Help Tất cả về Fanbox. Fan, thảo luận, trao đổi thông tin ...

hiện tại thì chưa có vé mời đợi 4 ngày rùi :(

- - - Updated - - -

hiện tại thì chưa có vé mời đợi 4 ngày rùi :(

ai cũng ham fanbox hết, chơi rồi mới biết nó gian khổ, ko dễ kiếm $ như các bạn tưởng đâu:((

Như tiêu đề hiện tai fanbox đã quá quen thuốc với công đồng mmo,nay mình lập topic này thứ nhất là dành cho những bạn new mới tham gia giống mình :binhsua14: có 1 lượng fan đủ để tốt nghiệp:m174: hoặc những ai đã tốt nghiệp thì sẽ tăng lương fan đáng kể từ diễn đàn chúng ta:m186:, các bạn chỉ post link profile,không trao đổi like vì lợi ích cộng đồng:m172:

Mình mở hàng http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=6a15518c3a1148b7beb14e888901942d
đã fans và friend tất cả các bạn ở đây, Visa có thể xin từ các pro hoặc mua nha máy bạn :binhsua113: còn nữa các bạn nên tìm 1 sư phụ đã thành công từ fanbox để có được sự hướng dẫn tốt nhất tránh sự chán nãn khi tham gia vì fanbox khá khó ăn,đánh đường dài,rèn sự kiên nhẫn + có 1 ít vốn :binhsua123:

Vừa tốt nghiệp hôm nay, nhưng chưa biết lên power trắng thế nào.
Với lại, sharing photo điên cuồng mà chưa thấy được xu nào, có pro nào giải thích hộ với :D

Khi các bạn tốt nghiệp xong là chuẩn bị lượng fan và friends nhiều vào
và chuẩn bị mua PU, up ảnh nhe

- - - Updated - - -

Vừa tốt nghiệp hôm nay, nhưng chưa biết lên power trắng thế nào.
Với lại, sharing photo điên cuồng mà chưa thấy được xu nào, có pro nào giải thích hộ với :D

có PU bạn à, nếu ko có PU thì bạn phải có fan thì có 1 ít $

Khi các bạn tốt nghiệp xong là chuẩn bị lượng fan và friends nhiều vào
và chuẩn bị mua PU, up ảnh nhe

- - - Updated - - -

có PU bạn à, nếu ko có PU thì bạn phải có fan thì có 1 ít $

Hiện có 5$ trong balance rùi, nhưng chưa biết cách làm thế nào cho hiệu quả cả :D

Bạn mua bằng PZ OR PP, PU trắng giá 6$ được cash back 2$

Thanks bạn. Thế là phải nạp thêm 1$ rùi :D, hôm trước vừa nạp 5Pz vào, lại thiếu mất 1pz :D
Lát ngâm cứu làm cái xem sao.
Nhưng kiếm từ việc sharing photo có hiệu quả không nhỉ? Mấy ngày nay điên cuồng like và up ảnh và chưa thấy được xu nào cả =))

Như tiêu đề hiện tai fanbox đã quá quen thuốc với công đồng mmo,nay mình lập topic này thứ nhất là dành cho những bạn new mới tham gia giống mình :binhsua14: có 1 lượng fan đủ để tốt nghiệp:m174: hoặc những ai đã tốt nghiệp thì sẽ tăng lương fan đáng kể từ diễn đàn chúng ta:m186:, các bạn chỉ post link profile,không trao đổi like vì lợi ích cộng đồng:m172:

Mình mở hàng http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=6a15518c3a1148b7beb14e888901942d
đã fans cho tất cả các bạn nhé, anh em bàn tán xôn xao nào :binhsua50:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom