• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix TCC - TradeCoinClub.com. Rút tiền lãi mỗi ngày. Lãi 15-25%/ tháng. Auto Trade + Manual Trade.

Các anh chị, anh em lưu ý: Cuối tuần là thời điểm thích hợp cho việc vào gói đầu tư để thứ 2 đầu tuần kích hoạt Cấp độ Trade là nhận lãi luôn nhé!

Chặn đứng tổn thất (Stop Lost) ở đây có nghĩa là dù các bạn chọn cấp độ Trade nào đi nữa (Low Risk, Medium Risk, High Risk) thì lãi ngày thấp nhất tương ứng với các gói đầu tư sẽ là 0.35% / 1 ngày đối với cấp APPRENTICE. 0.40% / 1 ngày đối với cấp TRADER và 0.45% / 1 ngày đối với cấp SENIOR TRADE.

https://tradecoinclubvn.com/

Lợi nhuận tuần vừa qua: 4.403624888888889 %.
Cấp độ Medium Risk. Tuần sau Mình sẽ test High Risk để kiểm tra.

@SealTemSix đã ref nhưng chưa có 1btc để dep :)

Dear,

Thời gian vừa qua, khi các bạn đầu tư mua gói bản quyền vào các ngày giữa tuần thì Robot của TCC không trả lãi ngay mà phải chờ tới thứ 2 tuần kế tiếp. Lỗi bất tiện này sẽ được khắc phục trong vài ngày tới khi Team kỹ thuật của TCC nâng cấp hệ thống ROBOT ( SoftWare - Phần mềm) của Công ty.

Vì vậy để đảm bảo việc nhận lãi đúng thời gian thì TradeCoinClub khuyến khích nhà đầu tư, nên đầu tư mua gói bản quyền vào ngày thứ 7 hoặc chủ nhật để sáng thứ 2 kế tiếp là có thể kích hoạt cấp độ Trade để bắt đầu nhận lãi.

Vì đây vẫn đang trong gian đoạn mở đầu của dự án nên không tránh được thiếu sót và cần nâng cấp bổ sung thêm, nên mong các bác các cô các chú, các anh chị em, các bạn thông cảm cho TradeCoinClub,

Trân trọng cảm ơn,

em cũng đã ref của bác nhưng chưa có đồng nào để dep. đang try to try and dep

TradeCoinClub chỉ mới bắt đầu chạy và nâng cấp tới đầu tháng 4 mới gọi là hoàn chỉnh. Nên các bạn cứ theo dõi thêm cũng được. Tuy nhiên bây giờ TCC vẫn trả lãi và cho phép rút tiền lãi bình thường.

Mới dep 0.3 btc nhưng chưa biết làm gì tiếp, phải đợi thứ 2 để kích hoạt cấp độ Trade hả @SealTemSix ?

Balance available today: 01/22/2017
Total amount deposited: 0.25000000 BTC

boyfun bought the Plan Apprentice and gave you 0.12500000 as Exchange

Mới dep 0.3 btc nhưng chưa biết làm gì tiếp, phải đợi thứ 2 để kích hoạt cấp độ Trade hả @SealTemSix ?

Balance available today: 01/22/2017
Total amount deposited: 0.25000000 BTC

boyfun bought the Plan Apprentice and gave you 0.12500000 as Exchange

Theo giờ Việt Nam
– Các bạn sẽ có 24h từ 7h00 sáng ngày Thứ 2 đến 6h59 sáng ngày Thứ 3 để kích hoạt mức độ rủi ro Trade Risk để nhận lãi hàng ngày.

Mời bạn xem thêm tại Website này nhé! https://tradecoinclubvn.com/2017/01/19/tradecoinclub-mot-so-van-de-can-luu-y/

Mình đã upload hình chụp với CMND lên rồi, đang đợi approve, cũng đã chọn Trade risk (medium), nhưng mình ko hiểu cái Staff Standard để làm gì, nó đang chọn là Right. Ai rành giải thích giùm nhé, thanks.

My Profile

Login Plan(s) Qualification Status
boyfun Apprentice Start Waiting Binary

@SealTemSix dep 0.3btc có dc rcb ko vậy ad?

Mình đã upload hình chụp với CMND lên rồi, đang đợi approve, cũng đã chọn Trade risk (medium), nhưng mình ko hiểu cái Staff Standard để làm gì, nó đang chọn là Right. Ai rành giải thích giùm nhé, thanks.

My Profile

Login Plan(s) Qualification Status
boyfun Apprentice Start Waiting Binary

@SealTemSix dep 0.3btc có dc rcb ko vậy ad?

Cái đó là tiêu chuẩn để nhận được hoa hồng.

Min RCB là 1 BTC bạn ah.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom