Tất cả anh em MMO4ME vào đây cho mình xin ý kiến nhé

GuildGold9 có nên kinh doanh bán điện thoại phục vụ AE mmo không?

• Votes: 9 60.0%
  • Không

Votes: 6 40.0%

• Total voters
    15
Nói thật chứ đọc COMMENT của 2 cậu tớ đang uống nước mà SẶC CƯỜI luôn ( thề là vừa sặc cười xong)

=))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Tớ đã ghi ở trên rõ ràng là đt android mà vẫn hỏi tớ là " đang có nhu cầu mua NOKIA LUMIA"

:))))))))))))))))))

NOKIA LUMIA là chạy WINDOWS PHONE đúng ko? Mà windows phone có kiếm đc tiền đâu cơ chứ =)))))) Ôi mình chết buồn cười mất :)))))))
hình như mình ko nói câu sau câu đầu thì có nói :( bạn tự diễn cũng khá =]]]

Di chuyển loanh quanh tỉnh thôi , mà nó tính theo điểm phát ra wifi , tức là nhà nào có wifi là + điểm hả :D
vậy mình hỏi tí :( ko vào đc pass wifi ng ta nó cũng tính ah @@ ko vào đc Wifi ng ta nếu đt mình ko có 3G thì GPS nó bật bằng niềm tin rồi

Di chuyển loanh quanh tỉnh thôi , mà nó tính theo điểm phát ra wifi , tức là nhà nào có wifi là + điểm hả :D
Ra đường máy cậu phải có 3g và mở chương trình suốt tuyến.

Ra đường máy cậu phải có 3g và mở chương trình suốt tuyến.

3g thì không cần thiết lắm. Có cũng đc, khong có ko sao
Chương trình thì tất nhiên nếu muốn kiếm tiền thì phải bật lúc di chuyển rồi, còn khi nào ko di chuyển thì có thể tắt GPS, WIFI đi cho đỡ tốn pin :)

vậy mình hỏi tí :( ko vào đc pass wifi ng ta nó cũng tính ah @@ ko vào đc Wifi ng ta nếu đt mình ko có 3G thì GPS nó bật bằng niềm tin rồi
Máy phải có 3G và chạy suốt, nếu máy nào pin yếu thì xong.

3g thì không cần thiết lắm. Có cũng đc, khong có ko sao
Chương trình thì tất nhiên nếu muốn kiếm tiền thì phải bật lúc di chuyển rồi, còn khi nào ko di chuyển thì có thể tắt GPS, WIFI đi cho đỡ tốn pin :)
Chạy chương trình thì phải online và cần 3G hoặc wifi phải k chủ thớt?

Máy phải có 3G và chạy suốt, nếu máy nào pin yếu thì xong.
cái này mình ứ rỏ đt nào trâu pin lắm tầm giá như thread bảo thì chắc khoản hơn 3 tiếng 1 tí chứ ko đến nổi tệ giữ vậy vì có chơi game gì đâu toàn bật 3G thôi mà, ko lẻ cả ngày ở ngoài đường mà ko về nhà :p
Nhưng chơi cái này phải chịu khó di chuyển rồi mới có ăn .
Giờ mình mới để ý :D hihi hình như đang làm loãng topic bác thread
Bác cho hỏi tí cái đt bác muốn kinh doanh là đt gì thế?

iphone làm được hem bồ?

cái này mình ứ rỏ đt nào trâu pin lắm tầm giá như thread bảo thì chắc khoản hơn 3 tiếng 1 tí chứ ko đến nổi tệ giữ vậy vì có chơi game gì đâu toàn bật 3G thôi mà, ko lẻ cả ngày ở ngoài đường mà ko về nhà :p
Ngoài bật 3G còn phải chạy chương trình nữa nên ngốn pin nhiều.
"chơi cái này phải chịu khó di chuyển". Chính xác 100%, phù hợp với ai có công việc di chuyển nhiều như sinh viên học ở xa giảng đường hoặc các nhân viên giao hàng, tiếp thị là thích hợp nhất. :)

Chỉ cần bắt đc tín hiệu WIFI là OK, không cần kết nối và WIFI đâu bạn
http://navivn.blogspot.com/p/cau-hoi-thuong-gap.html

HỎI:
Liệu tôi có cần kết nối vào WIFI để kiếm được điểm?
TRẢ LỜI:
Không bạn nhé, chỉ cần bắt được tín hiệu là đủ, không cần kết nối vào WIFI ấy đâu.

Nói thật chứ đọc COMMENT của 2 cậu tớ đang uống nước mà SẶC CƯỜI luôn ( thề là vừa sặc cười xong)

=))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Tớ đã ghi ở trên rõ ràng là đt android mà vẫn hỏi tớ là " đang có nhu cầu mua NOKIA LUMIA"

:))))))))))))))))))

NOKIA LUMIA là chạy WINDOWS PHONE đúng ko? Mà windows phone có kiếm đc tiền đâu cơ chứ =)))))) Ôi mình chết buồn cười mất :)))))))

cười mà sặc nước luôn á

Giờ mình mới để ý :D hihi hình như đang làm loãng topic bác thread
Bác cho hỏi tí cái đt bác muốn kinh doanh là đt gì thế?

3g có hoặc không đều đc bạn nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week