TeamViwer 7 cần hướng dẫn?

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình xài TeamViwer 7, win7 khi mình muốn share cho người khác xem máy của mình, mình chỉ muốn cho người ta xem màn hình hoặc ví dụ bán AP or PP mà mình cho người ta xem nhưng người ta không thể click giao dịch khi đang làm trên máy mình. Tránh trường hợp mua bán bị lừa đảo, ai biết thiết lập như vậy trong Teamvier 7 như thế nào thì hướng dẫn giúp mình nhá . Thank nhiều:binhsua14:

Thì chỉ cần cậu cho người ta xem, nếu họ làm gì bất thường c chỉ cần xê chuột ra hoặc tắt TV là xong.

trước có đọc 1 bài rồi. cậu search trong 4rum đi. bài về kinh nghiệm chống scamer teamview ấy.

Thì chỉ cần cậu cho người ta xem, nếu họ làm gì bất thường c chỉ cần xê chuột ra hoặc tắt TV là xong.
nhỡ trong trường hợp xui xẻo, đang cho xem mà bị cúp điện hay mất mạng mà bị lag thì sao...mình vẫn muốn hạn chế tối đa nguy hiểm..mà theo mình biết thì teamvier 6 là có nhưng giờ qua 7 rồi không biết nó nắm ở đâu

Xem hình này nhé, có thắc mắc gì thì pm prettyboy270987 nha ^^

Vô phần Option > Advanced > Acess Control thì để View and show .
Như vậy mọi hành động của bên kia đều phải thông qua mình confirm :binhsua16:

Xem hình này nhé, có thắc mắc gì thì pm prettyboy270987 nha ^^

à ôk làm theo bác và đã làm được....thank bác 1 lần nữa

Mình xài TeamViwer 7, win7 khi mình muốn share cho người khác xem máy của mình, mình chỉ muốn cho người ta xem màn hình hoặc ví dụ bán AP or PP mà mình cho người ta xem nhưng người ta không thể click giao dịch khi đang làm trên máy mình. Tránh trường hợp mua bán bị lừa đảo, ai biết thiết lập như vậy trong Teamvier 7 như thế nào thì hướng dẫn giúp mình nhá . Thank nhiều:binhsua14:

Giải pháp đơn giản và an toàn hơn cho bác:

sử dụng Skype với tính năng share màn hình, người bên kia sẽ chỉ thấy thao tác của bạn chứ ko thể can thiệp vào máy tính

Giải pháp đơn giản và an toàn hơn cho bác:

sử dụng Skype với tính năng share màn hình, người bên kia sẽ chỉ thấy thao tác của bạn chứ ko thể can thiệp vào máy tính

Hay quá giờ mới biết cái này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom