Tất cả anh em MMO4ME vào đây cho mình xin ý kiến nhé

GuildGold9 có nên kinh doanh bán điện thoại phục vụ AE mmo không?

• Votes: 9 60.0%
  • Không

Votes: 6 40.0%

• Total voters
    15
Tình hình đây là dự án của mình: http://mmo4me.com/threads/du-an-kiem-cho-ae-vn-navivn-blogspot-com.131931/
Hiện tại Site đã sống đc hơn 5 năm, và mình nghĩ nó sẽ sống dài dài nữa.
Kiếm tiền thì ai cũng muốn, tuy nhiên với dự án của mình thì cần phải có ĐIỆN THOẠI ANDROID mới chiến HIỆU QUẢ được. Và anh em MMO thì không phải ai cũng có 5 - 10 - 20 triệu để mua 1 cái Smart Phone
Vậy nên, mình lập topic này để hỏi ý kiến ACE không biết có nên kinh doanh đt cho ae mmo ko nhi?

Giá ĐT android chiến đc cái này sẽ là : >> 1 triệu 200 nghìn <<

P/s: các bạn cứ comment nhiệt tình nhé, ném gạch thế nào mình chịu được hết.
Mình xin chân thành cảm ơn!
Thớt đã có hàng chưa, show một ít hình ảnh để a e ủng hộ (nhưng nhớ nạp bh tầm 1,5tr trước là ok) :)

Thớt đã có hàng chưa, show một ít hình ảnh để a e ủng hộ (nhưng nhớ nạp bh tầm 1,5tr trước là ok) :)

Mình hợp tác vs ông anh nên phải đợi ông anh lên mới biết đc cơ :p

Dt giờ thiếu gì chổ bán ... thớt có bán thì bán ở ngoài rồi vào đây quảng cáo chứ sao lại bán ở đây. Dc bao nhiêu người mua đâu . Với lại mua online lại tốn tiền ship hàng

Dt giờ thiếu gì chổ bán ... thớt có bán thì bán ở ngoài rồi vào đây quảng cáo chứ sao lại bán ở đây. Dc bao nhiêu người mua đâu . Với lại mua online lại tốn tiền ship hàng

Thanks!

Muốn bán dt phải đầu tư làm lớn .Mua sĩ sl lớn dc giá tốt cho anh em chứ bạn mua bán kểu siêu nhỏ + tiền ship thì giá ko tốt đâu

Cảm ơn bạn
mình biết là mình còn thiếu nhiều kinh nghiệm nên mới lên đây hỏi các bạn đó :)

Ibuy dang jhuyen mai mot so san pham wifi, 3g gia phai chang ma chat luong tot kia

Topic PR cái dự án kiếm tiền kia là chính - còn bán điện thoại chỉ là phụ trợ thôi - có ai bàn gì tới nó đâu --> tốt nhất nên tập trung vào topic bên kia

ở xóm mình có ông già Lo dc 2 đứa con gái đi làm tiếp viên hàng không ... Hồi lúc trước cứ mỗi chiến bay mỗi đứa xách 1 balo iphone từ nước ngoài về .... làm ăn giàu phết

nếu Symbie OS mà chỉ cẩn Wifi, GPRS với GPS thì tầm 700k-800k đầy ra, sao mà phải >1200k

mà chiến thế nào, Nokia X6 chiến được ko?

Điện thoại nào thớt nói tên luôn đi. Sẵn sàng reg acc ủng hộ thớt luôn đó :D

Em Y như của mình chiến cũng được mà giờ ra cầm đồ hay các chỗ khác rẻ lắm.....

chạy suốt ngày dc có 3$ hả bác, thế thì dói rồi. Ko dủ tiền xăng bác ơi, chi bằng bác hợp tác với ông xe ôm, có phải ngon lành cành đào ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back