Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
sao ko thấy tên nhân tề trên live leader board vậy . mình level 57 rùi :(
mà ấn join nó kêu ko có tồn tại email [email protected]
bạn ơi bạn có để ẩn email ko nếu trên fb bạn để ẩn thông tin về email là mình ko thể add bạn vào bảng đc. Nhưng hệ thống của mình vẫn có lưu thông tin của bạn trừ email.

he he, mình thấy bài nào khó là kiểu gì cũng phải kiếm cho được 2 hoặc 3 con khủng long mới win được :D :D
hoặc là 1 con khủng long hợp với 1 con sét (4 con hợp lại)

bạn ơi bạn có để ẩn email ko nếu trên fb bạn để ẩn thông tin về email là mình ko thể add bạn vào bảng đc. Nhưng hệ thống của mình vẫn có lưu thông tin của bạn trừ email.
mình đã join đc rồi nhưng sao level mình là 0

Diễn biến ngày cuối 16/12 Tính tới 10:15 sáng. Có vẻ càng về đích các bạn càng máu Dẫn đầu hiện nay là 2 bạn @Minh Nguyen và @ Duong AngryBirds với 20 bạn cùng chơi. Mình cũng đã ghi nhận lại rất nhiều lỗi, hy vọng cuối ngày nay mình có thể thấy nhiều bạn test giúp mình hơn và sẽ tim được nhiều lỗi hơn.

Diễn biến 18:30 ngày 16/12. Các bạn đang theo rất sát nhau chỉ còn vài tiếng nữa thôi không biết ai sẽ là người chiến thắng chung cuộc đây :)

Xin cảm ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ mình test game trong tuần vừa qua. Và cùng chúc mừng các bạn đã hoàn thành phần test xuất sắc. Đêm hôm qua chúng ta đã có một cuộc đua rất kịch tính. Chung cuộc người về nhất là bạn @Minh Nguyen, xếp thứ 2 là bạn @Rinki Mi, Và cũng xin được chúc mừng các bạn còn lại @duong Angrybirds, @Bụi Đường, Độc Thân Vui Tính, Thuần Phong Mỹ Tục, Ngô Bảo Đã thắng cuộc các bạn nhanh chóng Inbox với mình đã nhận phần thưởng nhé. Cũng rất cảm ơn các bạn còn lại đã cùng mình test trong tuần qua và các bạn cũng đừng buồn vì sẽ còn nhiều event cần các bạn giúp. Vì vậy mong các bạn vẫn tiếp tục chơi và học cùng English Crush để có thể rèn luyện và học tập tốt. Mọi ý kiến đóng góp xin comment dưới đây. Cảm ơn.

Xin cảm ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ mình test game trong tuần vừa qua. Và cùng chúc mừng các bạn đã hoàn thành phần test xuất sắc. Đêm hôm qua chúng ta đã có một cuộc đua rất kịch tính. Chung cuộc người về nhất là bạn @Minh Nguyen, xếp thứ 2 là bạn @Rinki Mi, Và cũng xin được chúc mừng các bạn còn lại @duong Angrybirds, @Bụi Đường, Độc Thân Vui Tính, Thuần Phong Mỹ Tục, Ngô Bảo Đã thắng cuộc các bạn nhanh chóng Inbox với mình đã nhận phần thưởng nhé. Cũng rất cảm ơn các bạn còn lại đã cùng mình test trong tuần qua và các bạn cũng đừng buồn vì sẽ còn nhiều event cần các bạn giúp. Vì vậy mong các bạn vẫn tiếp tục chơi và học cùng English Crush để có thể rèn luyện và học tập tốt. Mọi ý kiến đóng góp xin comment dưới đây. Cảm ơn.View attachment 43632

Game kết thúc rồi :( Mong bạn sẽ rút ra được nhiều lỗi trong game và làm game càng ngày càng hoàn thiện hơn. Sớm ra nhiều map mới cho mọi người cùng chơi nhé. Chúc game ngày càng phát triển :)

Event đã kết thúc và giải thưởng đang được tổng hợp để gởi sớm nhất cho các bạn.:). Trong quá trình event diễn ra chắc cũng còn nhiều điều chưa làm các bạn hài lòng. Vì thấy có nhiều bạn chơi nhưng vẫn chưa hoàn thành không biết vì lý do gì. Mình cũng xin làm phiền mọi người giúp mình làm bản đánh giá này để mình có thể tổng hợp chi tiết hơn. Xin cảm ơn. @hailongk44 @rinkimi @offer001 @Nhanmu @dungeon @mrsimple0909 @domainrenet @lytieu456 @MONKEY2013

https://docs.google.com/forms/d/1XxDuXkeJrrx_kHJmm8NtiXSox5WkU6Sp2t-BU8hmsaI/viewform

Event đã kết thúc và giải thưởng đang được tổng hợp để gởi sớm nhất cho các bạn.:). Trong quá trình event diễn ra chắc cũng còn nhiều điều chưa làm các bạn hài lòng. Vì thấy có nhiều bạn chơi nhưng vẫn chưa hoàn thành không biết vì lý do gì. Mình cũng xin làm phiền mọi người giúp mình làm bản đánh giá này để mình có thể tổng hợp chi tiết hơn. Xin cảm ơn. @hailongk44 @rinkimi @offer001 @Nhanmu @dungeon @mrsimple0909 @domainrenet @lytieu456 @MONKEY2013

https://docs.google.com/forms/d/1XxDuXkeJrrx_kHJmm8NtiXSox5WkU6Sp2t-BU8hmsaI/viewform
đã survey xong :)

hoan hô , hi vọng vẫn còn những event thế này tiếp , mình cũng góp chút ít công sức vào chiến dịch pr và là người tiên phong nhận thẻ đầu tiên hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week