• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tất cả về Fanbox. Fan, thảo luận, trao đổi thông tin ...

3$ là được rồi a :)
nếu ai cũng thế thì cũng được, căn bản thu nhập của họ gấp đôi của mình nên mới chán, muốn tìm tut để nâng cao thu nhập :D bạn còn cần Visa nữa ko thế?

nếu ai cũng thế thì cũng được, căn bản thu nhập của họ gấp đôi của mình nên mới chán, muốn tìm tut để nâng cao thu nhập :D bạn còn cần Visa nữa ko thế?

lúc nào cũng cần :) nhưng không biết khi nào dùng a :(

New Visa everyday!
1BLLJ-7Q9LL-HVPWV-3J8JH-6MNK4

Cần thì pm Y!M , mình sẽ hướng dẫn cho bạn! Luôn là 1 Teacher nhiệt tình ;)

Chơi FanBox mà ko có chiến thuật hả bạn :D mình onl 2 - 4h/ngày cho FanBox mà thu nhập vẫn tốt > 15$ / PU Orange, có ngày lên đến 40$, 50$ đấy :D
Còn có người PU Orange như mình cày cả ngày đã đc 10$ chưa :p
vậy mình nói có ngày mình 35 -75$ với PU vàng bạn có tin ko ?

vậy mình nói có ngày mình 35 -75$ với PU vàng bạn có tin ko ?
Tin với điều kiện cậu dùng IPL để chơi boost hoặc ads :D Ở đây mình nói là lợi nhuận cơ :p Chứ xài IPL thì 1 ngày PU vàng boost kiếm 1k $ cũng được cậu à ;)
Ý tớ là lợi nhuận (không tính IPL), ví dụ về 1 ngày PU Orange :)

có bác nào hướng dẫn e chơi cái này không? e co von 25$ day.

Last edited:
Bạn nào tham gia visa mình nhé, có hướng dẫn tận tình, tham gia group chiến
1WLDL-551QX-7R7SH-VLPVL-DFD3M

New Visa everyday!
1BLLJ-7Q9LL-HVPWV-3J8JH-6MNK4

Cần thì pm Y!M dưới chữ ký, mình sẽ hướng dẫn cho bạn! Luôn là 1 Teacher nhiệt tình ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom