Matrix TCC - TradeCoinClub.com. Rút tiền lãi mỗi ngày. Lãi 15-25%/ tháng. Auto Trade + Manual Trade.

Website tiếng việt cho TCC, lượt View hôm nay. Đã sẵn sàng cho năm 2017++++

TRADE
0.00192750

Dep 0.3 sau 1 ngày mình dc bao nhiêu đó, vậy khoảng hơn 5 tháng sau mình sẽ hoàn vốn, tính vậy đúng ko ta? :D

Chủ thớt ơi em là lính mới vào nghề cho em hỏi giờ vào site này dc k ? Và plan, lãi cụ thể là như nào Ạ ? Xin bác chỉ bảo cho
Bạn xem qua website cho TCC của mình đã nhé. Rồi có gì mình sẽ giải thích thêm. Thanks bạn!

hỏi chút, giờ em đầu tư 0.3btc, nhưng vài ngày nữa em đầu tư 0.7btc thì có được lên gói trader không hay tính thành 2 gói beginner.
Thank anh

hỏi chút, giờ em đầu tư 0.3btc, nhưng vài ngày nữa em đầu tư 0.7btc thì có được lên gói trader không hay tính thành 2 gói beginner.
Thank anh

Được cộng dồn để lên cấp em nhé! Nhưng em phải đầu tư 0.75 BTC vì trừ phí 0.05 BTC ra phải > 1 BTC.

TRADE COIN CLUB SOFTLAUNCH
In conjunction with Trade Coin Club soft launch in Belize on January 27, 2017, we are please to inform that we are doing a LIVE WEBINAR on Friday 1pm PST from Belize. We will record it also. Please this click link to attend: www.tccwebinar.com

Friday 4PM EST:
Australia Sydney Saturday 8AM
South Korea Saturday 6AM
Hong Kong/ Malaysia/ Philippines Saturday 5AM
India Saturday 2:30AM
Qatar Saturday 12AM
Nigeria Friday 10PM
South Africa Friday 11PM

Hình ảnh văn phòng của TradeCoinClub ở Belize được 1 thành viên trong Team của chúng là mà Mr Joff cung cấp. 2017 TradeCoinClub sẽ bùng nổ !

Theo thống kê thì tính đến thời điểm hiện tại TradeCoinClub đã có khoảng 500 thành viên đầu tư > 5BTC. Nghĩa là tối thiểu đã có 2500 BTC. Còn các thành viên đầu tư < 5 BTC thì TCC không thống kê. Một con số khá ấn tượng khi mà TCC đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm.

Mấy hôm nay sao Wallet Trade nó ko lên nữa nhỉ? cái ngày trade cũng đứng ở số 4 mặc dù mình đã start từ 22/1, hôm nay là 29/1 rồi. o_O

DAYS OF TRADER REMAINS:

4 /168

Mấy hôm nay sao Wallet Trade nó ko lên nữa nhỉ? cái ngày trade cũng đứng ở số 4 mặc dù mình đã start từ 22/1, hôm nay là 29/1 rồi. o_O

DAYS OF TRADER REMAINS:

4 /168

Hôm qua TCC nâng cấp và cập nhật thêm tính năng mới nên chưa chia lãi. Tuy nhiên số ngày nhận lãi sẽ không bị trừ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom