Matrix TCC - TradeCoinClub.com. Rút tiền lãi mỗi ngày. Lãi 15-25%/ tháng. Auto Trade + Manual Trade.

Cái kiểu đăng nhập để nhận lãi mình khuyên các bạn không nên tham gia. Mình cũng đã theo chủ thớt chơi Bitcointrask quên ko kích hoạt 1 ngày thôi là mất luôn cả tuần.
P/s: Năm mới chúc toàn thể ae làm ăn thuận lợi :)

Cái kiểu đăng nhập để nhận lãi mình khuyên các bạn không nên tham gia. Mình cũng đã theo chủ thớt chơi Bitcointrask quên ko kích hoạt 1 ngày thôi là mất luôn cả tuần.
P/s: Năm mới chúc toàn thể ae làm ăn thuận lợi :)

Nó cho bạn 24h để kích hoạt cơ mà. Bitcointask đã hoạt động 3 tháng và nó cho bạn 5 tiếng để kích hoạt mà bạn.

100 người tham gia Bitcointask thì chỉ có 2 -5 người quên. Còn 95 - 98 người đã có lãi rồi.

Nó là luật chơi đã được nêu và nhắc nhở từ đầu, hàng tuần, bạn quên là lỗi của bạn thôi. Revshare còn ngày Click 10 ads bạn nhé! TCC với Bitcointask chỉ việc Kích hoạt mất 5s.

Last edited:
Cho mình hỏi thêm.khi rút 50% tiền kí quý thì bị đóng tài khoản. Vậy số tiền vòn lại bị mất luôn hay sao a

Theo thống kê TCC đã đạt số tiền đầu tư lên tới 30 Triệu USD. Mặc dù chỉ mới chính thức chạy thử nghiệm ngày hôm qua.

Mới vào các bác ạ hi vọng tương lai

Các bước để kích hoạt tài khoản tham gia TCC và gửi Link đăng ký cho người khác như sau:
1. Mua 1 gói bản quyền ( Tối thiểu 0.25 BTC)
2. Cập nhật địa chỉ của bạn ( Theo CMND, viết tiếng Việt không dấu)
3. Gửi anh chụp chung với CMND để TCC xác nhận (ảnh đẹp, rõ ràng chụp đúng thì thời gian xác nhận rất nhanh < 24h.)
4. Cập nhật địa chỉ ví Bitcoin của các bạn vào tài khoản TCC.
5. Tài khoản TCC đã được kích hoạt và bây giờ các bạn có thể gửi Link đăng ký cho người khác và chính thức tham gia TCC.

Cập nhật thêm nhiều Video về văn phòng của TradeCoinClub ở Belize do các Leader khác nhau cung cấp.

Các bước để kích hoạt tài khoản tham gia TCC và gửi Link đăng ký cho người khác như sau:
1. Mua 1 gói bản quyền ( Tối thiểu 0.25 BTC)
2. Cập nhật địa chỉ của bạn ( Theo CMND, viết tiếng Việt không dấu)
3. Gửi anh chụp chung với CMND để TCC xác nhận (ảnh đẹp, rõ ràng chụp đúng thì thời gian xác nhận rất nhanh < 24h.)
4. Cập nhật địa chỉ ví Bitcoin của các bạn vào tài khoản TCC.
5. Tài khoản TCC đã được kích hoạt và bây giờ các bạn có thể gửi Link đăng ký cho người khác và chính thức tham gia TCC.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom