Matrix TCC - TradeCoinClub.com. Rút tiền lãi mỗi ngày. Lãi 15-25%/ tháng. Auto Trade + Manual Trade.

hết chu kì thì có đc rút tất cả vốn hay chỉ rút đươc 50% hả a ?
mà topic dascoin sao bị khóa vậy a?

hết chu kì thì có đc rút tất cả vốn hay chỉ rút đươc 50% hả a ?
mà topic dascoin sao bị khóa vậy a?

Anh không cập nhật Dascoin ở Forum nữa mà chỉ cập nhật qua group FB/ Telegram em ah. DasCoin đang hoàn thiện rồi đạt 98% các chứng năng của website rồi.

Còn TCC chỉ rút đc 50% thôi em ơi. Gốc tính lãi cho em 8-12 tháng rồi còn đâu.

Anh không cập nhật Dascoin ở Forum nữa mà chỉ cập nhật qua group FB/ Telegram em ah. DasCoin đang hoàn thiện rồi đạt 98% các chứng năng của website rồi.

Còn TCC chỉ rút đc 50% thôi em ơi. Gốc tính lãi cho em 8-12 tháng rồi còn đâu.
em tưởng giống ethtrade :)

TradeCoinClub sẽ hoàn thiện mọi chức năng và sẽ làm lễ chính thức hoạt động đúng nghĩa vào ngày 05/06 - tháng 5 - 2017 tại MaCao - Trung Quốc. Thời gian này vẫn được xem là vừa hoạt động vừa nâng cấp và cập nhật. Tuy nhiên các nhà đầu tư vẫn có thể đầu tư, nhận lãi và rút tiền một cách bình thường.

Đơn giản chúng ta đang là những người tiên phong !

Hướng dẫn Tái đầu tư, mua gói đầu tư cho tuyến dưới ( sử dụng tiền hoa hồng, tiền lãi để mua gói đầu tư cho cấp dưới, bạn bè, người thân…) bằng Pay Hash. Các bạn thực hiện các bước như sau. Tương tự các bước đầu tư mua gói mới.

https://tradecoinclubvn.com/2017/01/19/huong-dan-tai-dau-tu-va-thanh-khoan-bang-pay-hash/

khi mình tái đầu tư thì cái gốc 50% của mình có tăng lên ko anh :oops:

Ngày 29-01-2017 vừa qua TradeCoinClub đã chính thức ra mắt cộng đồng thế giới tại trụ sở văn phòng chính tại quốc đảo Belize ở Trung Mỹ. TradeCoinClub sẽ hoàn thiện mọi chức năng và sẽ làm lễ chính thức hoạt động đúng nghĩa vào ngày 05/06 – tháng 5 – 2017 tại MaCao – Trung Quốc. Thời gian này vẫn được xem là vừa hoạt động vừa nâng cấp và cập nhật. Tuy nhiên các nhà đầu tư vẫn có thể đầu tư, nhận lãi và rút tiền một cách bình thường.

Sau đây mình xin giới thiệu vợi các bạn. Giấy phép đăng ký kinh doanh của Công ty sở hữu TradeCoinClub ở Belize.

https://tradecoinclubvn.com/2017/02...nh-va-giay-phep-kinh-doanh-cua-tradecoinclub/

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom