạn. thanks

Mình đã khóc khi hoàn thành bài 60 :D :D :D :D
có thẻ cào rồi :p :p
:) chúc mừng bạn..... bạn giúp mình chụp lại màn hình tại level 60 và inbox để lại số điện thoại để nhận giải nhé, bạn cừ thật :)

Event vẫn còn diễn ra cho tới ngày 16/12. vì mình cần mọi người giúp mình test những phần trong game và test social network (invite friend) nên các bạn vẫn còn rất nhiều cơ hội nhận giải thưởng khi giúp mình test. nhanh cài game và mời các bạn của bạn cùng test đi bạn. thanks

:) chúc mừng bạn..... bạn giúp mình chụp lại màn hình tại level 60 và inbox để lại số điện thoại để nhận giải nhé, bạn cừ thật :)

máy mình bấm screenshot nó cứ bắt rooted gì đó, đành chụp kiểu này bạn thông cảm :D

Diễn biến 17: 30 ngày 14/12 xin chúc mừng nhưng bạn chơi thật xuất sắc vượt qua 60 level một cách đang kinh ngạc. Tuy vậy, đích đến vẫn là hết ngày 16/12 chúng ta mới biết được người có top invite cao nhất và rất mong các bạn giúp mình Test Social Network này để mình có thể kiểm tra hệ thống hoạt động tốt hay không. Do có vài vấn đề với FB nên các bạn chỉ cần giúp bạn mình cài game và connect FB (FB có kết bạn với bạn nhé) là mình có thể kiểm tra được rồi. Nhanh lên các bài thời gian không còn nhiều nữa cùng chơi và trải nghiệm nhé.

sao không có cho wp vậy :(
bạn có thể giúp mình mô tả rõ hơn rắc rối bạn gặp không?

bác ơi bạn em emailfb là : [email protected] sao đăng kí ko đc vậy ạ , invi cũng ko lên ạ
Hiện tại bạn giúp bạn đó cài game và connect fb trước. sau đó bạn thử đăng kí lại. Do hệ thống FB đang có vài vấn để nên bạn giúp mình nhé. sẽ cố gắng khắc phục sơm nhât

Diễn biến 7:00 ngày 15/12 trên bảng xếp hạng test invite @rinkimi đang đứng đầu với 9 bạn cùng chơi. Thời gian còn đủ dài các bạn hãy giúp mình chơi game và mời nhiều bạn bè cùng chơi để mình có thể lấy được kết quả test tốt hơn. Top level chúng ta đã tìm ra tất cả người thắng cuộc tuy vậy mong các bạn tiếp tục giúp mình test. thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week