Tất cả anh em MMO4ME vào đây cho mình xin ý kiến nhé

GuildGold9 có nên kinh doanh bán điện thoại phục vụ AE mmo không?

• Votes: 9 60.0%
  • Không

Votes: 6 40.0%

• Total voters
    15
Chắc là được đó, làm 1 tháng thử xem sao, hả ổn thì mình mua cho bạn gái 1 cái đt luôn ^^
Chạy lòng vòng kiếm point

vote hay ko vote cũng ko quan trọng vì quyết định là ở adm.
Mình nghĩ đt thì tự ai cũng đi mua đc, bạn chỉ cần hướng dẫn mua loại nào là đc. Còn nếu cậu muốn kinh doanh loại hình này thì chắc là phải đóng bảo hiểm và có lẽ khoảng 10tr thì adm mới cho phép kinh doanh.

Đùa: này thì đa cấp

Thích thì cứ vọt bảo hiểm tầm 5-10 M rồi tung hoành!
ps: Samsung Galaxy Y S5360 bửa mới mua cho thằng bạn, máy mới hết bảo hành 3day, giá có 700k mờ! Theart mún bán chạy giá phải ưu ái hơn mí người bán ở ngoài xíu, vì nếu họ mua chơi navizon thì sẽ ref cho theart! Tổng paid của họ, theart sẽ được hưởng % mà!? đúng ko?

Thích thì cứ vọt bảo hiểm tầm 5-10 M rồi tung hoành!
ps: Samsung Galaxy Y S5360 bửa mới mua cho thằng bạn, máy mới hết bảo hành 3day, giá có 700k mờ! Theart mún bán chạy giá phải ưu ái hơn mí người bán ở ngoài xíu, vì nếu họ mua chơi navizon thì sẽ ref cho theart! Tổng paid của họ, theart sẽ được hưởng % mà!? đúng ko?

Giá ngon vậy, vậy bán cho mình 1 cái nha.
Hiện tại topic chỉ là ý tưởng thôi, mình vẫn chưa nhập hàng mà

vote hay ko vote cũng ko quan trọng vì quyết định là ở adm.
Mình nghĩ đt thì tự ai cũng đi mua đc, bạn chỉ cần hướng dẫn mua loại nào là đc. Còn nếu cậu muốn kinh doanh loại hình này thì chắc là phải đóng bảo hiểm và có lẽ khoảng 10tr thì adm mới cho phép kinh doanh.
Ừ. Hiện tại vẫn chỉ là ý tưởng thôi cậu :)

ý tưởng hay đó. :rolleyes:

=.='' mọi người có vẻ đá thớt hay sao ấy nhỉ. Người ta chỉ xin ý kiến thôi mà :D ...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back