• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tất cả về Fanbox. Fan, thảo luận, trao đổi thông tin ...

nói cho oai chứ có cái mẹ gì, "Captain đầu tiên ở VN" trình độ tiếng Anh đến đâu, nói ko biết ngượng mồm à. Cái fanbox này thì hỏi Danny Nguyễn nhá, anh ta chơi cái này mấy năm nay rồi và coi cái này chỉ như thú vui tao nhã mà ko thèm kiếm tiền từ nó :D
Mình nghỉ chơi cũng lâu rồi. Vẫn nhớ là lên captain thì tiếng anh thôi k đủ đâu. Chỉ đủ qua sc exam thôi. Chơi cái này mà k thèm kiếm tiền từ nó thì công nhận là a ấy quá pro.

Mình nghỉ chơi cũng lâu rồi. Vẫn nhớ là lên captain thì tiếng anh thôi k đủ đâu. Chỉ đủ qua sc exam thôi. Chơi cái này mà k thèm kiếm tiền từ nó thì công nhận là a ấy quá pro.
thế chú ko biết Dan Nguyên là ai à :eek: chú chỉ đủ xách dép cho anh ấy thôi, ngồi đấy mà tiếng anh với iq cao :confused:

thế chú ko biết Dan Nguyên là ai à :eek: chú chỉ đủ xách dép cho anh ấy thôi, ngồi đấy mà tiếng anh với iq cao :confused:

Hồi t chơi thì k biết. Còn giờ bỏ hơn 1 năm rồi thì chiu. Vn thì nhiều cao nhân rồi. T cũng k nhận trình tiếng amh vao hay iq cao. Chỉ là dử dụng nó hợp lý trong fanbox là bạn sẽ đạt kq tốt thôi.

17MD4-H8BV8-M6GV1-7NWGB-28DLS
Mình cũng kiếm đc 1 visa nè. Cho ai cần.

Mình đang chơi fanbox giờ xóa acc cũ lập acc mới thì paypal cũ dùng lại hay phải add mail mới hả mọi người ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom